Nauza kuku wa nyama

Aventus

JF-Expert Member
Mar 8, 2013
1,704
2,000
Niaje wadau
Nina kuku wa kisasa 350 na nauza 5500@1.
Location Morogoro
Mtaa Mkundi kama unakwenda Dodoma.
Aliyetayari tuwaailiane kwa no#0718906602
20190210_195922.jpeg
20190210_195916.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
35,848
2,000
Labda utembelee wapiga chips,ila matumizi ya hao kuku wa kisasa kama chakula yanaenda yaphase out
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom