Naweza kuongeza Emmanuel TV kwenye StartTimes?

Naweza kuongeza Emmanuel TV kwenye StartTimes?

Ni led lakini sio ile ya grade ya juu. Antenna ya kawaida ya miba ya samaki bila power supply yake. Pia tv ina sehemu ya kuweka card kama ile ya ving'amuzi. Kwa hiyo ukiwa na dstv huna haja ya decoder yao just unachukua card yao na kuichomeka kwenye tv yako. Mimi nilikuwa natumia easy tv.

Channels utapata nyingi kulingana na maeneo uliyopo.
Sasa unapataje kadi bila kununua decoder yote?
 
nunua AZANIAtv ina kila aina ya channel uachane na Hao waizi wa meno ya tembo

...mkuu mbona sijawahi kukisikia hiki king'amuzi, kipo bingo kweli ni zile za free chanels...?
 
Kama king'amuzi chako ni cha Dvb-T2.unaweza kuipata ila kama hakijaandikwa maneno hayo haiwezekani.

Nadhani ya kwangu ni Dvb-T2 maana imeandikwa hivi kwenye cover: Fully DVB-T/H.264/MPEG-2 Hebu iangalie kama inafaa then nishauri jinsi ya kuingiza hizo channels
 
Habari wataalam, mimi kisimbusi changu ni t2 naomba msaada nipate Emanuel TV
 
Mimi nawashauri mnunue kang'amuzi cha Easy TV wao wana Emmanuel TV inacost kama laki 1 na 10,000 kila mwezi nami nilikuwa nataka sana TB Joshua lakini hao Star tiimes hawakuweza kunisaidia nilinunua Easy TV sasa hivi ni full upako 24 hours
 
Mimi nawashauri mnunue kang'amuzi cha Easy TV wao wana Emmanuel TV inacost kama laki 1 na 10,000 kila mwezi nami nilikuwa nataka sana TB Joshua lakini hao Star tiimes hawakuweza kunisaidia nilinunua Easy TV sasa hivi ni full upako 24 hours

channel nyingine za east Tv ni zipi..nahitaji kushawishika
 
Mimi
nawashauri mnunue kang'amuzi cha Easy TV wao wana Emmanuel TV inacost
kama laki 1 na 10,000 kila mwezi nami nilikuwa nataka sana TB Joshua
lakini hao Star tiimes hawakuweza kunisaidia nilinunua Easy TV sasa
hivi ni full upako 24 hours
mwanza kinapatikana?
 
Eazy TV wako Makini, na wana zaidi ya miaka 6 Sokoni Sasa.wako na Channels Bomba Sana kama:
1.MBC Movies(ONE Hadi 4)
5.BBC News
6.Local(ITV/EATV/TBC/Channel10/CloudsTV/TumainiTV/Capital TV/DTV)
7.Emmanuel TV
8.MBC-Cartoon
9.KTV
10.Citizen
11.TVAfrica
12.Dubai Sports
13.Dubai One(Movies)
14.Movie ArAbic
15.Optima TV
16.Nick(Cartoon)
17.UBC(Uganda)
18.Eazy Test(Indies)
19.Peace TV(Islam)
20.Aljazeera
21.Mtv
22.Lotus(Movies-Chinese)
 
Tupeni maujanja wakuu tuka search wengine tunayo hyo ya t2 zile za zamani
 
Nimeingia kupatana nimeona mtu ana ujuzuzi wakuongeza channel za dstv kweny kingamuzi cha startimz anaejua utundu huu tujuje
 
Back
Top Bottom