Nature inaruhusu haya yote ili yatimie

Nature inaruhusu haya yote ili yatimie

Yanayotokea nchi hii kwa sasa sio kwa bahati mbaya, bali ni kazi ya Nature ili jambo fulani litimie.

Mpaka sasa hata wale vipofu wameshajua na kuelewa kuwa hali sio shwari tena.

Muda utasema.
Sorry jf imefunguliwa? Ndiyo sasa hivi naipata kwwenye simu
 
Ukiwasikia wale wanakijiji wa maeneo ya ndani kabisa wanavyo muongelea Bi Khadija Kopa! Ni dhahiri hali siyo nzuri. Na hapa sijawagusa wale ndugu zangu wa mjini ambao wengi wao ndiyo hawa wanaoitwa keyboard warriors!
 
Yanayotokea nchi hii kwa sasa sio kwa bahati mbaya, bali ni kazi ya Nature ili jambo fulani litimie.

Mpaka sasa hata wale vipofu wameshajua na kuelewa kuwa hali sio shwari tena.

Muda utasema.
Hali ni shwari, wasiwasi wako tu!
 
Yanayotokea nchi hii kwa sasa sio kwa bahati mbaya, bali ni kazi ya Nature ili jambo fulani litimie.

Mpaka sasa hata wale vipofu wameshajua na kuelewa kuwa hali sio shwari tena.

Muda utasema.
Fala mkubwa wewe.
 
Bila wewe na mimi na yule kujitokeza 29, usifikiri hayo yatatokea. Ila kama utakaa nyumbani ukitegemea wengine wakukombolee nchi itakula kwako.
Kwa haya yanayoendelea Kuna haja ya kusubiri terehe 29 kweli?
 
Hivi kweli hii nchi imekosa wanaume kiasi hiki , mnataka Hadi wanawake waingie barabarani?
Wakiungana wanaume 100 TU inatosha kuingia barabarani
 
Yanayotokea nchi hii kwa sasa sio kwa bahati mbaya, bali ni kazi ya Nature ili jambo fulani litimie.

Mpaka sasa hata wale vipofu wameshajua na kuelewa kuwa hali sio shwari tena.

Muda utasema.
Samia The Killer na majambazi wake wana IQ ndogo sana. Kama ni kuua wameshaua sana, lakini ndiyo kwanza wanazidi kupingwa kila uchao. Kwa kifupi, hawa mazafakas wanatwanga maji kwenye kinu!
 
Back
Top Bottom