Naweza kupata wapi suti za mtindo huu.

  • Thread starter Mfukua Makaburi
  • Start date

Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
2,678
Likes
5,157
Points
280
Age
28
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
2,678 5,157 280
Wakuu habari.

Mimi ni mpeni wa vazi la suti mara moja moja kwa mwezi au event sio mbaya.

Sasa kuna huu muundo wa suti naona kama umenivutia.

Naomba kwa anaejua naweza kuzipata wapi kwa hapa Dar es Salaam.

Nimependa muundo wake wa kifuani.

20171101_122922-png.621871

Ahsante.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,436
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,436 280
Inatofautiana gani na zingine!?
 
Kalaydo

Kalaydo

Senior Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
125
Likes
152
Points
60
Age
48
Kalaydo

Kalaydo

Senior Member
Joined Apr 8, 2016
125 152 60
Nenda HAUZI OFU SUTI posta mpya.....
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
4,470
Likes
4,321
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
4,470 4,321 280
Hapa hapa JF
 
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
7,219
Likes
5,360
Points
280
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
7,219 5,360 280
Jaribu duka la Mariedo
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,292
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,292 280
Kuna duka lipo kamata mkuki mall, 1sf floor wana suti nzuri za tofauti tofauti
 

Forum statistics

Threads 1,237,166
Members 475,465
Posts 29,280,145