Nawachukia ma DOKTA na MAPOLISI


kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,026
Points
1,225
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,026 1,225
Kwakweli hawa watu nawachukia sana ndani ya moyo wangu wote. Hospital ya serikali ,vitanda vya serikali, dawa za serikali + mnalipwa pesa nzuri tu . BADO MNATAKA RUSHWA TENA KWA WAGONJWA MAHUTUTI, polisi nao wamegeuza uniform zao na ofisi kuwa vijiwe vya kujipatia hela. Moyo unaniuma sana.
 
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,026
Points
1,225
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,026 1,225
Bora rushwa yeyote kuliko hii ya madokta.....kumbe kutibu watu ni ndani ya uwezo wao . Lakini Bado wanataka rushwa. BORA HATA ALIYEUZA TWIGA KULIKO MA DOKTA WA TZ
 
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,026
Points
1,225
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,026 1,225
Means ikitokea ajali au akiletwa mgonjwa aliye hoi wao wanashangilia . Why isipitishwe adhabu ya kifo kwa aina hii ya watu
 
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,026
Points
1,225
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,026 1,225
Mtu hajitambui . Kavunjika lets say kichwa, mgongo, taya. Uwezo wa kumtibu unao .unachekelea unaona deal . Unatangaza rushwa ili umtibu tena bila aibu
 
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,026
Points
1,225
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,026 1,225
Hivi hata ikija chadema ndio ma dokta wataacha kuomba rushwa kwa wagonjwa, kuwanyanyasa na kuwaringia?
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Points
1,195
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 1,195
chuki haitaondoa tatizo, mfumo mzima ndio unachangia.
Fanya utafiti kabla ya kujenga chuki.
Hakuna kiongozi wa juu wala watu wenye uwezo wanaoathirika na huduma duni za hospitali na polisi zetu.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 2,000
kipindi hiki cha skukuu hata kutoka ni kero kila hatua kadhaa unapigwa mkono na trafiki wanatafuta mpunga wa sikukuu......

Hospotali za serikali hususanz temeke sina hamu nayo, mgonjwa wangu alitakiwa apigwe xray nikaambiwa mbovu (hapa nailaumu serikali ya kifisadi, pesa wanakwapua wao wanatibiwa india sie tunakufa) nikaambiwa niende hospitali ya masawe kupiga, kweli alipiga kurudi nayo daktari akatuambia yupo busy sana hawezi kuisoma......... Wodini manesi wakatuibia dawa 2 na cannula 6 sina hamu nao
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 2,000
tatizo mfumo mzima umeoza unanuka kuanzia ngazi ya juu kabisa mpaka ya chini...... Nani atamfunga paka kengele?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,874
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,874 2,000
Huna haja ya kuwachukia Madaktari , ni watu wema sana , gharama nyingi unazotozwa hospitalini madaktari wale wanokutibu hawahusiki nazo kabisa kabisa , hayo mambo kidogo ya rushwa yasikufanye umlaumu kila mtu , madaktari wa Tz wanafanya kazi katika mazingira magumu ,mabaya na mabovu kabisa , ni kama wanajitolea tu, wanastahili kupongezwa badala ya kushutumiwa ,upande wa polisi nakuunga mkono hakuna asiyejua mambo yao .
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Points
1,225
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 1,225
Thread nzima umejaza wewe duh! Kwa kweli umevurugwa
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 2,000
halafu kulaza wagonjwa wawili wawili kitandani...........

Hivi hizo hela za epa, richmond na wadogo zake si zingetosha kuboresha hospitali??????? Its a shame kuona hata oxygen tmk hana!!!!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Relax!!! Ndo maisha bora waliotuahidi ccm na Jk
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 0
Mimi naamini hata wewe ofisi yako ni rushwa. Hivi kuna ofisi isiyokuwa na rushwa kweli nchi hii?
 
Nyikanavome

Nyikanavome

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
450
Points
225
Nyikanavome

Nyikanavome

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
450 225
Sio kila daktari ni mla rushwa, rushwa imekuwa saeratani katika inchi yetu..
Chukia wala rushwa, pambana na wala rushwa, jenga inchi yako

usichukie wanataaluma sio wote wachafu
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,694
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,694 2,000
Tujadili kama Great Thinkers, kwa mtazamo wangu ungesema kuwa, NAWACHUKIA MADAKTARI NA POLISI wenye tabia ya kuomba rushwa!
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,839
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,839 2,000
Bora rushwa yeyote kuliko hii ya madokta.....kumbe kutibu watu ni ndani ya uwezo wao . Lakini Bado wanataka rushwa. BORA HATA ALIYEUZA TWIGA KULIKO MA DOKTA WA TZ
failure ya kusoma medicine isikufanye uwachukie waliofanikiwa. Wachukie walosababisha systema iwe hivyo.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,839
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,839 2,000
Unajua chuki zingine hazina faida. Inaonekana ukikumbuka kwamba ulishindwa kuwa daktari kwa ukilaza wako unaanza kuwaandikia thread jf. Usiwe kama ze marcopolo aliyerudi mweupe na vi degree vyake vya nje akaishia kuitwa chinja chinja. Baada ya hapo akakimbilia siasa za maji taka na kuanza kuwatukana madaktari. Doctors are gifted people kama mfumo usingekuwa wa kukomoana kama wa kina pinda mngefurahia huduma za afya. Aafu pia mjue unapokuja na mgonjwa wako usinilazimishe nifanya unavyotaka wewe, ndo maana mnaombwa rushwa kwa sababu huwa nnataka sana njia za mkato.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,839
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,839 2,000
halafu kulaza wagonjwa wawili wawili kitandani...........

Hivi hizo hela za epa, richmond na wadogo zake si zingetosha kuboresha hospitali??????? Its a shame kuona hata oxygen tmk hana!!!!
pole for ur case. Mbaya zaidi hata walopewa administrative posts ni watoto wa vigogo kwa siku zote wanaongea uongo. Wakiulizwa leo wanasema vipo wakati hakuna kabisa. Nchi inahitaji kubadilishwa mfumo mzima kwani vilaka haviifai tena!
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top