Navutiwa na wanawake wanaovaa saa za mkononi

Navutiwa na wanawake wanaovaa saa za mkononi

The Evil Genius

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Posts
6,147
Reaction score
20,078
Habari ya wakati huu wakuu,

Naomba niseme ya moyoni, pamoja na kua sifa yangu ya kwanza kwa mwanamke yoyote ni kua na mkia wa maana (Neema za Allah) lakini pia wanawake wanaovaa saa za mkononi wananivutia sana. Sijui kwanini lakini nikiona mwanamke kavaa saa ya mkononi navutiwa nae sana.

Kina dada vaeni saa inaongeza mvuto na kukufanya uonekane wa tofauti.

w2.jpg
 
Inawezekana kipindi ukiwa mdogo zawadi aliyokuwa anapenda kukuletea mama yako ni SAA. .. Hiyo ni PSYCHOLOGY mkuu
 
habari ya wakati huu wakuu.ll

Naomba niseme ya moyoni, pamoja na kua sifa yangu ya kwanza kwa mwanamke yoyote ni kua na mkia wa maana(Neema za Allah) lakini pia wanawake wanaovaa saa za mkononi wananivutia sana. Sijui kwa nini lakini nikiona mwanamke kavaa saa ya mkononi navutiwa nae sana. Kina dada vaeni saa inaongeza mvuto na kukufanya uonekane wa tofauti.

View attachment 431043
Me nnapenda sana Mdada avae Heren fupi mda wote
 
yani unavutiwa naye kimapenzi au kimuonekano, kam kimapenzi basi mapenzi in upofuu
 
Hakuna mwanamke anayenivutia kama anayevaa Kikuku begani.
 
Isee mkuu, upo kama mimi tu yaani nikiona mwanamke kavaa saa napata burudaniii, tena akiwa na msambwanda wa wastani daaah
 
Mwenyewe napendaje kuvaa saa hata ikisimama bila kutembea mie navaaga tu ilimradi iwe ni saaa [emoji3]
 
Back
Top Bottom