Nawezaje jifunza photoshop? Wapi wanatoa course?

Nawezaje jifunza photoshop? Wapi wanatoa course?

squirtinator

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2015
Posts
2,765
Reaction score
4,193
Habari zenu wana jukwaa?
Nimetokea kuipenda sana kazi ya hii app ya photoshop ila sina ujuzi nayo. Ni vipi naweza jifunza jinsi ya kucheza na effects zake? Yaani niwe mtaalam wa photoshop. Najaribu kujisomea youtube ila kama haipandi.
 
Mkuu Photoshop , illustrator hizi zote unaweza kupiga course home kwako kikubwa ni uvumilivu tu kwani km huchukua muda mrefu na makosa mengi hutokea lakini kaza buti

Nakushauli pakua tutorial YouTube alafu jifungie ndani walau Lisaa kwa cku unaonda mambo yanakuja fresh tu
 
Hivi vitu vinaitaji passion Na talent ukisha pata mwanga ndio uingize creativi.........Ila kama una ataka kujua ingia YouTube chukua tutorial Moja rahisi kama zile zenye dk5 hv au 10 hakikisha umeiweza usikate tamaa tumia kama saa4 hv practice mara nyingi pia tumia sana Na written tutorial Huwa zina Saudi

Wengi wanakataga tamaa
 
Nina Tutorials za Adobe Illustrator hapa yaabi nilianza kuitambua features zake tuu nikakwama kuendelea. Ngoja niendelee sa hivi
 
Habari zenu wana jukwaa?
Nimetokea kuipenda sana kazi ya hii app ya photoshop ila sina ujuzi nayo. Ni vipi naweza jifunza jinsi ya kucheza na effects zake? Yaani niwe mtaalam wa photoshop. Najaribu kujisomea youtube ila kama haipandi.

mimi naown studio ya kupiga picha.. sijawau fundishwa na mtu photoshop ila nimejua na hapo nafanya vitu vingi sana.. picha ni part time tu... why nawe usijue. mimi nilijifunza youtube...

mobile studio mabibo hostel (@photo_studio_mabibo_hostel) • Instagram photos and videos


nina imani nawe ukiingia youtube utajua sana zaidi yangu..
hakuna walimu wazuri zaid ya youtube
 
Hivi vitu vinaitaji passion Na talent ukisha pata mwanga ndio uingize creativi.........Ila kama una ataka kujua ingia YouTube chukua tutorial Moja rahisi kama zile zenye dk5 hv au 10 hakikisha umeiweza usikate tamaa tumia kama saa4 hv practice mara nyingi pia tumia sana Na written tutorial Huwa zina Saudi

Wengi wanakataga tamaa
Kwa kweli photoshop ninaipenda sana. Ngoja niivalie njuga mtandaoni.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom