Natamani ningekua naishi Iringa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani ningekua naishi Iringa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, Aug 5, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Leo nimekuja Iringa, nime nunua vocha ya airtel na kuingiza mara msg 2 zikaingia. ya kwanza ni zawadi ya sms 100 na ya pili ni kifurushi cha mb 200. nikaanza kujiuliza inamaana hizi zawadi ni kwa watu wa Iringa pekee? yaani ni promo maalum? au ni zawadi za ramdhani? au ni zawadi za kila mwanzoni mwa mwezi? jibu sijapata. wana jamii naombeni jibu ili nifanye maamuzi kama ni Iringa au Dar. mana kwa mtindo huu maisha ni rahis coz no more cost of bundles ni kununua vocha na kuendelea kupruzi na kutwanga kwa kwenda mbele.
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    No comment,
    wenzio wanakwambia hamia airtel,
    sio hamia Iringa,
    Anyway usisahau kutuletea kamnyama....
    ENJOY YOUR STAY
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hizo offer zipo mikoa mingi sio iringa tu
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,436
    Likes Received: 2,156
    Trophy Points: 280
    Kwa baridi lililopo pale iringa kwakweli sina hamu!
    Nilienda nikiwa white nimerudi nikiwa superblack!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    njoo kihesa tunywe pombe mkuu...!

    iringa hoyeee
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,323
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hakuna ubishi kwamba Iringa ni pazuri, lakini kuhamia huko kwa sababu ya promotion ya simu ni ujinga!?
     
  7. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Au unataka kuchukua kozi ya kujinyonga?
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,099
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Usisahau kupita pale makanyagio kwa chua
     
  9. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata uku Manyara hiyo promo ipo........!
     
  10. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usihamie iringa kisa ofa,cku zikiamia somalia,sudan au libya je na huko utaamia?
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,977
    Likes Received: 6,524
    Trophy Points: 280
    soma masharti ya kutumia......ofa gani inayoanza saa sita usiku hadi saa 12 asubuhi..................
     
  12. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 552
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usipende sana vya bure, huwa vina "walakini".
     
  13. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / wacha muchezooo!!!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Hawajakukata hela?
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    siunajua Iringa kulivyo na baridi, basi wanaufanyia promotion huo mkoa ili watu walau waupende.
     
  16. d

    december Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inga oyeeeeee!!! karibu gangilonga
     
  17. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,202
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Wahehe watamu aisee!
     
  18. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,881
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Hapo ndipo wananikera. Hadi sasa nime accumulate dakika za bure 100 lakini nashindwa kuzitumia maana huo muda wao mie nimelala na siwezi acha kulala kisa muda wa ofa.
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Uhamie iringa kisa airtime,iyo kali.
    Mbona kuna jamaa zangu wanasema toka vyuo vianze huo mkoa haushikiki kwa gharama za maisha!Ukianza na accomodation
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,436
    Likes Received: 2,156
    Trophy Points: 280
    Huu mkoa kwa aina ya baridi nadhani upandishwe hadhi uwe hifadhi ya taifa maana baridi la pale mufindi na makambako halipatikani duniani kote!
     
Loading...