Nawatafuta sana ndugu zangu

Nawatafuta sana ndugu zangu

cold water

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2021
Posts
325
Reaction score
1,130
Naomba mawasiliano ya watajwa hapo kwenye majina yaliyoorodheshwa,wanatokea mkoa wa Ruvuma Songea....mimi ni rafiki yao lakini kama ndugu yao pia... vijiji ndio ivyo tajwa ,kama kuna ndugu yako hapa naomba mawasiliano tafadhari sana,na kama utahitaji kujua kwanini nawatafuta naomba tuwasiliane dm nitakupa A,B,C,nawasilisha najua mtanipa ushirikiano, Asanteni sana

Screenshot_20260930-181258_1.jpg
 
Naomba mawasiliano ya watajwa hapo kwenye majina yaliyoorodheshwa,wanatokea mkoa wa Ruvuma Songea vijiji ndio ivyo tajwa,kama kuna ndugu yako hapa naomba mawasiliano tafadhari sana,na kama utahitaji kujua kwanini nawatafuta naomba tuwasiliane dm nitakupa A,B,C,nawasilisha Asanteni sana admin naomba uzi wangu usifutwe nakuomba sana kama utahitaji kujua zaidi nitafute dm ,nikupe changamoto zangu kwanini nawatafuta hawa watu
Mwali, ebu njoo PM tuyajenge chap...😋
 
Back
Top Bottom