Natamani watu wapya!!!

Mdau

JF-Expert Member
Mar 29, 2008
1,792
1,500
jamani,mimi si mtu wa dini sana lakini kuna wimbo huwa unani-impress..simjui mwimbaji,lakini mojawapo ya vipande vyake,ni pale anaposema 'natamani nchi mpya'-naomba kusahihishwa if am mistaken! sasa basi, tena nasema kwa msisitizo na sihitaji ubishi hapa; NATAMANI WATU WAPYA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hivi kweli rais wetu ana feelings/senses???? anao washauri??? ana marafiki wa kupiga nao stories??? anakaa na family yake wakijadili mambo??? ano ndugu??? if all answers are in affirmitive, KWA NINI NISITAMANI WATU WAPYA????????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom