Aaliyyah
JF-Expert Member
- Mar 20, 2022
- 20,304
- 49,333
Tangawiz inasaidia kupata nguvu za kiume?Fanya mazoezi ndani ya miezi minne bila kugusa mbususu. Pendelea Kunywa tangawizi na kula matunda.
Acha nyeto
Tangawiz inasaidia kupata nguvu za kiume?Fanya mazoezi ndani ya miezi minne bila kugusa mbususu. Pendelea Kunywa tangawizi na kula matunda.
Acha nyeto
Dah! Vijana wa Kitanzania muda mwingi akili inawaza tu kuchomeka, halafu pwaaaah pwaaaah!! 😃Nimechomeka tu pwaaaaah pwaaah
Nimechoka, nimechokaa nimechokaa..
Mwenzenu Nahisi Kuchoka Katika mapenzi. Siijui raha ya mbususu Kitambo sana. Nikichomeka tu pwaah Pwaah. Mademu niliwahi wapitiaga wananitaga 2 minutes.
Nahisi nahitaji dawa au ushauri wa kina. Nawahi kufika kileleni siinjoi sex hata kidogo. Hata huyu nilienae ananivumilia tu hilo nalijua japo ananisifia kuwa mi hodari ila ni uwongo anakula tu vijisent vyangu.
Miaka ya nyuma nilikuwa mpiga nyeto mzuri sana na muangalia X kwa zaidi ya miaka 14 yaani mpaka mwaka jana. Mwaka huu tangu umeingia sijapiga nyeto ila kwenye vijivideo huko TELEGRAM hunikosi (Napambana kuacha). Tena hao malaya wa telegram washakula hela zangu sana sitaki hata kuwazungumzia.
Nikisema nimuandae mwanamke basi ndio naharibu kabisaa mana nikichomeka tu ni pwaaaah basi ntajizugisha zugishaa kuvuta muda ili nivute hisia ya bao la pili japo mpaka nipate hisia basi ni lisaa limoja mbele tena ntapiga dakika 5 yani hapo ndio ntainjoi kwa izo dakika 5 (Sometimes nakosa hata hamu ya bao la pili kabisaa navaa kadeti langu naondoka)
Niliwahi ingiaga kwenye Uraibu wa kunywa konyagi ili nichelewe kufika kileleni na ni kweli nachelewa ila ndio nishalewa hata sihisi raha. Niliachaga baada ya kulewa na demu mmoja akaniibia waleti yangu Ikiwa na hela zangu. Nikaona pombe basi.
Nikaingia kwenye mkongo mpako, nafunga remba angu aiseee dudu inakufa ganzi nakula mbususu mpaka sikojoi, hakuna raha zaidi ya mateso, yaani dudu Iiko ndani ya Mbususu ila huhisi kitu cuz imekufa ganzi.
Sasa nataka kuwa natural nipige mbususu walau dakika 15 bila mambo ya konyagi au mkongo nipeni mbinu.
Nina kilo 92, umri miaka 29. Nina kitambi cha kufutia simu.
Kuhusu mazoezi nalipa mpaka gym ila mie mvivu sana ntaenda siku mbili naacha. Nikaanza kukimbia barabarani kupunguza kilo ila nilikoswa na bodaboda nikaona nitakufa.
Ushauri.
Nimeanza kupiga nyeto nina 13yrs mpaka leo nina 44yrs old na bado napiga nyeto, kilichopungua ni ratiba ya nyeto tu tangu nioe. Kiifupi kwenye mbususu sijawahi kukojoa chini ya 15m, tena nafanya kuvuta hisia nimalize endapo mwenza ameshafika uhuru peak, otherwise naweza kwenda mpaka 40minutes, sema nikishatoa wazungu uwezo wa kuunganisha bao papo hapo sijawahi kuwa nao since nianze kupiga mbususu, lazima nikae dakika kadhaa kwanza kuzitafuta hisia, wale wanaounganisha mabao nasikia mpaka matatu hapo ndo ninapo ona nimezidiwa nguvu za kiume, ila kwa usiku mzima kukiwa na dakika za mapumziko kama dem yuko vizuri (mtamu) basi mpaka bao 5 naweza nikaenda.Punyeto haina madhara yoyote tuache uongo
Mtu makini lazima apige punyeto ili kuondoa kukutana magonjwa na kutunza pesa za maendeleo na uwekezaji hasa kijana mwenye ndoto kubwa.
Mwaka huu tangu umeingia sijapiga nyeto i
Nimeanza kupiga nyeto nina 13yrs mpaka leo nina 44yrs old na bado napiga nyeto, kilichopungua ni ratiba ya nyeto tu tangu nioe. Kiifupi kwenye mbususu sijawahi kukojoa chini ya 15m, tena nafanya kuvuta hisia nimalize endapo mwenza ameshafika uhuru peak, otherwise naweza kwenda mpaka 40minutes, sema nikishatoa wazungu uwezo wa kuunganisha bao papo hapo sijawahi kuwa nao since nianze kupiga mbususu, lazima nikae dakika kadhaa kwanza kuzitafuta hisia, wale wanaounganisha mabao nasikia mpaka matatu hapo ndo ninapo ona nimezidiwa nguvu za kiume, ila kwa usiku mzima kukiwa na dakika za mapumziko kama dem yuko vizuri (mtamu) basi mpaka bao 5 naweza nikaenda.
Mademu wengi niliotembea nao wakishakojoa tu wameshachoka hawataki tena,
Sasa sijui hao wanaopelekwa mpaka mabao matatu non stop wapoje?
Una save pesa, muda, na unaepuka msongo wa mawazo na magonjwa ya zinaa. Punyeto is the best baby everKweli Mkuu hata mirrad ayo amelizungumzia hili Jambo kuwa kijana anabidi kupiga nyeto na kusave pesa
tangawizi ina faida nyingi mwilini ikiwamo hiyo pia. Ukipata muda soma faida zakeTangawiz inasaidia kupata nguvu za kiume?
Ooh sawa mm huwa natumia sana daily nisije pata nguvu za kike aisee😂😂😂tangawizi ina faida nyingi mwilini ikiwamo hiyo pia. Ukipata muda soma faida zake
Lishe: Hizi ndizo faida kuu 5 za kiafya za tangawizi - BBC News Swahili
n.k
Nna imani zipo zimejaa tele, tangawizi ni nzuri sana kiafya. Mimi nikitumia mfululizo nnahisi tofauti hasa inaposimama.Ooh sawa mm huwa natumia sana daily nisije pata nguvu za kike aisee😂😂😂
wakitaka tena please wape FANTA [emoji23][emoji23][emoji23]Lete wete pwaah!
Lete wete pwaah!!
Meza ya nyuma!
Wape pwaah pwaah [emoji41]
Hapo SI Pana faa[emoji1787]
🤣🤣🤣🤣🤣🤣Kilo 92 kwani wewe ni ng’ombe?
🤣🤣🤣🤣🤣🤣unapania before tiba..Duuh
Ntafanya ivi kaka...Mi dakika 30 nikizipata watakoma walah..Yule aisha wakala nampiga muunganiko 30+30=60 *****
We jamaa nimekufurahia kwa jinsi unavyo jielezea, simple but clear, unachekesha ila ujembe unafika. Otherwise sina ushauriNimechomeka tu pwaaaaah pwaaah
Nimechoka, nimechokaa nimechokaa..
Mwenzenu Nahisi Kuchoka Katika mapenzi. Siijui raha ya mbususu Kitambo sana. Nikichomeka tu pwaah Pwaah. Mademu niliwahi wapitiaga wananitaga 2 minutes.
Nahisi nahitaji dawa au ushauri wa kina. Nawahi kufika kileleni siinjoi sex hata kidogo. Hata huyu nilienae ananivumilia tu hilo nalijua japo ananisifia kuwa mi hodari ila ni uwongo anakula tu vijisent vyangu.
Miaka ya nyuma nilikuwa mpiga nyeto mzuri sana na muangalia X kwa zaidi ya miaka 14 yaani mpaka mwaka jana. Mwaka huu tangu umeingia sijapiga nyeto ila kwenye vijivideo huko TELEGRAM hunikosi (Napambana kuacha). Tena hao malaya wa telegram washakula hela zangu sana sitaki hata kuwazungumzia.
Nikisema nimuandae mwanamke basi ndio naharibu kabisaa mana nikichomeka tu ni pwaaaah basi ntajizugisha zugishaa kuvuta muda ili nivute hisia ya bao la pili japo mpaka nipate hisia basi ni lisaa limoja mbele tena ntapiga dakika 5 yani hapo ndio ntainjoi kwa izo dakika 5 (Sometimes nakosa hata hamu ya bao la pili kabisaa navaa kadeti langu naondoka)
Niliwahi ingiaga kwenye Uraibu wa kunywa konyagi ili nichelewe kufika kileleni na ni kweli nachelewa ila ndio nishalewa hata sihisi raha. Niliachaga baada ya kulewa na demu mmoja akaniibia waleti yangu Ikiwa na hela zangu. Nikaona pombe basi.
Nikaingia kwenye mkongo mpako, nafunga remba angu aiseee dudu inakufa ganzi nakula mbususu mpaka sikojoi, hakuna raha zaidi ya mateso, yaani dudu Iiko ndani ya Mbususu ila huhisi kitu cuz imekufa ganzi.
Sasa nataka kuwa natural nipige mbususu walau dakika 15 bila mambo ya konyagi au mkongo nipeni mbinu.
Nina kilo 92, umri miaka 29. Nina kitambi cha kufutia simu.
Kuhusu mazoezi nalipa mpaka gym ila mie mvivu sana ntaenda siku mbili naacha. Nikaanza kukimbia barabarani kupunguza kilo ila nilikoswa na bodaboda nikaona nitakufa.
Ushauri.
Nimechomeka tu pwaaaaah pwaaah
Nimechoka, nimechokaa nimechokaa..
Mwenzenu Nahisi Kuchoka Katika mapenzi. Siijui raha ya mbususu Kitambo sana. Nikichomeka tu pwaah Pwaah. Mademu niliwahi wapitiaga wananitaga 2 minutes.
Nahisi nahitaji dawa au ushauri wa kina. Nawahi kufika kileleni siinjoi sex hata kidogo. Hata huyu nilienae ananivumilia tu hilo nalijua japo ananisifia kuwa mi hodari ila ni uwongo anakula tu vijisent vyangu.
Miaka ya nyuma nilikuwa mpiga nyeto mzuri sana na muangalia X kwa zaidi ya miaka 14 yaani mpaka mwaka jana. Mwaka huu tangu umeingia sijapiga nyeto ila kwenye vijivideo huko TELEGRAM hunikosi (Napambana kuacha). Tena hao malaya wa telegram washakula hela zangu sana sitaki hata kuwazungumzia.
Nikisema nimuandae mwanamke basi ndio naharibu kabisaa mana nikichomeka tu ni pwaaaah basi ntajizugisha zugishaa kuvuta muda ili nivute hisia ya bao la pili japo mpaka nipate hisia basi ni lisaa limoja mbele tena ntapiga dakika 5 yani hapo ndio ntainjoi kwa izo dakika 5 (Sometimes nakosa hata hamu ya bao la pili kabisaa navaa kadeti langu naondoka)
Niliwahi ingiaga kwenye Uraibu wa kunywa konyagi ili nichelewe kufika kileleni na ni kweli nachelewa ila ndio nishalewa hata sihisi raha. Niliachaga baada ya kulewa na demu mmoja akaniibia waleti yangu Ikiwa na hela zangu. Nikaona pombe basi.
Nikaingia kwenye mkongo mpako, nafunga remba angu aiseee dudu inakufa ganzi nakula mbususu mpaka sikojoi, hakuna raha zaidi ya mateso, yaani dudu Iiko ndani ya Mbususu ila huhisi kitu cuz imekufa ganzi.
Sasa nataka kuwa natural nipige mbususu walau dakika 15 bila mambo ya konyagi au mkongo nipeni mbinu.
Nina kilo 92, umri miaka 29. Nina kitambi cha kufutia simu.
Kuhusu mazoezi nalipa mpaka gym ila mie mvivu sana ntaenda siku mbili naacha. Nikaanza kukimbia barabarani kupunguza kilo ila nilikoswa na bodaboda nikaona nitakufa.
Ushauri.
Tafuta mizizi ya msagatikivumba utanishuruku baadaeNimechomeka tu pwaaaaah pwaaah
Nimechoka, nimechokaa nimechokaa..
Mwenzenu Nahisi Kuchoka Katika mapenzi. Siijui raha ya mbususu Kitambo sana. Nikichomeka tu pwaah Pwaah. Mademu niliwahi wapitiaga wananitaga 2 minutes.
Nahisi nahitaji dawa au ushauri wa kina. Nawahi kufika kileleni siinjoi sex hata kidogo. Hata huyu nilienae ananivumilia tu hilo nalijua japo ananisifia kuwa mi hodari ila ni uwongo anakula tu vijisent vyangu.
Miaka ya nyuma nilikuwa mpiga nyeto mzuri sana na muangalia X kwa zaidi ya miaka 14 yaani mpaka mwaka jana. Mwaka huu tangu umeingia sijapiga nyeto ila kwenye vijivideo huko TELEGRAM hunikosi (Napambana kuacha). Tena hao malaya wa telegram washakula hela zangu sana sitaki hata kuwazungumzia.
Nikisema nimuandae mwanamke basi ndio naharibu kabisaa mana nikichomeka tu ni pwaaaah basi ntajizugisha zugishaa kuvuta muda ili nivute hisia ya bao la pili japo mpaka nipate hisia basi ni lisaa limoja mbele tena ntapiga dakika 5 yani hapo ndio ntainjoi kwa izo dakika 5 (Sometimes nakosa hata hamu ya bao la pili kabisaa navaa kadeti langu naondoka)
Niliwahi ingiaga kwenye Uraibu wa kunywa konyagi ili nichelewe kufika kileleni na ni kweli nachelewa ila ndio nishalewa hata sihisi raha. Niliachaga baada ya kulewa na demu mmoja akaniibia waleti yangu Ikiwa na hela zangu. Nikaona pombe basi.
Nikaingia kwenye mkongo mpako, nafunga remba angu aiseee dudu inakufa ganzi nakula mbususu mpaka sikojoi, hakuna raha zaidi ya mateso, yaani dudu Iiko ndani ya Mbususu ila huhisi kitu cuz imekufa ganzi.
Sasa nataka kuwa natural nipige mbususu walau dakika 15 bila mambo ya konyagi au mkongo nipeni mbinu.
Nina kilo 92, umri miaka 29. Nina kitambi cha kufutia simu.
Kuhusu mazoezi nalipa mpaka gym ila mie mvivu sana ntaenda siku mbili naacha. Nikaanza kukimbia barabarani kupunguza kilo ila nilikoswa na bodaboda nikaona nitakufa.
Ushauri.
Tafuta mizizi ya msagatikivumba utanishuruku baadae
Daah pole jombaa...ushauri wangu;We jamaa nimekufurahia kwa jinsi unavyo jielezea, simple but clear, unachekesha ila ujembe unafika. Otherwise sina ushauri