Navutiwa na wanawake wanaovaa cheni miguuni (Vikuku)

Navutiwa na wanawake wanaovaa cheni miguuni (Vikuku)

Wazabanga kuku

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Posts
264
Reaction score
381
13776a36d0e37194adaedf524d26c40c.jpg

Kama kichwa kinavyojieleza hapo juu
Jamani navutiwa sana na wadada wanaovaa cheni miguuni ( Vikuku)
Huku nliko nakaa na wanachuo wa SAUT wengi wana mizigo ya kutosha nyuma,wanapigaa vimini then miguuni wanatupia Kikuku/Vikuku
Nkionaga demu kavaa Kikuku mashine inasimama hapo hapo na kujenga picha jinsi huyo manzi alivyo na tigo tamu si mnajua tena wadau wavaa Vikuku wengi tunawahusisha na utoaji wa 0713
Basi nkiona Kikuku namsisimkaaaaaaa.
HAPPY FOOLS DAY!
 
Aiseee nikadhan ukweli unawatamani [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mkisha watanua marinda manakimbia
 
Km unapenda mwambie akuvalie chumbn sio huku nje ananichefua me najua ni 0712..tu hamna jengine
 
Mkuu unataka upite mlango wa nyuma

Ila to be honest wanapendeza sana awanao vaa vikuku ila tatizo tushaaminishwa wanao vaa ivyo huwa wanauza nyuma

Na sidhan kama hii kauli ni ya kweli
 
Back
Top Bottom