Nawahi sana kufika kileleni natokaje hapa?

Nawahi sana kufika kileleni natokaje hapa?

Kuna Uzi hapa niliweka unahusu Afya ya uume. Utafute.

1. Kunywa maji mengi kuanzia Lita 3 Kwa Siku.
2. Usile chakula Baada ya saa moja jioni.
3. Fanya mazoezi ya kukimbia, na Yoga.
4. Lala muda wa Kutosha sio pungufu ya masaa nane. Kwa afya usingizi wa saa 3:30-4:00 Usiku ni muhimu. Yaani lala mapema.

5. Acha kujichua
6. Kula chakula OG, hasahasa mchicha, nyama, maharage, pia matunda kama ndizo moja Kwa siku.
7. Fanya mazoezi ya pumzi, Hii mpaka awepo kocha wa kukufundisha
8. Usipendelee kuvaa nguo nyingi zinazobana, Acha makende wazi muda mwingi.

9. Ukifanya mapenzi, balansisha uume wako usiwe Mgumu sana.... Hii nakuandikia Uzi sasa hivi.
10. Usirelax ukiwa unasex, tumia energy kidogo.
Ishi umu hapa mkuu

Kingine, kuna ile technique unapiga pump ukianza kuhisi tu hisia za wazungu slow down, zikipotea endelea unakuwa kama unaanza upya hivi, hii unaweza tembea hata nusu saa.

Lakini for the long term treatment msikilize mkuu herikiel hapo juu[emoji3516]
 
1. Achana na porn
2. Kula vyakula vya asili
3. Kula milo miwili, achana na lunch utapunguza uzito na utaongeza pumzi ya kula mbususu
4. Kula michemsho, achana na vitu vilivyokaangwa ogopa mafuta
5. Bao la kwanza chomoa mwaga nje, itakuwia rahisi kuendelea
6. Chezea k, piga katerero, chezea simi zamosha kidole
7. Usirudie kujichua, fanya mapenzi mara mbili au moja kwa wiki, epuka uchu hakuna bingwa wa ngono na Omba Mungu akusaidie
 
Tatizo ni hizo kilo 92, hebu zipunguze kwanza.
Harafu endelea na mazoezi mepesi ,kutembea umbali wa nusu Saa,au kukimbia kadiri unavyoweza.
Muda wa bao,Kwa wastani ni dk 7, (kiafya) hizo ni nyingi sana kama mwanamke ameandaliwa vizuri na yeye akaonyesha ushirikiano.
Muda mrefu sana ni dk 30, hizo Sasa ni pale unakomoa malaya aliyekula fedha zako.
Vingine Sasa ni maswala ya saikolojia zaidi,..ukitaka kupiga bao, waza wanaokudai[emoji23][emoji23][emoji23]...,stimu inakata au inapungua unaanza upya,kama hudaiwi.,waza hata vifo vya ndugu zako waliotangulia[emoji24][emoji24] hapo utajikuta hata dk 20 zinaisha hujapiga bao...huku unabadilisha staili.
Hebu ishi humu,ukijumlisha na mawazo ya wadau hapo juu,hilo sio tatizo litaisha.
 
[mention]Kelsea [/mention] kitambi cha kufutia simu unakijua?
 
Kuna Uzi hapa niliweka unahusu Afya ya uume. Utafute.

1. Kunywa maji mengi kuanzia Lita 3 Kwa Siku.
2. Usile chakula Baada ya saa moja jioni.
3. Fanya mazoezi ya kukimbia, na Yoga.
4. Lala muda wa Kutosha sio pungufu ya masaa nane. Kwa afya usingizi wa saa 3:30-4:00 Usiku ni muhimu. Yaani lala mapema.

5. Acha kujichua
6. Kula chakula OG, hasahasa mchicha, nyama, maharage, pia matunda kama ndizo moja Kwa siku.
7. Fanya mazoezi ya pumzi, Hii mpaka awepo kocha wa kukufundisha
8. Usipendelee kuvaa nguo nyingi zinazobana, Acha makende wazi muda mwingi.

9. Ukifanya mapenzi, balansisha uume wako usiwe Mgumu sana.... Hii nakuandikia Uzi sasa hivi.
10. Usirelax ukiwa unasex, tumia energy kidogo.
Ntafanyia kazi ushauri wako..
 
Ishi umu hapa mkuu

Kingine, kuna ile technique unapiga pump ukianza kuhisi tu hisia za wazungu slow down, zikipotea endelea unakuwa kama unaanza upya hivi, hii unaweza tembea hata nusu saa.

Lakini for the long term treatment msikilize mkuu herikiel hapo juu[emoji3516]
Nakubali kaka..
 
Tatizo ni hizo kilo 92, hebu zipunguze kwanza.
Harafu endelea na mazoezi mepesi ,kutembea umbali wa nusu Saa,au kukimbia kadiri unavyoweza.
Muda wa bao,Kwa wastani ni dk 7, (kiafya) hizo ni nyingi sana kama mwanamke ameandaliwa vizuri na yeye akaonyesha ushirikiano.
Muda mrefu sana ni dk 30, hizo Sasa ni pale unakomoa malaya aliyekula fedha zako.
Vingine Sasa ni maswala ya saikolojia zaidi,..ukitaka kupiga bao, waza wanaokudai[emoji23][emoji23][emoji23]...,stimu inakata au inapungua unaanza upya,kama hudaiwi.,waza hata vifo vya ndugu zako waliotangulia[emoji24][emoji24] hapo utajikuta hata dk 20 zinaisha hujapiga bao...huku unabadilisha staili.
Hebu ishi humu,ukijumlisha na mawazo ya wadau hapo juu,hilo sio tatizo litaisha.
Hahaha Kwenye sex niwaze Wafu Sawa mkubwa..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom