Natamani lowasa aende kujitambulisha mkoa wa mara.

Natamani lowasa aende kujitambulisha mkoa wa mara.

Kwa taarifa yako vuguvugu la chadema kanda ya ziwa lilianziaga mkoani mara chini ya uongozi wa kamanda chacha zakayo wangwe.
 
Nasikia kesho anakuja Mwanza, nipo Musoma, najaza gari yangu mafuta na naenda mwenyewe kwa gharama zangu.
 
nimetoka musoma leo jioni nipo mwanza kwa sasa hiyo kesho ntakuwa kwenye msafara wa kumpokea Rais.Edward Lowassa na makamu wake Mh.Duni Haji......akinipa hela ntamuweka level moja na BILL GATES maana hakuna namna sasa.
 
Hivi huyu Lowasa ni tajiri wa kiasi gani? Yaani awe amehonga ile nyomi yote ya leo kule Arusha na jana kule Mbeya ana shilingi ngapi?

Miaka hamsini waliyotawala bila mafanikio inawatosha sasa basi. Wale wote mliokunywa uji wa mgonjwa mtaisoma namba mwaka huu M4c
 
Kitu mtoa mada hajua ni tabia za watu wa Mara. Ni kweli hatuhongeki kirahisi buku tano tano, lakini ni kweli hatupendi viongozi weak kama Magufuli. Tabia zetu na wamasai haizina tofauti na ni watani wetu wa siku nyingi, tunapakana sio tu Serengeti bali hata upande wa Kenya. Tunawaheshimu sana wamasai na tunaelewa wana misimamo kama yetu kwa hivyo kaa ukijua Mara ni nyumbani kwa Lowassa. Kukuibia tu, ndio maana mkuu wa Majeshi Waitara ilibidi aachie kazi mapema kwa kuone rais kama Kikwete asiye na misimamo.

Mara hatutaki hayo yajirudie tena. Rais kwetu ni Lowassa.
 
Tigha obhokangi mosanghane,
Lowasa karibu Mara, karb nyumban kwetu Tata
 
Nawakubali sana watu wa mkoa wa mara kwa kutokua na tabia za unafiki kwa mtu au kujipendekeza kwa mtu wala kununuliwa kwa kuhongwa buku tano tano ili wahudhurie mikutano ya wanasiasa..sasa nasubiri kwa hamu siku lowasa akikanyaga ardhi ya kue nione mwamko wa wale jamaa..na kama atapata hata robo ya mafuriko{kama haya ya watu anaowanunua mikoa mingne} basi na mie kura yangu itakua kwake.
Asanteni.

Mara ndiko itakuwa zaidi maandamano yataanzia kule Bwai paris mpaka Mkendo!
 
Ccm nawashauri kabisa kwa moyo wa dhati kuwa mtangazeni Magufuli mwacheni kabisa.Jadilini mambo ya chama chenu na jichunguzeni mbona kila mnapopanga kubomoa ukawa mnabomoka ninyi.Acheni kabisa kabisa mambo ya ukawa. Mnazidi kuchanganikiwa. Bao la mkono mwisho chooni. Oili chafu dawa ya mchwa.
 
Back
Top Bottom