Nauza Lorry Mitsubishi Cante Tones 3 1/2 liko Dar.

Nauza Lorry Mitsubishi Cante Tones 3 1/2 liko Dar.

salum khele

New Member
Joined
Mar 11, 2014
Posts
2
Reaction score
0
Nauza Gari la Kazi Mitsubishi Canter Tones 3 1/2 liko Pafect nilikua nikitumia kwa ujenzi wa Nyumba yangu na hivi sasa nauza kwa kuendelea na ujenzi na gari uko Dar, kwa mwenye kutaka kununua no yangu ya Simu ni hii 0714219962 Jina naitwa Salum khelef


Buy and sell
 
Weka picha na details zingine then utafutwe
 
Bei gani na umeliingiza lini nchini, na ni la mwaka gani?
 
Back
Top Bottom