Natamani kurudi kijijini msimu huu

Rich Pol

JF-Expert Member
Oct 11, 2013
7,837
2,000
Du mkuu umetisha kazi ngumu kutembea distance ndefu hakuna kujifungua kwa operations
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,137
2,000
sisi kileji tulikuwa twayatumia kama staftahi hayo...
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
146,449
2,000
mpwa kipochi cha kijijini kinakua hakina shuruba nyingi
Hahahahaaa kweli mpwa kama hivi vya mjini viko busy kama matusi ya kuku hapohapo mapenzi, hapohapo uzazi, hapohapo haja kubwa, hapo hapo haja ndogo hapohapo naniliu duuu!
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,458
2,000
Du mkuu umetisha kazi ngumu kutembea distance ndefu hakuna kujifungua kwa operations
Umesahau kutembea umbali mrefu kutafuta maji kwenda hospital kujifungulia chini bila madawa

ccm hoyeeee
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
146,449
2,000
FD ni wewe ndiye uliyemponza, sasa anafikiri ananijua, tena ameanza mambo ya elimu kama vile kweli anayo,

wewe tafit kwenye hii forum huwa hatuongelei elimu maana tunajua kila mtu anayo humu, tunachotaka ni hoja bro Ditopile!
Kihujumiwe chama chawala
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom