Naweza kuongeza Emmanuel TV kwenye StartTimes?

Naweza kuongeza Emmanuel TV kwenye StartTimes?

melech

Member
Joined
May 29, 2013
Posts
63
Reaction score
25
Amani kwenu!

Natumia kisimbuzi cha StarTimes, hiki hakina channel ya Emmanuel TV. Nahitaji sana kuwa na hiyo channel. Nimesikia kuwa kuna watu wanaweza kuongeza channel kwenye kisimbuzi hiki cha StarTimes (nimeona kimoja). Je, ni kitu ambacho naweza kufanya mwenyewe?

Naomba mnifahamishe.

Salamu kutoka Arusha!
 
Amani kwenu!

Natumia kisimbuzi cha StarTimes, hiki hakina channel ya Emmanuel TV. Nahitaji sana kuwa na hiyo channel. Nimesikia kuwa kuna watu wanaweza kuongeza channel kwenye kisimbuzi hiki cha StarTimes (nimeona kimoja). Je, ni kitu ambacho naweza kufanya mwenyewe?

Naomba mnifahamishe.

Salamu kutoka Arusha!

Kama king'amuzi chako ni cha Dvb-T2.unaweza kuipata ila kama hakijaandikwa maneno hayo haiwezekani.
 
White hebu tusaidie wengi hayo maneno huwa yanaandikwa sehemu gani kwenye kisimbuzi cha stat times? Nimeangalia sijsona
 
Loh! White hajarudi tena hapa! White naomba ukirudi hapa utupe 'procedures' za kufanya huo mkakati ili tujaribu wenyewe.
 
White hebu tusaidie wengi hayo maneno huwa yanaandikwa sehemu gani kwenye kisimbuzi cha stat times? Nimeangalia sijsona

Nilikuwa polini ndio maana nimechelewa kujibu.Hayo maandishi yanakuwa mbele ya decoder mkono wa kulia kwenye mlango wa kuingizia kadi.hizi ni zile decoder za mwanzoni kabisa.unapata emanueli tv,cnn,dw,voa,france 24,move tv,citizen,capital,sentanta action;trenet,aljazeera doc.bule bila kulipia,Ila kama haijaandikwa itakuwa ni t1 ambayo huwezi kuzipata hizi chanels
 
Loh, asante White, naona hiki changu siyo cha aina hiyo. Asante kwa maelezo yako so far.
 
I feel so bad kuwa na decorder halafu niikose hiyo channel.
 
inawezekana,unapata clouds tv,mbc2,cnn,aljazera,atn,emmanuel tv,colurs,tbn,tv africa swahil(islamic)setanta, na nyingine kadhaa plus local
 
Mkuu Bigjahman, naomba maelekezo ya jinsi ya kufanya hivyo please.

inawezekana,unapata clouds tv,mbc2,cnn,aljazera,atn,emmanuel tv,colurs,tbn,tv africa swahil(islamic)setanta, na nyingine kadhaa plus local
 
...mbona wataalam hamtoi procedure ya mchakato mzima..?
 
...mbona wataalam hamtoi procedure ya mchakato mzima..?

kitu cha kwanza ni kujua kama decoder yako ni t1 au t2.kama ni t2 ndio maujanja yanafanyika mkuu,yule jamaa aliyeomba msaada ameshasema kuwa ya kwake no t1.
 
ni kweli. t2 maujanja yanakubali. kama sio t2 hupati kitu mwana wane. maujanja ni yale yale ya siku zote. mia
 
inawezekana,unapata clouds tv,mbc2,cnn,aljazera,atn,emmanuel tv,colurs,tbn,tv africa swahil(islamic)setanta, na nyingine kadhaa plus local

Mkuu, clouds tv, mcb2, atn, tbn, setanta action zote hizo nikisearch zinakuja lakini hazifungui. Ni pm frequency mkuu.
 
Nilikuwa polini ndio maana nimechelewa kujibu.Hayo maandishi yanakuwa mbele ya decoder mkono wa kulia kwenye mlango wa kuingizia kadi.hizi ni zile decoder za mwanzoni kabisa.unapata emanueli tv,cnn,dw,voa,france 24,move tv,citizen,capital,sentanta action;trenet,aljazeera doc.bule bila kulipia,Ila kama haijaandikwa itakuwa ni t1 ambayo huwezi kuzipata hizi chanels

Mimi nazipata hizi channels na nyengine zaidi bila ya kutumia hivi ving'amuzi. Nina samsung tv ambayo inaking'amuzi. Ninachofanya ni kuunganisha na antena ya kawaida then naenda kwenye air tune inasearch channels za kumwaga, local zote,hizo ulizoweka hapo juu, za Qatar na nyengine kibao. Ila pia napata channels zaidi ya mia 200 ila hazitoi picha ni sauti tu.
 
Mkuu, clouds tv, mcb2, atn, tbn, setanta action zote hizo nikisearch zinakuja lakini hazifungui. Ni pm frequency mkuu.

Hizo channel ulizotaja zilikuwa zinaibwa kwenye kisimbuzi cha T*NG, so wenyewe wameshtuka wamehama satellite wamehamia Amos 5, kwa hiyo hata ukiwa nazo hazitafunguka katu, labda Startimes nao wahamie UPANGA huo.
 
Mimi nazipata hizi channels na nyengine zaidi bila ya kutumia hivi ving'amuzi. Nina samsung tv ambayo inaking'amuzi. Ninachofanya ni kuunganisha na antena ya kawaida then naenda kwenye air tune inasearch channels za kumwaga, local zote,hizo ulizoweka hapo juu, za Qatar na nyengine kibao. Ila pia napata channels zaidi ya mia 200 ila hazitoi picha ni sauti tu.
Mkuu samsung yako ni ya aina gani? Na antena ya aina gani?
 
Mkuu samsung yako ni ya aina gani? Na antena ya aina gani?

Ni led lakini sio ile ya grade ya juu. Antenna ya kawaida ya miba ya samaki bila power supply yake. Pia tv ina sehemu ya kuweka card kama ile ya ving'amuzi. Kwa hiyo ukiwa na dstv huna haja ya decoder yao just unachukua card yao na kuichomeka kwenye tv yako. Mimi nilikuwa natumia easy tv.

Channels utapata nyingi kulingana na maeneo uliyopo.
 
Back
Top Bottom