PostGE2025 Nawashangaa sana wanaoipondea Ripoti ya Oktoba 29!

PostGE2025 Nawashangaa sana wanaoipondea Ripoti ya Oktoba 29!

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

H r n

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2019
Posts
1,100
Reaction score
2,079
Why Nawashanga watu kuiponda ripoti ya 29 wakati mliujua ukweli kabla ya utafiti huo kufanyika na haya ni baadhi ya maswali tulikuwa tunajiuliza baada ya kuteuliwa kwa tume yenyewe.

1. Nani aliunda hiyo tume ! Jibu kila moja anajua.
2.je unadhani tume italinda maslahi ya nani !jibu tunalo
3.je nani haswa ndo chanzo cha yaliyotokea !majibu kila mwananchi anayo

Ongeza mengine

Je ulitengemea kuona nini ! Wakati tulijua fika kabisa tumempa beka kazi ya kumfutilia bakary kuhusu wizi wa pembejeo za kilo Afghanistan
 
Why Nawashanga watu kuiponda ripoti ya 29 wakati mliujua ukweli kabla ya utafiti huo kufanyika na haya ni baadhi ya maswali tulikuwa tunajiuliza baada ya kuteuliwa kwa tume yenyewe.

1. Nani aliunda hiyo tume ! Jibu kila moja anajua.
2.je unadhani tume italinda maslahi ya nani !jibu tunalo
3.je nani haswa ndo chanzo cha yaliyotokea !majibu kila mwananchi anayo

Ongeza mengine

Je ulitengemea kuona nini ! Wakati tulijua fika kabisa tumempa beka kazi ya kumfutilia bakary kuhusu wizi wa pembejeo za kilo Afghanistan
You’re right! Hakuna namna ambayo mtuhumiwa angeweka kwenye tume watu ambao wangetoa report inayoelekeza lawama kwake. That’s just common sense!
 
Why Nawashanga watu kuiponda ripoti ya 29 wakati mliujua ukweli kabla ya utafiti huo kufanyika na haya ni baadhi ya maswali tulikuwa tunajiuliza baada ya kuteuliwa kwa tume yenyewe.

1. Nani aliunda hiyo tume ! Jibu kila moja anajua.
2.je unadhani tume italinda maslahi ya nani !jibu tunalo
3.je nani haswa ndo chanzo cha yaliyotokea !majibu kila mwananchi anayo

Ongeza mengine

Je ulitengemea kuona nini ! Wakati tulijua fika kabisa tumempa beka kazi ya kumfutilia bakary kuhusu wizi wa pembejeo za kilo Afghanistan
Wanaoiponda na waliotegemea mabadiliko katika hiyo ripoti ni wapumbavu wa mwisho kabisa.

Najua walipo sasa hivi wanaumia kweli kwa waliyokutana nayo
 
Why Nawashanga watu kuiponda ripoti ya 29 wakati mliujua ukweli kabla ya utafiti huo kufanyika na haya ni baadhi ya maswali tulikuwa tunajiuliza baada ya kuteuliwa kwa tume yenyewe.

1. Nani aliunda hiyo tume ! Jibu kila moja anajua.
2.je unadhani tume italinda maslahi ya nani !jibu tunalo
3.je nani haswa ndo chanzo cha yaliyotokea !majibu kila mwananchi anayo

Ongeza mengine

Je ulitengemea kuona nini ! Wakati tulijua fika kabisa tumempa beka kazi ya kumfutilia bakary kuhusu wizi wa pembejeo za kilo Afghanistan
Kwa yanayoendelea ni wazi Samia nchi ameigeuza kuwa mwanasesele wake.
 
Report imeandaliwa na aliyekubali kuweka taaluma pembeni na kuwa mwanasesere.

Hii nosense report itakuwa ndiyo alama atakayoiacha katika ulimwengu huu. Inafuta mema yote aliyowahi kuyatenda.
 
Report imeandaliwa na aliyekubali kuweka taaluma pembeni na kuwa mwanasesere.

Hii nosense report itakuwa ndiyo alama atakayoiacha katika ulimwengu huu. Inafuta mema yote aliyowahi kuyatenda.
Historia imeandikwa
 
Why Nawashanga watu kuiponda ripoti ya 29 wakati mliujua ukweli kabla ya utafiti huo kufanyika na haya ni baadhi ya maswali tulikuwa tunajiuliza baada ya kuteuliwa kwa tume yenyewe.

1. Nani aliunda hiyo tume ! Jibu kila moja anajua.
2.je unadhani tume italinda maslahi ya nani !jibu tunalo
3.je nani haswa ndo chanzo cha yaliyotokea !majibu kila mwananchi anayo

Ongeza mengine

Je ulitengemea kuona nini ! Wakati tulijua fika kabisa tumempa beka kazi ya kumfutilia bakary kuhusu wizi wa pembejeo za kilo Afghanistan
c1e01ba1-c832-41ad-94a6-6133f603a0e5.jpeg
 
Back
Top Bottom