Nauliza kwa waliopata mkopo


mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,766
Likes
2,320
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,766 2,320 280
Wapendwa nimepigiwa simu kutoka mkoani na jirani yangu,kijana wake kapata nafasi ya kujiunga Mzumbe University,na pia amebahatika kupata mkopo lakini sasa amemwambia mzazi wake kuwa inatakiwa alipe 700,000 kutoka mfukoni mwake kama registration fee kabla ya Sept 30,sasa nilichoulizwa na huyo mzazi mwenzangu ni kuwa si hela ya mkopo ndio inalipia kila kitu?nami nimeshindwa kumpa jibu kwa kuwa sifahamu,naomba mwenye kufahamu anijulishe ,tumeangalia kwenye hizo form za kujiunga hatujaona sehemu iliyosema inatkiwa hiyo 700,000. mwenye kujua tafadhali atuhabarishe .Asente
 
L3 C4p0n3

L3 C4p0n3

Member
Joined
May 26, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
L3 C4p0n3

L3 C4p0n3

Member
Joined May 26, 2011
18 0 0
ndiyo, pesa ya mkopo inalipia ADA yake kwa asilimia kadhaa kwa baadhi ya watu na wengine wanalipiwa yote xa kwa kesi hiyo ni kweli inawezekana kijana wake hakulipiwa pesa yote na bodi (manake hakupata 100%) ndo mana inabidi ajiongeze mwenyewe
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,766
Likes
2,320
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,766 2,320 280
ndiyo, pesa ya mkopo inalipia ADA yake kwa asilimia kadhaa kwa baadhi ya watu na wengine wanalipiwa yote xa kwa kesi hiyo ni kweli inawezekana kijana wake hakulipiwa pesa yote na bodi (manake hakupata 100%) ndo mana inabidi ajiongeze mwenyewe
Asante du huyu jirani yangu sasa hii itakuwa sawa na kiwete kupanda mlima Kilimanjaro
 
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
922
Likes
212
Points
60
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
922 212 60
unatakiwa utuambie amepata mkopo kwa aslilimia ngapi?????kuna hela unapewa bodi ya mikopo lakini mzumbe unatakiwa ulipe hela ya matibabu, hela ya serikali ya wanafunzi -MUSO, caution money, hela ya malazi, na asilimia yako unayotakiwa ulipe kama mzazi/mlezi, NI INBOX NAMBA YAKo kama unamwswali zaidi
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Lazma uangalie kuwa kapewa asilimia ngapi. Kuna hela ambayo mwanafunzi analipa mwenyewe kama matibabu, mtihani, tahadhari n.k. Kuna uwezekano hajapewa 100% hivyo kuna kiasi anachopaswa kujilipia. Pitia site ya tcu ucheki kapewa kiasi gani ili urudi hapa upewe jibu sahihi.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Huyo dogo atakua kampga changa la macho mzazi wake.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,766
Likes
2,320
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,766 2,320 280
Lazma uangalie kuwa kapewa asilimia ngapi. Kuna hela ambayo mwanafunzi analipa mwenyewe kama matibabu, mtihani, tahadhari n.k. Kuna uwezekano hajapewa 100% hivyo kuna kiasi anachopaswa kujilipia. Pitia site ya tcu ucheki kapewa kiasi gani ili urudi hapa upewe jibu sahihi.
Kama milioni 3 na elfu hamsini kama sijakosea hivi anaenda BSc Economics
 
O

Operator

Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
3
O

Operator

Member
Joined Sep 4, 2011
6 0 3
Hapa nkweli kabisa. Lazima alipe fedha za usajili kwanza. Akishajisajili chuoni ndio anaweza kupata huo mkopo. Na kama atakua amepata 100% atarudishiwa hizo fedha endapo akidai.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
Huyo dogo atakua kampga changa la macho mzazi wake.
sidhani kwani umeambiwa kiasi gani cha mkopo amepewa???au umefinalize tu???
ever do not pre-judge
 

Forum statistics

Threads 1,235,738
Members 474,742
Posts 29,233,162