Natamani kumuacha ila namhofia mwanangu

Natamani kumuacha ila namhofia mwanangu

Ibanda1

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Posts
728
Reaction score
1,140
Habari zenu wakuu
Natumaini mu wazima wa afya, kama kichwa cha habari hapo juu kilivojieleza kwa ufupi. Nina mwenza ambae kwa sasa nmemweka ndani japo si kwa ndoa, tumedumu kwenye mahusiano kwa miaka saba japo umekua ni uhusiano wa magomvi kila mara ila kwa nguvu za MUNGU tukapenya, nikiwa mwaka wa tatu chuo nilimpa mimba na mwaka jana tukapata mtoto wa kiume ambaye amekua ni baraka sana kwangu japo nilimpata kipindi kigumu ndugu wakanitenga lakini namshukuru MUNGU kijana wang amekua faraja kubwa sana na mwaka huu mwanzoni nikapata kibarua baada ya miezi mitatu kujiweka sawa nikaona nisiishi mbali na mwanangu ni muda wa kufaidi jasho la baba yake,bas nikaenda kwa wazaz nikatoa pesa kidogo nikaomba niondoke na mke wangu,tukakubaliwa tukayaanza maisha ndipo nimekuja kugundua ugumu wa kuishi na huyu kiumbe, kwanza yy ni mama wa nyumbani hana kazi elimu yake kidato cha nne na alipata zero,anachonishangaza hana msaada wwte wa mawazo ya kimaendeleo wala hawaz kujishughulisha na kitu chochote kila nikitoa mawazo ya biashara hana muitikio chanya, kubwa kuliko yote yy anajua ndo ni kufua, kupika na kumlea mtoto suala la kushiriki tendo la ndo ni mvivu mno kila siku analala kabla yangu ko nikihitaji bas nimuamshe hapo ntakumbana na sababu lukuki,,, hili tatzo linanifanya niwe mwenye hasira sina raha nae na anasema simpendi kwa kua nmekua tofauti na hata nikmweleza kua anankwaza anasema namuonea kisa hana kazi hakika natamani nimrudishe kwao ila mtoto wangu nahofia kurudi kwenye msoto kwan sasa ana mwaka na miezi kumi.

Nawasilisha!
 
Pole kumtenga sio suluhu hata kumuacha pia,, jitahidi kumuandaa kwa sms ukijua unataka mzigo kuhusu maendeleo mtafutie kikozi hata computer ili kimchangamshe you never know hata baadae ukaamua kumfungulia stationary office maisha yakaendelea
 
Habari zenu wakuu
Natumaini mu wazima wa afya, kama kichwa cha habari hapo juu kilivojieleza kwa ufupi. Nina mwenza ambae kwa sasa nmemweka ndani japo si kwa ndoa, tumedumu kwenye mahusiano kwa miaka saba japo umekua ni uhusiano wa magomvi kila mara ila kwa nguvu za MUNGU tukapenya, nikiwa mwaka wa tatu chuo nilimpa mimba na mwaka jana tukapata mtoto wa kiume ambaye amekua ni baraka sana kwangu japo nilimpata kipindi kigumu ndugu wakanitenga lakini namshukuru MUNGU kijana wang amekua faraja kubwa sana na mwaka huu mwanzoni nikapata kibarua baada ya miezi mitatu kujiweka sawa nikaona nisiishi mbali na mwanangu ni muda wa kufaidi jasho la baba yake,bas nikaenda kwa wazaz nikatoa pesa kidogo nikaomba niondoke na mke wangu,tukakubaliwa tukayaanza maisha ndipo nimekuja kugundua ugumu wa kuishi na huyu kiumbe, kwanza yy ni mama wa nyumbani hana kazi elimu yake kidato cha nne na alipata zero,anachonishangaza hana msaada wwte wa mawazo ya kimaendeleo wala hawaz kujishughulisha na kitu chochote kila nikitoa mawazo ya biashara hana muitikio chanya, kubwa kuliko yote yy anajua ndo ni kufua, kupika na kumlea mtoto suala la kushiriki tendo la ndo ni mvivu mno kila siku analala kabla yangu ko nikihitaji bas nimuamshe hapo ntakumbana na sababu lukuki,,, hili tatzo linanifanya niwe mwenye hasira sina raha nae na anasema simpendi kwa kua nmekua tofauti na hata nikmweleza kua anankwaza anasema namuonea kisa hana kazi hakika natamani nimrudishe kwao ila mtoto wangu nahofia kurudi kwenye msoto kwan sasa ana mwaka na miezi kumi.

Nawasilisha!
Daaah!...hawa viumbe....wanaume tumeumbwa mateso kweli....unaweza mkufuru maulana...ngoja niishie hapa!
 
Aisee ukisita kwa sasa baadae itakugharimu sana nakushauli fanya maamuzi mapema.
Hata mwenyewe ninae maenza ambae tulibahatika kupata mtoto hata kabla ya ndoa baada ya hapo akaanza matatizo
Akiingia ndani utafikiri umekosea umepita Lugalo jeshini au utafikiri ndio umeingia kituo cha polisi
Mwanaume nikasema yasiwe makubwa nikajiweka pembeni
Piga chini kama anaonyesha dalili mapema
Hizo ni dalili tosha kua kakuchoka
 
KUHUSI TENDO.....
jaribu kuangalia nn tatizo ..kama unataka umgegede kila siku ... Lazima abane.
Pia ,,Jaribu kumwandaa mapema kiakili ndo umle mzigo.

Tatizo ,,nipale hujamwandaaa hata kwamaneno ya utani utani alafu unakuja kumshtukiza nabado Hutomasi wewe unataka kula tuuu .....Anaumia.

Pili ,,Wewe ni mkolon mnooo alafu unaonekana unasifa za ki NARCISSIST...watu waaina yenu huwa inahitajika akili yaziada sana kwamwanamke kuishi nawewe.

TATU NAANDIKA KWA HERUFI KUBWA ILI UNIELEWE.

ACHA MADHARAU YAKO YASOKUA NAMSINGI ,,, ET ZERO ,, KWAN ULIPOMTONGOZA MPAKA UNAMZALISHA HUKUWA UNAJUA ALIPATA ZERO ????? ULICHUKUA HATUA GANI KUMSAIDIA ??? ULIMSHAURI KURUDIA MASOMO ???? NKM ULIMSHAUR ,,MTOTO WAKO ANHEMWACHA NANAN???? SWMBUSE KUMPA MIMBA TU NDO AKAMUA KUKATA TAMAA YASHULE ,,, SEMBUSE KUKULEA MTOTO WAKO TU NDO KILIMFANYA ASIRUDI SHULE .... SEMBUSE WEWE NDO ULIKUA UNAMUIZA *** baby nikimaliza chuo nitakuoa tulee mtoto Wetu**** BINTI WATU UKAMPA MATUMAIN MENGI ,,SEMBUSE UMEMCHPUKA SANAAAA,,, SEMBUSE BINTI WAWATU HAJAWAH KUKUSALITI...

LEO UMEMUOA ,,UANZE KUMLETEA VISA ,KISA ELIMU YAKE ???? AU KISA UNAONA MTOTO KESHAKUA MTU MZM ???¿?? NADEMU UMECHOKA ????.

!
!
!
AISEEEE NMEONGEA KWA HASIRA UTAZAN MIMI NI KAKA WAUYO DADA .....ILA NIKUAMBIE KITUUUU.

HUYO DADA HAJASOMA NAWALA HANA AKILI ZABIASHARA ,LKN AMIN NAKUAMBIAA HUYO MWANAMKE NDIO CHANZO CHA MAFANIKIO YAKO ,,UWAPO KAZIN HUWAZI CHAKULA UTAKUTA AU ??/HUWAZI NYUMBA ITAKUA CHAF AU ???/HUWAZI MTOTO KALA AU KAOGA AU ANAUMWÀ ??????.. HUJUI TUUU KIASI GAN HUYO MWANAMKE ANAKUOMBEA KIMYA KIMYA ILI MUNGU AKUBARIKI .....


!
!
! AISEEEEEEEE SIJALI WEWE NDO UMEOA AU MIMI SIKUJUI AU UNANIJUA ,SIJALI SIJUI MMETOKA WAPI AU MNAENDA WAPI ???. .... KWAUFUPI SIKU UKIMWACHA HUYO MWANAMKE ,,JIANDAE KUA NAMAISHA YATABU MAGUMU YASOELEWA NAMWISHO MTOTO ATAKUA CHOKOLAAAA ....


AISEEEEE UZI WAKO UMENIUMIZA SANAAAA ....HAYO NIMAMBO YAKUKAA MNAYAONGEA TUU KWA UPENDO ,,JARIBU KUMCHUKUA NAKUMPELEKA KWA MARAFIKI WAKO WAKIKE WANAOJISHUGULISHA NA BIASHARA ..UTAONA MWENYEWE ANAJAWA NA HAMU YA KAZI ...UTAONA WENZAKE WAKIMPA NGUVU YA KUFANYA KAZI.


TENDO LANDOA ,,JARIBU KABLA YA KWENDA KITANDANI UNAMWANDAAAA HATA KWA MASTORI...

UPO KAZIN NAUNAJUA LEO UNATAKA MZIGO....MTUMIE MESEJI TUUU ***** baby Leo pika mapema ,ninahamu sana naww , naitaji Leo nikutombeee mnooo*** .....AISEEEEE UTARUDI OM UNAKUTA MWANAMKE ANAZUNGUKA NA KANGA TUUU BILA CHUP.

NAISHIA HAPA.
 
Nakuakikishia ,, humu wengi HAWAJAOA ,,KWAIYO MAISHA UA UBACHELA NIMATAMU KWAOOO....UTASHAULIWA IVO IVO.

HUMI WENGI NI SINGLE MAZA NA WENGINE HAWAJAOLEWA .....UNATWGEMEA UAMBIWE NINI JUUU YA HUYO MKEO KAMA SIO KUZIDISHIWA HASIRA ZA KUMUACHA ??????

CHAMGAMKA BANAAA CHANGAMKA TENA TUMIA AKILI ZAKAWAIDA KWENYE IZI MAMBO NDOGO NDOGO.

HUMU WANAWAKE WAPO IVI "***** Natafuta mwanamme wakunioa ,,Hata akiwa na MTOTO mmoja au wawili sio mbaya ....mimi ni mkrsto Nina KAZI YANGU""***

UNADHAN MWANAMKE WAIVYO ATAKUSHAURI NINI KM ATAKUA NA TAMAA YANDOA ?????¿????.


AISEEE KM UNATAFUTA WENYE KAZI ILI KULEGEZA VYUMA ,,UTAKUJA KUMKUMBUKA HUYO MWANAMKE UKU MICHOZI IKIKUTOKA KAMA MTOTO.
 
MKUU ,,SIKUJUI AISEEE ,,,ILA NMEJIKUTA NAKUONA NDUGU ..... MTU ASIKUDANGANYE KUMUACHA MWANAMKE WAKO KWAVISABABU ULIVYOTOA HAPOOOO ..NISABABU ZAKAWAIDA NAZAKUBEBEKA ,,NIZAUBINADAM NAAMBAZO ZINASAWAZIKA ......

MWANANGU KM KUNA LINGINE LIWEKE HAPA ,,KAMA ANAKUSALITI WEKA HAPA .....LKN IVI VIMIKWARUZO ULOLETA HAPA ...MTU ASIKUDANGANYEEEE MAN ,,UTAINGIA CHAKIKE KABISAAAAA ....

KATAAA IYO ROHO INAYOKUFANYA UMUONE MZIGO KATAKAAA ..

WENGINE HUMU WANAWAONA WAKE ZAO MIZIGO SABABU WAO WANACHEPUKAA SANAAA NJE YANDOAA SASA WANATUMIA NJIA YA HASIRA KUJILINDA ..

TULIZA AKILI MKUUUU .... UTARUKA MKOJO UKANYAGE MAVI ,,UTAPATA MSOMI ,ALAFU KUDADEKI NIBONGE LA MATATIZO MPAKA UTAAMUA KUOKOKA TU.
 
Habari zenu wakuu
Natumaini mu wazima wa afya, kama kichwa cha habari hapo juu kilivojieleza kwa ufupi. Nina mwenza ambae kwa sasa nmemweka ndani japo si kwa ndoa, tumedumu kwenye mahusiano kwa miaka saba japo umekua ni uhusiano wa magomvi kila mara ila kwa nguvu za MUNGU tukapenya, nikiwa mwaka wa tatu chuo nilimpa mimba na mwaka jana tukapata mtoto wa kiume ambaye amekua ni baraka sana kwangu japo nilimpata kipindi kigumu ndugu wakanitenga lakini namshukuru MUNGU kijana wang amekua faraja kubwa sana na mwaka huu mwanzoni nikapata kibarua baada ya miezi mitatu kujiweka sawa nikaona nisiishi mbali na mwanangu ni muda wa kufaidi jasho la baba yake,bas nikaenda kwa wazaz nikatoa pesa kidogo nikaomba niondoke na mke wangu,tukakubaliwa tukayaanza maisha ndipo nimekuja kugundua ugumu wa kuishi na huyu kiumbe, kwanza yy ni mama wa nyumbani hana kazi elimu yake kidato cha nne na alipata zero,anachonishangaza hana msaada wwte wa mawazo ya kimaendeleo wala hawaz kujishughulisha na kitu chochote kila nikitoa mawazo ya biashara hana muitikio chanya, kubwa kuliko yote yy anajua ndo ni kufua, kupika na kumlea mtoto suala la kushiriki tendo la ndo ni mvivu mno kila siku analala kabla yangu ko nikihitaji bas nimuamshe hapo ntakumbana na sababu lukuki,,, hili tatzo linanifanya niwe mwenye hasira sina raha nae na anasema simpendi kwa kua nmekua tofauti na hata nikmweleza kua anankwaza anasema namuonea kisa hana kazi hakika natamani nimrudishe kwao ila mtoto wangu nahofia kurudi kwenye msoto kwan sasa ana mwaka na miezi kumi.

Nawasilisha!
lini tatizo limeanza baada ya kumchukua au baada ya kujifungua kabla ya hapo alikuwa mvivu au
 
nimechekaaaaaaa
Mnhh... Mimi huwa nna huruma sana kuwashauri watu watengane..

Ila kwa huyu mrudishe tu. Kama hata mzigo kutoa ni shida...kwakweli hana maana.

Yote hayo yangevumilika ila kwa mzigo !! Hapana..mrudishe akafundwe tu.
 
mkuu huwezi kupata yote......angalau unamtoto na pia anafanya domestic work mshukuru mungu kumbuka wakati unamuoa hukutafuta bussiness partner ulotafuta mke kwahiyo ridhika nae.
SAFI MKUUU,,,, HUYU JAMAAA ANAITAJI MAOMBI .....ANATAKA MWANAMKE MALAIKA ???[emoji23] [emoji23] [emoji23].

UKIPATA MWANAMKE KWANZA ANAJALI FAMILIA NA KAZI ZANYUMBAN ..AISEEEE PIGA MAKOFI.

UKIKIMBIZANA NA HAWA WASOMI,,UTAISHIA KULA CHIPS KUDADEKI MPAKA TUMBON VIAZI VIKUOTE.
 
Back
Top Bottom