Nawaza tu: Magufuli kuundiwa zengwe?

Nawaza tu: Magufuli kuundiwa zengwe?

tpaul

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2008
Posts
27,647
Reaction score
29,012
WAZO LANGU:
Kwa spidi hii aliyoanza nayo Dr Magufuli, nina wasiwasi wanaCCM wenzake wanaweza kumuundia zengwe la kumfunga spidi gavana au kumuondoa kwenye reli kabisa.

Nasema hivi kwa kuwa wanaCCM wengi walikuwa wamezoeshwa vya kunyonga kwa muda mrefu pamoja na upigaji dili wa kutafuna rasilimali za taifa. Kwa kuwa Bw Makufuli haangalii sura, inaweza ikawawia vigumu panya wengi waliojaa ndani ya CCM kupiga dili zao kama walivyozoea ukajikuta wanamtafutia zengwe na kumfanyia ugaidi kama ule waliomfanyia Aboud Jumbe kule Zanzibar au kama vile walivyomfanya Sokoine. Nina wasiwasi sana kuwa huyu rais asipoangalia spidi yake anaweza kujikuta anawakwaza wazee wa kitengo, nao wakaamua kumwaga mboga ili wakose wote.

WanaCCM wengi wanajiona mchwa kuliko raia yeyote katika nchi hii na umchwa huu ulikuwa unachangiwa kwa kiasi kikubwa na uongozi wa juu. Sote ni mashahidi jinsi watu wanavyoangushwa katika ubunge na kisha kupewa vyeo vya ukuu wa mikoa, wilaya, nk.

USHAURI:
Please Dr Magufuli take extra care!

:israel:
 
Wewe humpendi mtukufu rais wetu mpendwa Magufuli.

Una wivu wewe.

Mwache rais wetu.
 
uraisi ni taasisi na wala sio mtu mmoja, kama akiamua kufanya mambo yake ya kukurupuka bila kushirikisha wenzie lazima achemshe na mwisho wa siku itasemekana kawekewa majungu
 
Hata Kikwete alianza na speed hiyo hiyo lakini kumbe lilikuwa ni changa la macho tu. Bila kuwashughulikia wezi wa Escrow sidhani kama Maguguli atakuwa na jipya! Ni mbwembwe tu ya nguvu za soda.
 
Kinachofurahisha na kutia moyo ni kuwasoma vijana wa ULIPO TUPO wameanza kuyaelewa maneno ya Rais Magufuli ambayo yanaambatana na matendo.

Kama walivyoweza kumsahau Dk. Slaa ndani ya week moja, haitashangaza kuona wanamsahau wanayemuita Rais wao wa moyoni!

Big up, hii ni nchi yetu sote. Tuijenge kwa pamoja!

Tumsaidie Rais Magufuli. Mafanikio yake ndiyo mafanikio yetu.

Viongozi wa vyama vya siasa wamedhihirisha ni wapiga dili!

A week is a long time in politics!
 
uraisi ni taasisi na wala sio mtu mmoja, kama akiamua kufanya mambo yake ya kukurupuka bila kushirikisha wenzie lazima achemshe na mwisho wa siku itasemekana kawekewa majungu

Hata Kikwete alianza na speed hiyo hiyo lakini kumbe lilikuwa ni change la macho tu. Bila kuwashughulikia wezi wa Escrow sidhani kama Maguguli atakuwa na jipya! Ni mbwembwe tu ya nguvu za soda.

JK mlimwita dhaifu..mwacheni tingatinga aamshe wenye usingizi wa pono na kusafisha uchafu.
.hiyo ndio hatua ya kwanza ya mabadiliko tuliohitaji sana katika nchi hii.
 
Hata Kikwete alianza na speed hiyo hiyo lakini kumbe lilikuwa ni change la macho tu. Bila kuwashughulikia wezi wa Escrow sidhani kama Maguguli atakuwa na jipya! Ni mbwembwe tu ya nguvu za soda.
Yes, kina Tomaso wa kwenye misahafu ya dini hawawezi kukosekana!

Watu wanaangalia historia ya utendaji wa Rais Magufuli. Hiki anachokifanya kwa sasa siyo kigeni labda tu kinaonekana ni kipya kwa sababu ya impact yake katika nchi akiwa Rais wa Tanzania.

Ni haki yako kuendelea kuwa Tomaso!
 
uraisi ni taasisi na wala sio mtu mmoja, kama akiamua kufanya mambo yake ya kukurupuka bila kushirikisha wenzie lazima achemshe na mwisho wa siku itasemekana kawekewa majungu
Kukurupuka?

Kwani hufahamu yuko mbioni kuunda Baraza la Mawaziri?

By the way, unayafahamu madaraka ya Rais kama yalivyoainishwa kwenye Katiba 1977?

Hujasikia baadhi ya watu wakilalamika na kusema Katiba inampa Rais Madaraka makubwa?

Kwa Katiba yetu ya 1977, Rais ni kila kitu ndani ya serikali. Rais akiwa mzembe na dhaifu, hata taasisi ya Urais inakuwa dhaifu. Udhaifu huo unashuka mpaka kwa watendaji wa vijiji.

Rais akiwa mchapakazi na mwadilifu, hata taasisi ya Rais inakuwa vivyo hivyo na inashuka mpaka kwa watendaji wa vijiji.

Kwa katiba yetu ya 1977, Rais ndiye anaye trigger a chain reaction mpaka kwa watendaji wa vijiji.
 
Kukurupuka?

Kwani hufahamu yuko mbioni kuunda Baraza la Mawaziri?

By the way, unayafahamu madaraka ya Rais kama yalivyoainishwa kwenye Katiba 1977?

Hujasikia baadhi ya watu wakilalamika na kusema Katiba inampa Rais Madaraka makubwa?

Kwa Katiba yetu ya 1977, Rais ni kila kitu ndani ya serikali. Rais akiwa mzembe na dhaifu, hata taasisi ya Urais inakuwa dhaifu. Udhaifu huo unashuka mpaka kwa watendaji wa vijiji.

Rais akiwa mchapakazi na mwadilifu, hata taasisi ya Rais inakuwa vivyo hivyo na inashuka mpaka kwa watendaji wa vijiji.

Kwa katiba yetu ya 1977, Rais ndiye anaye trigger a chain reaction mpaka kwa watendaji wa vijiji.

Kama vile JK alivyokuwa mchapa kazi
 
Mrengo wake ni wa kiTaifa kuliko kichama. Hapo ndipo alipoweka pivot yake kumbuka huyu ni kama life jacket ya CCM kwa sasa wakiitoboa wanazama hapo usawa wa Coco tu hata Nungwi hawaioni. . . .

Yaani ni kama mama wa kambo kaambiwa ticket ya kuishi pale ni watoto aliowakuta. . . Wakilalamika tu hana ndoa. . . . .
 
Mawaziri wote kuanzia waziri mkuu wawe wa mfano wake. Akiwa hivo peke yake halaf wenzie wakawa tofauti anaweza undiwa zemgwe kweli.

Lazima awe na mawaziri na viongozi wengine watakao kuwa sawa na kukubaliana nae
 
Anachofanya ni sifa kwa ccm na hasara kwa upinzani

Upinzani una poteza washabiki

Watu wanashangaa kama mwanaccm nae anaweza fanya haya

Wao walijua katika serikali ya ccm ni kulindana kutupu
 
Magufuli atupe tume huru ya uchaguzi na katiba ya wananchi.
Akimaliza alale tu, asifanye chochote.
 
Kwa katiba hii iliyopo, Magufuli ni rahisi kuangushwa na watendaji wake.
 
kwa maoni yako mleta mada, unadhani nani ni nafuu hapa, unafikiri angeingia Lowassa si ingekuwa noma zaidi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom