Natamani lowasa aende kujitambulisha mkoa wa mara.

Natamani lowasa aende kujitambulisha mkoa wa mara.

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Posts
10,082
Reaction score
2,358
Nawakubali sana watu wa mkoa wa mara kwa kutokua na tabia za unafiki kwa mtu au kujipendekeza kwa mtu wala kununuliwa kwa kuhongwa buku tano tano ili wahudhurie mikutano ya wanasiasa..sasa nasubiri kwa hamu siku lowasa akikanyaga ardhi ya kue nione mwamko wa wale jamaa..na kama atapata hata robo ya mafuriko{kama haya ya watu anaowanunua mikoa mingne} basi na mie kura yangu itakua kwake.
Asanteni.
 
Mtoa mada MATAKO kweli!!! Kama hutaki mwambie baba yako ndo aende kutafta wazamini huko MARA.
Kwa taarifa yako kanda ya ZIWA yote tumeshaifuta CCM.
 
Aisee kama kuhongwa labda ulihongwa ww, mimi jana na jamaa zangu tumeenda mbeya kwa gharama zetu bila kupewa hata mia na mtu yeyote, na nimeshuhudia watu wakikodi coaster kwa hela zao za mfukoni bila kupewa na mtu yeyote.
 
Nawakubali sana watu wa mkoa wa mara kwa kutokua na tabia za unafiki kwa mtu au kujipendekeza kwa mtu wala kununuliwa kwa kuhongwa buku tano tano ili wahudhurie mikutano ya wanasiasa..sasa nasubiri kwa hamu siku lowasa akikanyaga ardhi ya kue nione mwamko wa wale jamaa..na kama atapata hata robo ya mafuriko{kama haya ya watu anaowanunua mikoa mingne} basi na mie kura yangu itakua kwake.
Asanteni.

sio lazima kuandika uzi mnafiki wewe
 
Magamba mtasumbuka sana.Mtu mwenye akili timamu unaamini umati huo wa Mbeya,Arusha na Dar umeongwa !!!!
 
Watu wa Mara wana msimamo kweli. Siku Lowassa akikanyaga Tarime, Bunda, Musoma, Rorya, Mugumu, Shirati kutakuwa na mafuriko ambayo yatazidi hata ya Mbeya. Lowassa anapendwa na wote.
 
Nawakubali sana watu wa mkoa wa mara kwa kutokua na tabia za unafiki kwa mtu au kujipendekeza kwa mtu wala kununuliwa kwa kuhongwa buku tano tano ili wahudhurie mikutano ya wanasiasa..sasa nasubiri kwa hamu siku lowasa akikanyaga ardhi ya kue nione mwamko wa wale jamaa..na kama atapata hata robo ya mafuriko{kama haya ya watu anaowanunua mikoa mingne} basi na mie kura yangu itakua kwake.
Asanteni.

Stpd modder f**k
 
Ananunua crowd pullers, entertainers, na wa boda boda, bada ya hapo wengine wanafwata mkumbo tu.

Lowasa anaweza kununua watu elfu moja kwa elfu ishirini ishirini kokote anakokwenda nchi hii...
 
Bunda ipo mkoani Mara alipoenda kusaka wadhamini unajua nyomi iliyo kuwepo wewe?
 
Back
Top Bottom