Nawapenda sana mashangazi

Nawapenda sana mashangazi

fatma karume nikimuona roho yangu inaruka ila umaskini huu jamani yule mama hata akifikisha miaka 90 bado ni pisi kali
 
Waleteni na mashangazi wa CCM hapa. Akina mama makinda
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nimecheka kabla ya kuona hiyo picha ya muhusika lol
 
Waleteni na mashangazi wa CCM hapa. Akina mama makinda
Hao hapo mkuu wangu
FB_IMG_1591933626265.jpg
FB_IMG_1582003779057.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom