Nateswa na dawa za kuona wachawi hasa usiku


Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,500
Likes
2,232
Points
280
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,500 2,232 280
jamani
kama kuna anayejua dawa za kuweza kuniondolea kuona wachawi hasa usiku
anisaidie nateseka sana,maana kila siku naweza kuona wachawi 3-5 na mashart yake nikuwa nisiwasemeshe wala nisiwafanye chochote, mwenye kujua anipm tuwasliane zaidi.
 
K

kamkoda

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
395
Likes
5
Points
35
K

kamkoda

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2012
395 5 35
Mie nataka niwaone halaffu niwakemeee kwa moto wa Yesu na kwa Damu yake....!!!
 
E

Earth on heaven

Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
83
Likes
0
Points
0
E

Earth on heaven

Member
Joined Jun 7, 2013
83 0 0
Chibolo umebarikiwa sana ndugu na mshukuru sana Mungu kuwa na uwezo huo.

Nakusihi sana tena kwa busara na hekima umuombe sana Mungu akuelekeze nini cha kuwafanya hayo madudu!!!

Mko wachache sana wenye uwezo huo kama ni wakutoka kwa Mungu.

Hakuna dawa zaidi ya kurudi Mungu akuongezee uwezo zaidi.


—------------------------
EARTH ON HEAVEN
 
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
685
Likes
106
Points
60
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
685 106 60
mkuu Chibolo kwani wewe hizo dawa wewe ulizipata wapi? Nadhani huyo aliekupatia hizo dawa za kuona wachawi anaweza kukupa ya kutokuona.
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Likes
152
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 152 160
Chibolo umebarikiwa sana ndugu na mshukuru sana Mungu kuwa na uwezo huo.

Nakusihi sana tena kwa busara na hekima umuombe sana Mungu akuelekeze nini cha kuwafanya hayo madudu!!!

Mko wachache sana wenye uwezo huo kama ni wakutoka kwa Mungu.

Hakuna dawa zaidi ya kurudi Mungu akuongezee uwezo zaidi.


-------------------------
EARTH ON HEAVEN
amshukuru mungu ikiwa ni kipaji alichopewa na mungu sio na babu yake ili awaone wachawi.
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,026
Likes
7,077
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,026 7,077 280
Mchawi mkubwa wewe!! Ulipoenda kutafuta hiyo midawa ya kishetani hukujua kuwa iko siku itakugeuka?tangu lini shetani akawa na urafiki wa kudumu na binaadamu?? Umia mwenyewe,uliyataka mwenyewe,uliishawahi kusikia kuhusu Yesu kristo kabla ya kuamua kumiliki majini hayo?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
jamani
kama kuna anayejua dawa za kuweza kuniondolea kuona wachawi hasa usiku
anisaidie nateseka sana,maana kila siku naweza kuona wachawi 3-5 na mashart yake nikuwa nisiwasemeshe wala nisiwafanye chochote, mwenye kujua anipm tuwasliane zaidi.
nani aliekutuma kuitafuta sasa? samaki ale nani shombo umpake nani?
 
N

nyasaland boy

Member
Joined
May 25, 2013
Messages
23
Likes
0
Points
0
Age
28
N

nyasaland boy

Member
Joined May 25, 2013
23 0 0
Do not accuse him or her kwan haya mambo huweza kutokea hata bila ww kujijua na c kwa kwenda kwa mganga,nafkir ushaur wa kumwomba mungu ni mzur zaid,cdhan kama kila unachofikir kinafaa kuwasaidia watu!
 
gkileo

gkileo

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,008
Likes
211
Points
160
gkileo

gkileo

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,008 211 160
Pole sana ndugu yangu , tatizo la kuona 'vitu ambavyo haviko' ni dalili mojawapo ya ugonjwa wa akili. Nina kushauri uende hosipitali yoyote ya mkoa ambako kuna kitengo cha wagonwa wa akili ili wakupe msaada .
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,438
Likes
3,511
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,438 3,511 280
Mfate huyo huyo aliyekupa hiyo dawa.
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,979
Likes
2,289
Points
280
Age
49
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,979 2,289 280
jamani
kama kuna anayejua dawa za kuweza kuniondolea kuona wachawi hasa usiku
anisaidie nateseka sana,maana kila siku naweza kuona wachawi 3-5 na mashart yake nikuwa nisiwasemeshe wala nisiwafanye chochote, mwenye kujua anipm tuwasliane zaidi.
Uko tayari kulipia shilingi ngapi?
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
jamani
kama kuna anayejua dawa za kuweza kuniondolea kuona wachawi hasa usiku
anisaidie nateseka sana,maana kila siku naweza kuona wachawi 3-5 na mashart yake nikuwa nisiwasemeshe wala nisiwafanye chochote, mwenye kujua anipm tuwasliane zaidi.
Tuwasiliane nikupeleke mahali ukasaidiwe
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,827
Likes
3,157
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,827 3,157 280
Pole sana ndugu yangu , tatizo la kuona 'vitu ambavyo haviko' ni dalili mojawapo ya ugonjwa wa akili. Nina kushauri uende hosipitali yoyote ya mkoa ambako kuna kitengo cha wagonwa wa akili ili wakupe msaada .

Yeah_this is very_very_very true mkuu......maake lo!
 

Forum statistics

Threads 1,273,108
Members 490,297
Posts 30,471,732