Natamani kumuacha ila namhofia mwanangu

Natamani kumuacha ila namhofia mwanangu

Mnhh... Mimi huwa nna huruma sana kuwashauri watu watengane..

Ila kwa huyu mrudishe tu. Kama hata mzigo kutoa ni shida...kwakweli hana maana.

Yote hayo yangevumilika ila kwa mzigo !! Hapana..mrudishe akafundwe tu.
Mkuu huyu chalii na nawaza itakuaje?
 
Hata mimi nilikua na changamoto kama yako miaka mitatu iliyopita, nikampeka QT akafaulu na sasa hivi nasubiri ya F4 .Na nimempeleka vikozi vidogo vidogo vya upishi wa cake, maandazi ,chapati na computer ili ajiajiri. Nashukuru mungu sasa hivi anatengeneza cake za harusi na bites tofauti tofauti na duka la vyakula , na amekua active sana .
Usimuacha sio solution hebu mtengeneze unavyotaka wewe awe itamsaidia yeye na familia yako.
Ahsante mkuu,nmekuelewa sana ntalifanyia kaz
 
Aisee ilifikia hatua nampa fedha nyumbani nanua kila kitu nikisafiri nikienda kazini hata kama nimemwachia laki mbili ndani ya siku tatu anaanza kupiga simu japo nae anafanya kazi,.
Kumugegeda tu ikawa taabu ratiba kali akitaka kulala anajipiga lamimation kwenye strong room utafikiri mitihani ya kidato cha nne inavyo lindwa
Bahati mbaya kanikuta namie akili mbovu napiga mpaka miezi miwili simuulizi
Daah!.....wazinguaji balaa mkuu wakwangu tukzinguana hapiki wala kufua nguo...kuna siku nimetoka kazini nimechoka nikafika nalala kaja chumbani anadai hajala nikamwambia mi sili nimechoka ale akanijibu hajapika nikampikie!....huyo mtu nimezaa nae hana cha kukushauri chochote kupika hajui
 
Na wangu alikuwa hivyo hivyo but kabla kumngonga mwache alale then mfanyie massage kma hutaki damu ikishakimbia mwilini penyeza dusheeleeleeeee
 
Halafu hawa wanawake wakuzaa nao kabla ya ndoa ni tatizo sana....watu wakiona wanaume wamewaterekeza wanawahukumu.wanaume..lkn hamna wazinguaji kama hao.
Sana mkuu yan wanatake advantage ya kuwa na mtoto
 
Mmh kwa Matokeo yake tu ya form four napata picha m'mke wa type gani ulienae. My brother that's not ure type. Lasivyo mrudishe shule, na kwa kiwango cha matokeo aliyopata usishangae ndio maana ht mawazo chanya ya maendeleo hana.. Yeye anawaza kula, kulala na kupika tu yeye hapo ndio anajua maisha kamaliza.. Japo si wote wako hvyo
Yani dada yangu shukrani umeliona hilo, yn hicho tu ndo anachokifahamu,,,, sasa niambie na huyu aunt yako nafanyaje coz atatakiwa arudi na mama yake na sipendi kukaa mbali na mwanangu
 
Alikuvumilia na ukapuku wako ushapata kazi sasa ndio unamuona sio level zako, wanaume bwana!!!

Mvumilie tu mkuu, si mnasema hao wasio na elimu ndio wake bora.
Sio kweli mkuu tulivumiliana,,, hawa wanawake ni pasua kichwa mkuu
 
muda wote hukujua ni form failure? kwaiyo angekuwa na degree ungesemaje? mtaumizwa sana kwa nyodo zenu na kama hauko romantic acha akubanie tu
Ahsante mkuu
 
Sio kweli mkuu tulivumiliana,,, hawa wanawake ni pasua kichwa mkuu
Hapana, wanawake ambao hawana elimu kubwa ndio wake bora kabisa,ni wanyenyekevu, wasikivu na wavumilivu sana.
We mvumilie tu labda na utoto unachangia, soon mtaendana.
Cc Heaven Sent
 
Daah!.....wazinguaji balaa mkuu wakwangu tukzinguana hapiki wala kufua nguo...kuna siku nimetoka kazini nimechoka nikafika nalala kaja chumbani anadai hajala nikamwambia mi sili nimechoka ale akanijibu hajapika nikampikie!....huyo mtu nimezaa nae hana cha kukushauri chochote kupika hajui
Duuh kumbe kuna mazito zaidi eee?
 
Changamoto za ndoa ni nyingi na zipo kwa kila wanandoa, cha msingi ni kuzitatua zile zinazotatulika tu na kuvumilia zile zinazoshindikana...hapo ndoa itadumu daima.
 
Hapana, wanawake ambao hawana elimu kubwa ndio wake bora kabisa,ni wanyenyekevu, wasikivu na wavumilivu sana.
We mvumilie tu labda na utoto unachangia, soon mtaendana.
Cc Heaven Sent
Hilo la utoto i can understand coz she is 23 old,,, ila hadi kuja kuendana ntakua nmeumia sana kwan naghafirika mno
 
Changamoto za ndoa ni nyingi na zipo kwa kila wanandoa, cha msingi ni kuzitatua zile zinazotatulika tu na kuvumilia zile zinazoshindikana...hapo ndoa itadumu daima.
Kuna wengine hata uyatatue kiasi gani....basii tu
 
Habari zenu wakuu
Natumaini mu wazima wa afya, kama kichwa cha habari hapo juu kilivojieleza kwa ufupi. Nina mwenza ambae kwa sasa nmemweka ndani japo si kwa ndoa, tumedumu kwenye mahusiano kwa miaka saba japo umekua ni uhusiano wa magomvi kila mara ila kwa nguvu za MUNGU tukapenya, nikiwa mwaka wa tatu chuo nilimpa mimba na mwaka jana tukapata mtoto wa kiume ambaye amekua ni baraka sana kwangu japo nilimpata kipindi kigumu ndugu wakanitenga lakini namshukuru MUNGU kijana wang amekua faraja kubwa sana na mwaka huu mwanzoni nikapata kibarua baada ya miezi mitatu kujiweka sawa nikaona nisiishi mbali na mwanangu ni muda wa kufaidi jasho la baba yake,bas nikaenda kwa wazaz nikatoa pesa kidogo nikaomba niondoke na mke wangu,tukakubaliwa tukayaanza maisha ndipo nimekuja kugundua ugumu wa kuishi na huyu kiumbe, kwanza yy ni mama wa nyumbani hana kazi elimu yake kidato cha nne na alipata zero,anachonishangaza hana msaada wwte wa mawazo ya kimaendeleo wala hawaz kujishughulisha na kitu chochote kila nikitoa mawazo ya biashara hana muitikio chanya, kubwa kuliko yote yy anajua ndo ni kufua, kupika na kumlea mtoto suala la kushiriki tendo la ndo ni mvivu mno kila siku analala kabla yangu ko nikihitaji bas nimuamshe hapo ntakumbana na sababu lukuki,,, hili tatzo linanifanya niwe mwenye hasira sina raha nae na anasema simpendi kwa kua nmekua tofauti na hata nikmweleza kua anankwaza anasema namuonea kisa hana kazi hakika natamani nimrudishe kwao ila mtoto wangu nahofia kurudi kwenye msoto kwan sasa ana mwaka na miezi kumi.

Nawasilisha!
Usimwache mwanamke wa ujana wako. Mwanamke mpaka anafanya hivyo kwako kuna vitu umekuwa ukimfanyia na vimejirudia rudia kwa muda mrefu amechoshwa. Au either unamwona duni sababu ya elimu yake na yeye ameshindwa vumilia, au unasifia sana wanawake wa nje mbele yake etc. Kaka narudia tena usimwache mke wa ujana wako. "Na mwanaume akitembea na binti ya mtu na akatoe shekeli na huyo atakuwa mke wake maisha yake yote" kumbukumbu la torati nimesahau mlango wa ngapi. Kaa nae ongeeni mambo madogo mwanake alivyo ni wewe unamfanya awe hivyo ushauri tu. NB usimwache
 
Kaka niseme ahsante kwa muda wako na ushauri, sijamzalisha akiwa shule na pindi alivokua shule nilikua namsisitiza sana kuhusu shule ila since namfaham alikua amekata tamaa ya shule so alkua anafanya ushahidi,,,,,my attention ilkua kumuandaa kuwa mjasilia mali ni kila nikijaribu kumfundisha hayuko interested,,, kinachokera ni kila nikijaribu kumueka sawa anakua mkali hatumii tone nzuri inaniwia vigumu sana hadi ufanis kazin unashuka
Aaahhhh sasa ndugu yangu ,,, kumbe mbona katatizo kenyewe nikadogooooo sana Man [emoji23] [emoji23] [emoji23] imenibidi nichekee kwanza ,,ona Embu kwanza chekapo nawewe mkuu [emoji23] [emoji23] [emoji23] Alafu tucheke mimi nawewe [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] .

Wacha nikuambie Mkuu...... Hapa duniani Zunguka kote HUTOPATA MKAMILIFU ......tena matatizo yahawa viumbe hutofautiana mmoja namwingine....

Jiulize km leo umefuma ??? Jiulize km Leo angekudharau kiasi cha kukutukana ?? Jiulize km Leo angekuchanganyishia MAFAILI KM AMBAVYO WENZAKO WANALETA NYUZI HUMU ZAKUKATA TAMAA !!!.

BADO NASISITIZA MKUU......kaa tafakar ,,Tafuta tatizo liko wapi ???? HUWEZI KUPATA AMANI YA MAHUSIANO AU MWAFAKA WAMAUSIANO KM HUJUI TATIZO LIPO WAPI.

je wewe ndo tatizo ??????.
Je unamsalit na amejua ????
Je amefuma MESEJI za kimapenzi?? Anaogopa kukuuliza sababu ya ukali wako matokeo yake ameamua kupiga KIMYA ??????
Je nisababu ukimpa kitu (pesa au huduma ) unampa kwa masoro ,,CHUKUA IYO HELA ,,MIMI NDO NAKULISHA KM MTOTO ,,NAKUVALISHA KM MTOTO ,,KWENU NAWAHUDUMIA ????.
JE UNAMKALIPIA KWA MANENO MABAYA AMBAYO MWANZO UKIWA CHUO HAYAKUWEPO ????.
Je anakusaliti ??? Au keshapata mshikaji ??? ( lazima awe najeuri na asifurahie mgegedo naww ikiwa anagegedw nje vzuri ).
Je kuna mahali umepungua ??? Zaman haukua ivo

KWAUFUPI kuna maswali MENGI yakujiuliza.

KUHUSU MGEGEDO.

Narudia kukuambia MWANAMKE AKIWA KICHWAN HAYUPO SAWA KUKUPA UCHI NISHUGULI ,NAAKIKUPA ,HAWI NAHISIA ,, ANAFANYA TUUU ILIMRADI LKN MARA NYINGI ANAKWEPA .

NIJUKUMU LAKO KUMSAIDIA MWANAMAMA ....

NAUKUMBUKE ...KAMA MWANAMKE HAFURAFII TENDO LANDOA ,BASI UJUE FIKA HATA MAMBO MENGINE +BIASHARA HAWEZI KUJII ENGAGE KABISAAAAAAAA .

mkuuuu ndo ukweli.
Je
 
We kijana tega sikio na usikie.. kama ulikuwa nae miaka saba na hukugundua hayo madhaifu ujue huyo ni wako tuu. Ninachokiona kwako ni hichi
1. Umemzoea na unamuona wa kawaida, sasa nakuambia hata huyo unayehisi anafaa badala ya mkeo na yeye utamkinai tuu.
2. Umepata kazi na unahisi huyo haendani na wewe, hiyo sio sawa yuko Bwana alioa msomi tena Dr lakini mama yule pesa yake ni yake. Sasa hao unaowaona usidhani mwisho wa mwezi mtaweka mapato chini, bali zao ni zao na zako ni zao. Think Critical.
3. Kusoma ni fursa so kwanza mfanye aone yeye ananafasi katika maisha yako then atajiamini na utaona atakavyokushauri vzr. Hivi wewe ukigundua Boss wako hakuamini ni vile unamkataba ila angeshakufukuza je hata kazi utaweza kufanya kwa kiwango cha juu??? Trust each other.
4. Kuhusu tendo la ndoa.. hebu jaribu kumjua mkeo ni wapi hisia zake zipo then uwe unachukua hata dakika kumi kumtomasa,mguse chuchu msugue taratibu G-sport then utaona atakavyokuvuta haraka na wewe usishuke mpk uone anakuambia ahsante umenifikisha.

WANAUME TUMEUMBWA KUTAFUTA SASA WEWE UNATUAIBISHA HAPA YAAN MWANAMKE AZAE ALEE NA BADO ATAFUTE HELA SASA UNADHANI NANI WAKUHESHIMIWA HAPO KATI YAKO NA YEYE.
 
Usimwache mwanamke wa ujana wako. Mwanamke mpaka anafanya hivyo kwako kuna vitu umekuwa ukimfanyia na vimejirudia rudia kwa muda mrefu amechoshwa. Au either unamwona duni sababu ya elimu yake na yeye ameshindwa vumilia, au unasifia sana wanawake wa nje mbele yake etc. Kaka narudia tena usimwache mke wa ujana wako. "Na mwanaume akitembea na binti ya mtu na akatoe shekeli na huyo atakuwa mke wake maisha yake yote" kumbukumbu la torati nimesahau mlango wa ngapi. Kaa nae ongeeni mambo madogo mwanake alivyo ni wewe unamfanya awe hivyo ushauri tu. NB usimwache
Amen mpendwa kwa maneno yenye busara nashukuru sana
 
Back
Top Bottom