jMali
JF-Expert Member
- Nov 9, 2010
- 8,412
- 5,013
cc: kadoda11 JokaKuu murutongore
Kama gazeti ni kwa ajili ya EAST AFRICA, Kwa nini Rwanda ina special section yake peke yake kwenye the East African?
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...uu-wa-richard-mgamba-mnaukubali-wenzangu.html
[url]https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/659652-mwananchi-communications-inatumika-na-rwanda.html
[/URL]
Kama gazeti ni kwa ajili ya EAST AFRICA, Kwa nini Rwanda ina special section yake peke yake kwenye the East African?
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...uu-wa-richard-mgamba-mnaukubali-wenzangu.html
[url]https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/659652-mwananchi-communications-inatumika-na-rwanda.html
[/URL]
Last edited by a moderator: