Natangaza rasmi

Kuna khanga inasomeka "FITINA NA PELELEZI NI SUMU YA PENZI" hapo naona uko keep left.

Na nyingine imeandikwa "MTASEMA MTACHOKA USIKU MTALALA", na nyingine"..KAMA NOMA NA IWE NOMA"
 
Hongera excellent kujipatia kimwana, hongera pia taijike m-baba kakuona, naomba mnijibu swali langu la maana, pasi kuwepo kongosho vp sherehe itafana?
 
Dah bado mimi tuu kuweka wazi..preta kubali basi nami nitangaze hapa..
 
kabakabana anena, "Hakika ndoa hii itavunjwa na msajili wa vyama vya siasa oops msajili wa ndoa"
Ngoja nikalisake lile li udaku
 
Judgement bhana, ulitaka kila kitu tuweke bango?

Ndo-manaake! Makitu sensitive kama haya they nid transparency hujawahi ona hata huko ma'church, ma'bomani pipo huweka mapingamizi !
Refar semi moja ya hekima :
"Ficheni uchumba na mzitangaze Ndoa "
 
braza naona Bi Ny hatuwasiliani tangu jana...i dont know what has happened!
Hahahaaaa usikute Mtei One kashakupiga bao long time....
Hebu fanya uchunguzi kwanza
 
duh,,,,Dogo umeanza naye mbali kwa uchunguzi wangu binafsi, U deserve..big up abd all the best
 
bara utangaze maana humu jf wanaume wana macho marefu, duuh hongera next thread tunategemea iwe ya kutualika harusini
humu lazima nitangaze wasije wakanipora aisee.....harusi nitawajulisha..teh teh
 
duh,,,,Dogo umeanza naye mbali kwa uchunguzi wangu binafsi, U deserve..big up abd all the best
duh nimeanza mbali sana,amenitosa sana ila ndo hivo sikukata tamaa,lol
 
Hongera excellent kujipatia kimwana, hongera pia taijike m-baba kakuona, naomba mnijibu swali langu la maana, pasi kuwepo kongosho vp sherehe itafana?
lazima kongosho awepo....yule ndo kila kitu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…