Mkuu nakushauri tumia simu mi natumia tecno 635 ni ndogo tu ina 3G tena kama upo Dar bei chee saana hiyo simu huku kwetu Mpanda-Katavi ni Tsh.80,000/= haitaji kuinstall pc suite wala nini? weka cable yake ile ya chaji itakupa options kibao pale changua internet,speed nzuri saana.
Habari wana JF hivi ni kifaa kipi cha internet kinachofaa kwenye computer zaidi ya moderm yakawaida, maana moderm yangu inanisumbua sana.
Geuza simu yako kugawa Wireless.
Ni verry simple.
Kama anatumia simu yenye Adroid System, basi nenda setting kisha Tafuta Portable Wife , kisha Configer portable wifi, jaza jina unalolipenda la wireless network yako kisha weka password ,baada ya hapo Rudi nyuma ,weka Portable wifi On,kwa kuweka alama ya tiki,Kisha washa wireless kwenye laptop na connect network.
Nimeandika Simple nikiamini huwenda simu unayotumia setting itakua tofauti lakinu huo ni muongozo .
Ukipata shida weka hapa ni simu gani unatumia (Adroid Version ipi ?).
Ahsante sana mkuu kwa Maelezo yako, nimejaribu kufuata maelekezo yako kwenye simu yangu ya Vodafone 875 yenye android version 4.11 lakini nashindwa kupata hzo njia ulizosema. Je tatizo ni lipi mkuu ?????
Pili kaka je sijui unafahamu namna ya kutumia simu kama kifaa cha internet kwa kutumia USB cable ????
Ahsante !!!!!!