Fuqin
JF-Expert Member
- Dec 2, 2018
- 306
- 629
Habari!!
Mimi nimeamua kuwa mjasiriamali. Natengeneza TAMBI za dengu. Crips za viazi na muhogo na ndizi.. nauza kwa jumla 800 kwa pact na wewe utauza kwa 1000 pct. Kwa atakayetaka bidhaa awasiliane na Mimi PM. Na pia natoa ajira kwa vijana kwa atayetaka nitampa pact 30 akauze kwenye jam barabarani
Au Kama una lolote la kuuliza wasiliana Nami
Mimi nimeamua kuwa mjasiriamali. Natengeneza TAMBI za dengu. Crips za viazi na muhogo na ndizi.. nauza kwa jumla 800 kwa pact na wewe utauza kwa 1000 pct. Kwa atakayetaka bidhaa awasiliane na Mimi PM. Na pia natoa ajira kwa vijana kwa atayetaka nitampa pact 30 akauze kwenye jam barabarani
Au Kama una lolote la kuuliza wasiliana Nami