Nawahi sana kufika kileleni natokaje hapa?

Nawahi sana kufika kileleni natokaje hapa?

  • Thread starter Thread starter guest-1791802738
  • Start date Start date
Nimechomeka tu pwaaaaah pwaaah

Nimechoka, nimechokaa nimechokaa..

Mwenzenu Nahisi Kuchoka Katika mapenzi. Siijui raha ya mbususu Kitambo sana. Nikichomeka tu pwaah Pwaah. Mademu niliwahi wapitiaga wananitaga 2 minutes.

Nahisi nahitaji dawa au ushauri wa kina. Nawahi kufika kileleni siinjoi sex hata kidogo. Hata huyu nilienae ananivumilia tu hilo nalijua japo ananisifia kuwa mi hodari ila ni uwongo anakula tu vijisent vyangu.

Miaka ya nyuma nilikuwa mpiga nyeto mzuri sana na muangalia X kwa zaidi ya miaka 14 yaani mpaka mwaka jana. Mwaka huu tangu umeingia sijapiga nyeto ila kwenye vijivideo huko TELEGRAM hunikosi (Napambana kuacha). Tena hao malaya wa telegram washakula hela zangu sana sitaki hata kuwazungumzia.

Nikisema nimuandae mwanamke basi ndio naharibu kabisaa mana nikichomeka tu ni pwaaaah basi ntajizugisha zugishaa kuvuta muda ili nivute hisia ya bao la pili japo mpaka nipate hisia basi ni lisaa limoja mbele tena ntapiga dakika 5 yani hapo ndio ntainjoi kwa izo dakika 5 (Sometimes nakosa hata hamu ya bao la pili kabisaa navaa kadeti langu naondoka)

Niliwahi ingiaga kwenye Uraibu wa kunywa konyagi ili nichelewe kufika kileleni na ni kweli nachelewa ila ndio nishalewa hata sihisi raha. Niliachaga baada ya kulewa na demu mmoja akaniibia waleti yangu Ikiwa na hela zangu. Nikaona pombe basi.

Nikaingia kwenye mkongo mpako, nafunga remba angu aiseee dudu inakufa ganzi nakula mbususu mpaka sikojoi, hakuna raha zaidi ya mateso, yaani dudu Iiko ndani ya Mbususu ila huhisi kitu cuz imekufa ganzi.

Sasa nataka kuwa natural nipige mbususu walau dakika 15 bila mambo ya konyagi au mkongo nipeni mbinu.

Nina kilo 92, umri miaka 29. Nina kitambi cha kufutia simu.

Kuhusu mazoezi nalipa mpaka gym ila mie mvivu sana ntaenda siku mbili naacha. Nikaanza kukimbia barabarani kupunguza kilo ila nilikoswa na bodaboda nikaona nitakufa.

Ushauri.
Daah pole jombaa...ushauri wangu;
kufanya mapenzi muda mrefu sio ishu,ishu ni maandalizi wanawake tukiandaliwa vizuri ndani ya sekunde tayari tena kuna mwanamke mwingine kabla hujaingiza kashamwaga so kama shida yako ni hiyo jifunze kumuandaa mwanamke tune your mind set.Ni hayo tu kamanda..one love
 
Suala la kuwahi kufika kileleni ni swala la kisaikolojia zaid .
 
Nimechomeka tu pwaaaaah pwaaah

Nimechoka, nimechokaa nimechokaa..

Mwenzenu Nahisi Kuchoka Katika mapenzi. Siijui raha ya mbususu Kitambo sana. Nikichomeka tu pwaah Pwaah. Mademu niliwahi wapitiaga wananitaga 2 minutes.

Nahisi nahitaji dawa au ushauri wa kina. Nawahi kufika kileleni siinjoi sex hata kidogo. Hata huyu nilienae ananivumilia tu hilo nalijua japo ananisifia kuwa mi hodari ila ni uwongo anakula tu vijisent vyangu.

Miaka ya nyuma nilikuwa mpiga nyeto mzuri sana na muangalia X kwa zaidi ya miaka 14 yaani mpaka mwaka jana. Mwaka huu tangu umeingia sijapiga nyeto ila kwenye vijivideo huko TELEGRAM hunikosi (Napambana kuacha). Tena hao malaya wa telegram washakula hela zangu sana sitaki hata kuwazungumzia.

Nikisema nimuandae mwanamke basi ndio naharibu kabisaa mana nikichomeka tu ni pwaaaah basi ntajizugisha zugishaa kuvuta muda ili nivute hisia ya bao la pili japo mpaka nipate hisia basi ni lisaa limoja mbele tena ntapiga dakika 5 yani hapo ndio ntainjoi kwa izo dakika 5 (Sometimes nakosa hata hamu ya bao la pili kabisaa navaa kadeti langu naondoka)

Niliwahi ingiaga kwenye Uraibu wa kunywa konyagi ili nichelewe kufika kileleni na ni kweli nachelewa ila ndio nishalewa hata sihisi raha. Niliachaga baada ya kulewa na demu mmoja akaniibia waleti yangu Ikiwa na hela zangu. Nikaona pombe basi.

Nikaingia kwenye mkongo mpako, nafunga remba angu aiseee dudu inakufa ganzi nakula mbususu mpaka sikojoi, hakuna raha zaidi ya mateso, yaani dudu Iiko ndani ya Mbususu ila huhisi kitu cuz imekufa ganzi.

Sasa nataka kuwa natural nipige mbususu walau dakika 15 bila mambo ya konyagi au mkongo nipeni mbinu.

Nina kilo 92, umri miaka 29. Nina kitambi cha kufutia simu.

Kuhusu mazoezi nalipa mpaka gym ila mie mvivu sana ntaenda siku mbili naacha. Nikaanza kukimbia barabarani kupunguza kilo ila nilikoswa na bodaboda nikaona nitakufa.

Ushauri.
Mfatilie dr boaz mkumbo youtube kwanza upunguze uzito na kitambi.... ambapo itakuhitaji kuacha pombe na kuacha baadhi ya vyakula...
Ukiweza hilo tu.. mengine yote yanakaa sawa yenyewe... nguvu zitarudi vizuri tu.

ni ishu za vyakula tu hizo ila wengi wetu hatuamini kama vyakula tunavyokula kila siku ndio vinaleta complication nyingi sana.

By the binadamu mwanaume wa kawaida mwenye afya yake kabisa... huchukua around ni dakika 7-15 kwa kufika kileleni... au hata chini zaidi km hujakutana na mtu siku nyingi. Usihadaike na story za mitaani au filamu.

Mwanamke unamrishisha kwa foreplay kwanza akikaribia kufika wewe ndio unaanza hapo na mnaweza jikuta mnafika pamoja. Hata wanawake nao wana matatizo ya kufika kileleni usijilaumu wewe kwa matatizo yake
 
Kuna Uzi hapa niliweka unahusu Afya ya uume. Utafute.

1. Kunywa maji mengi kuanzia Lita 3 Kwa Siku.
2. Usile chakula Baada ya saa moja jioni.
3. Fanya mazoezi ya kukimbia, na Yoga.
4. Lala muda wa Kutosha sio pungufu ya masaa nane. Kwa afya usingizi wa saa 3:30-4:00 Usiku ni muhimu. Yaani lala mapema.

5. Acha kujichua
6. Kula chakula OG, hasahasa mchicha, nyama, maharage, pia matunda kama ndizo moja Kwa siku.
7. Fanya mazoezi ya pumzi, Hii mpaka awepo kocha wa kukufundisha
8. Usipendelee kuvaa nguo nyingi zinazobana, Acha makende wazi muda mwingi.

9. Ukifanya mapenzi, balansisha uume wako usiwe Mgumu sana.... Hii nakuandikia Uzi sasa hivi.
10. Usirelax ukiwa unasex, tumia energy kidogo.
Mbona masharti mengi hivyo ata mie mvonjwa wa ukimwi sijapewa masharti hivyo
 
Nacheka kama mazur . mzee baba piga tizi , maji meng, matunda, kaa mbali na stress
 
Ngoja nitoe ushauri kama Daktar. Kwanza tatizo lako ni la kimaumbile na kisaikolojia. Pambana kupunguza uzito wa mwili, kuwa active, na usipanie sana sex, fanya sex kama starehe na sio mashindano na kukomoana.

Sasa ngoja niongee Kwa ufupi kuhusu stamina kitandani. Suala hili ni matokeo ya vitu vingi ikiwemo utimamu wa kisaikolojia, afya ya mwili, na umri. Performance ya kijana haiwezi lingana na ya mzee , na hapa ndo mantiki ya ule usemi vunja mifupa angali meno yamo! Umri ukipita Kuna vitu hutovifaidi. Moja ya vitu hivyo ni starehe ya kuchakata mbususu, aka utamu wa dunia.

Lazima pia kutambua sex ni starehe na sanaaa. Lengo la msingi ni ufurahi na sio kumfurahisha mwenzio. Ni wajibu wa Kila anaeshiriki kuwajibika ai enjoy. Sasa Kuna kitu kisichosawa ambacho jamii imekiweka kama mtego Kwa wanaume. Haijarishi utatumia dk 3, 5 au 10 ikiwa unafika kilele wewe umefanikiwa kujiburudisha. Hupaswi kujilaumu Kwa Kwa kutumia muda mfupi kama mwanaume.

Changamoto ya kutoridhika kitandani Kwa sehemu kubwa ni ya wanawake. Ila Kwa uvivu wao na makasiliko Yao wanefanikiwa kumtupia mzigo mwanaume . Ukweli ni kwamba mwanamke Akiwa na hisia ya kimapenzi na mwanaume anao uwezo wa kukojoa hata mara 3 ndani ya dk 5. Ukiona hafiki ujue Kuna kitu Kwa upande wake hakiko sawa. Labda ana stress zake, maisha yamemvuruga, upendo umeisha, anafanya sex Kwa kulazimishwa na Mazingira ila hana mood, yote haya yanaweza mfanya mwanamke asifike kileleni. Hivyo shida ya mwanamke asibebeshwe mwaume.

Mwisho, raha ya sex ni kunyegezana, ongeeni vizuri, tanianeni, piganeni kiss , kumbatianeni, chezeaneni miili yenu, na pendezeni na muwe na amani. Hivyo upendo, uaminifu na sanaaa, na usafi lazima vizingatiwe Kwa starehe mjarabu wa tendo la ndoa.

Kumbuka extra marital sex is a sin
 
Nimechomeka tu pwaaaaah pwaaah

Nimechoka, nimechokaa nimechokaa..

Mwenzenu Nahisi Kuchoka Katika mapenzi. Siijui raha ya mbususu Kitambo sana. Nikichomeka tu pwaah Pwaah. Mademu niliwahi wapitiaga wananitaga 2 minutes.

Nahisi nahitaji dawa au ushauri wa kina. Nawahi kufika kileleni siinjoi sex hata kidogo. Hata huyu nilienae ananivumilia tu hilo nalijua japo ananisifia kuwa mi hodari ila ni uwongo anakula tu vijisent vyangu.

Miaka ya nyuma nilikuwa mpiga nyeto mzuri sana na muangalia X kwa zaidi ya miaka 14 yaani mpaka mwaka jana. Mwaka huu tangu umeingia sijapiga nyeto ila kwenye vijivideo huko TELEGRAM hunikosi (Napambana kuacha). Tena hao malaya wa telegram washakula hela zangu sana sitaki hata kuwazungumzia.

Nikisema nimuandae mwanamke basi ndio naharibu kabisaa mana nikichomeka tu ni pwaaaah basi ntajizugisha zugishaa kuvuta muda ili nivute hisia ya bao la pili japo mpaka nipate hisia basi ni lisaa limoja mbele tena ntapiga dakika 5 yani hapo ndio ntainjoi kwa izo dakika 5 (Sometimes nakosa hata hamu ya bao la pili kabisaa navaa kadeti langu naondoka)

Niliwahi ingiaga kwenye Uraibu wa kunywa konyagi ili nichelewe kufika kileleni na ni kweli nachelewa ila ndio nishalewa hata sihisi raha. Niliachaga baada ya kulewa na demu mmoja akaniibia waleti yangu Ikiwa na hela zangu. Nikaona pombe basi.

Nikaingia kwenye mkongo mpako, nafunga remba angu aiseee dudu inakufa ganzi nakula mbususu mpaka sikojoi, hakuna raha zaidi ya mateso, yaani dudu Iiko ndani ya Mbususu ila huhisi kitu cuz imekufa ganzi.

Sasa nataka kuwa natural nipige mbususu walau dakika 15 bila mambo ya konyagi au mkongo nipeni mbinu.

Nina kilo 92, umri miaka 29. Nina kitambi cha kufutia simu.

Kuhusu mazoezi nalipa mpaka gym ila mie mvivu sana ntaenda siku mbili naacha. Nikaanza kukimbia barabarani kupunguza kilo ila nilikoswa na bodaboda nikaona nitakufa.

Ushauri.
Notafute nikuelekeze miti shamba
 
Nimechomeka tu pwaaaaah pwaaah

Nimechoka, nimechokaa nimechokaa..

Mwenzenu Nahisi Kuchoka Katika mapenzi. Siijui raha ya mbususu Kitambo sana. Nikichomeka tu pwaah Pwaah. Mademu niliwahi wapitiaga wananitaga 2 minutes.

Nahisi nahitaji dawa au ushauri wa kina. Nawahi kufika kileleni siinjoi sex hata kidogo. Hata huyu nilienae ananivumilia tu hilo nalijua japo ananisifia kuwa mi hodari ila ni uwongo anakula tu vijisent vyangu.

Miaka ya nyuma nilikuwa mpiga nyeto mzuri sana na muangalia X kwa zaidi ya miaka 14 yaani mpaka mwaka jana. Mwaka huu tangu umeingia sijapiga nyeto ila kwenye vijivideo huko TELEGRAM hunikosi (Napambana kuacha). Tena hao malaya wa telegram washakula hela zangu sana sitaki hata kuwazungumzia.

Nikisema nimuandae mwanamke basi ndio naharibu kabisaa mana nikichomeka tu ni pwaaaah basi ntajizugisha zugishaa kuvuta muda ili nivute hisia ya bao la pili japo mpaka nipate hisia basi ni lisaa limoja mbele tena ntapiga dakika 5 yani hapo ndio ntainjoi kwa izo dakika 5 (Sometimes nakosa hata hamu ya bao la pili kabisaa navaa kadeti langu naondoka)

Niliwahi ingiaga kwenye Uraibu wa kunywa konyagi ili nichelewe kufika kileleni na ni kweli nachelewa ila ndio nishalewa hata sihisi raha. Niliachaga baada ya kulewa na demu mmoja akaniibia waleti yangu Ikiwa na hela zangu. Nikaona pombe basi.

Nikaingia kwenye mkongo mpako, nafunga remba angu aiseee dudu inakufa ganzi nakula mbususu mpaka sikojoi, hakuna raha zaidi ya mateso, yaani dudu Iiko ndani ya Mbususu ila huhisi kitu cuz imekufa ganzi.

Sasa nataka kuwa natural nipige mbususu walau dakika 15 bila mambo ya konyagi au mkongo nipeni mbinu.

Nina kilo 92, umri miaka 29. Nina kitambi cha kufutia simu.

Kuhusu mazoezi nalipa mpaka gym ila mie mvivu sana ntaenda siku mbili naacha. Nikaanza kukimbia barabarani kupunguza kilo ila nilikoswa na bodaboda nikaona nitakufa.

Ushauri.
Kuna mdau hapo muone Cyanee
 
Nimechomeka tu pwaaaaah pwaaah

Nimechoka, nimechokaa nimechokaa..

Mwenzenu Nahisi Kuchoka Katika mapenzi. Siijui raha ya mbususu Kitambo sana. Nikichomeka tu pwaah Pwaah. Mademu niliwahi wapitiaga wananitaga 2 minutes.

Nahisi nahitaji dawa au ushauri wa kina. Nawahi kufika kileleni siinjoi sex hata kidogo. Hata huyu nilienae ananivumilia tu hilo nalijua japo ananisifia kuwa mi hodari ila ni uwongo anakula tu vijisent vyangu.

Miaka ya nyuma nilikuwa mpiga nyeto mzuri sana na muangalia X kwa zaidi ya miaka 14 yaani mpaka mwaka jana. Mwaka huu tangu umeingia sijapiga nyeto ila kwenye vijivideo huko TELEGRAM hunikosi (Napambana kuacha). Tena hao malaya wa telegram washakula hela zangu sana sitaki hata kuwazungumzia.

Nikisema nimuandae mwanamke basi ndio naharibu kabisaa mana nikichomeka tu ni pwaaaah basi ntajizugisha zugishaa kuvuta muda ili nivute hisia ya bao la pili japo mpaka nipate hisia basi ni lisaa limoja mbele tena ntapiga dakika 5 yani hapo ndio ntainjoi kwa izo dakika 5 (Sometimes nakosa hata hamu ya bao la pili kabisaa navaa kadeti langu naondoka)

Niliwahi ingiaga kwenye Uraibu wa kunywa konyagi ili nichelewe kufika kileleni na ni kweli nachelewa ila ndio nishalewa hata sihisi raha. Niliachaga baada ya kulewa na demu mmoja akaniibia waleti yangu Ikiwa na hela zangu. Nikaona pombe basi.

Nikaingia kwenye mkongo mpako, nafunga remba angu aiseee dudu inakufa ganzi nakula mbususu mpaka sikojoi, hakuna raha zaidi ya mateso, yaani dudu Iiko ndani ya Mbususu ila huhisi kitu cuz imekufa ganzi.

Sasa nataka kuwa natural nipige mbususu walau dakika 15 bila mambo ya konyagi au mkongo nipeni mbinu.

Nina kilo 92, umri miaka 29. Nina kitambi cha kufutia simu.

Kuhusu mazoezi nalipa mpaka gym ila mie mvivu sana ntaenda siku mbili naacha. Nikaanza kukimbia barabarani kupunguza kilo ila nilikoswa na bodaboda nikaona nitakufa.

Ushauri.
Tembea taratibu
 
Kuna Uzi hapa niliweka unahusu Afya ya uume. Utafute.

1. Kunywa maji mengi kuanzia Lita 3 Kwa Siku.
2. Usile chakula Baada ya saa moja jioni.
3. Fanya mazoezi ya kukimbia, na Yoga.
4. Lala muda wa Kutosha sio pungufu ya masaa nane. Kwa afya usingizi wa saa 3:30-4:00 Usiku ni muhimu. Yaani lala mapema.

5. Acha kujichua
6. Kula chakula OG, hasahasa mchicha, nyama, maharage, pia matunda kama ndizo moja Kwa siku.
7. Fanya mazoezi ya pumzi, Hii mpaka awepo kocha wa kukufundisha
8. Usipendelee kuvaa nguo nyingi zinazobana, Acha makende wazi muda mwingi.

9. Ukifanya mapenzi, balansisha uume wako usiwe Mgumu sana.... Hii nakuandikia Uzi sasa hivi.
10. Usirelax ukiwa unasex, tumia energy kidogo.
Hujazungumzia kabisa nafasi ya Afya ya akili. Watu inabidi wafahamu kuwa ukiwa na stress ni ngumu mnara kusimama vizuri.
 
Pole bora wewe 2 minutes kuna mwenzio [mention]Countrywide [/mention] sec tu kamwaga wa Arusha wenzie wote na anajiita mgumu
[emoji23][emoji23][emoji23] ingekuwa mali yako ni safi ningekujaribu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom