Natamani ndoa na Invisible!!


Status
Not open for further replies.
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Aisee. Kazi kweli
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 1,225
he he heeeeeeeeeeeee, hii naomba Invisible asiione maana kuna hatari ya kufutwa hili jukwaa la cc
 
Last edited by a moderator:
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,818
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,818 1,500
he he heeeeeeeeeeeee, hii naomba Invisible asiione maana kuna hatari ya kufutwa hili jukwaa la cc

FP acha uchochezi,mwenzako nimezimika eti!!
 
Last edited by a moderator:
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 0
unataka umaarufu ki urahisi eeeeh!
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
Invisible ni jini. Iweje utamani kuoana na kiumbe kisicho onekana?
 
Last edited by a moderator:
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,818
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,818 1,500
Unampenda akiwa mwanaume au mwanamke? Tueleze ili tujuwe jina au aina ya ndoa utakayofunga
Mkuu Ngalikihinja nimeona nitangaze nia mapema,afu yeye mheshimiwa Invisible aje hapa kuthibitisha yeye ni jinsia gani!!
Ila ukitazama macho yake kwa makini ni kama mwanamke vile.
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,283,748
Members 493,810
Posts 30,799,708
Top