Natamani kuolewa na mzungu

Hahahaha. Yaani mange kimambi katuharibia watoto wetu mie sina hamu!
Hang around their locations mama. Una kamtaji kakuanzia? Wenzio wanaenda gym colosseum hotel 500$ per month. Kuwinda kunataka kapumzi kiduchu.
 
.......
 

Attachments

  • image.jpg
    26 KB · Views: 119
Hahahaha. Yaani mange kimambi katuharibia watoto wetu mie sina hamu!
Hang around their locations mama. Una kamtaji kakuanzia? Wenzio wanaenda gym colosseum hotel 500$ per month. Kuwinda kunataka kapumzi kiduchu.
Unaonekana mbinu unazijua..
tena hayo mawindo ni sawa na kucheza kamari, unaweza pia ambulia patupu na umeshapoteza pesa za chambo zote
 
mkuu,inaonekana una uzoefu sana na wanaume wa kiafrika,inawezekana umepitiwa na wengi sana,jiulize why hukupata perfect match,may b wewe ndo probleemaa!,tafakari,chukua hatua
 

Mapenzi ya kwenye movies na series za Wazungu ndio zinawaharibu.
 
Kwenye nyekundu ni PM
 
Hahaha. Ndo maana nasema inataka pumzi baba. Unaweza kumpata mzungu kumbe ndo kimeoo na wewe unaishia kumtunza mjini. Bora zimwi likujualo aisee. I aint giving up on black brothers. I love like i have never been hurt!
Unaonekana mbinu unazijua..
tena hayo mawindo ni sawa na kucheza kamari, unaweza pia ambulia patupu na umeshapoteza pesa za chambo zote
 

Kweli uyasemayo....................ila mapenzi ya wazungu nayo hayana guarantee sana, vile yapo contractwise, namkumbuka mcheza tennis maarufu wa marekani, dada mmoja mweusi naye anaitwa SERENA WILLIAMS nae kipindi fulani aliwahi kulalamika sana juu ya utapeli wa mapenzi unaofanywa na wanaume weusi...........anasema at least wazungu si matapeli sana kulinganisha na waafrica!!!!!!!
 

Hivyo hapa una tafuta mchumba wa kizungu ?
 
Mie personally I cannot even stand the thought of intercourse with a white man. I want black. As black as can be. uwiiii.
 

Hata huyo mzungu atakuta mashavu yashelegea. Inaonekana ushapitiwa na wengi.Lazima akubwage baada ya kukugegeda.
 
Wazungu ni cold kudoo Lazima muanze maandalizi asubuhi hadi jioni ndo mashine inasimama wkt kitu mandingo always kiko kidumu chama cha mapinduzi
 
nakutakia heri Bi.BreeVen,
chukuwa usia huu bure!!,
Nilikuwa na jirani yangu mtu wa bara letu(demu) huko kwa hao wazungu ulaya. Nasikitika kusema haya alikuwa akija kunilalamikia yasiyo na utu kuwa hawara lake baada ya kumchoka alikuwa akimkaribisha mbwa wake (dog) ampande
na ku-do. wakati huohuo akimpiga picha za aibu na kuziuza picha ili awezekuendesha maisha na kujikimu. hiyo ilinifanye nihamie mbali na hapo. Sasa Bi mzuri wewe na bahati yako utaweza kupata wazuri na wapo wengi wametuliya na wapo
wengi masilahi na wengi wasiyo na utu. uaamuzi wamwishi ni wako. Nakutakia heri hukom mbele.
 
Nipe wasifu wako yani ukoje ukoje,mnene mwembamba?af una shuguli gani ikuwekayo mjini?mwanafunz au mfanyakaz na km mfanyakaz kipato chako kikoje?au tamthiliya ndo zinakudanganya kua wazungu ndo c wababaishaji?naomba nkukumbushe kua wale pale wanaigiza hata hawayaish yale wanayoyaigiza.....ivo fikiria mara mbili
Hata wabongo wapo watu fresh tu tena sana labda ubadilishe namna unavyowapata hyo inaweza kukusaidia sawa ehh
 
Kwani wewe mwenyewe ni mzungu?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…