Natamani kumjua buji buji


NOT ENOUGH

NOT ENOUGH

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
541
Points
225
NOT ENOUGH

NOT ENOUGH

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
541 225
Jamani za siku, nilikuwa nimebanwa na shughuli kidogo ndo maana nikapotea wapendwa.
Hivi jamani nitampataje BujiBuji mimi namzimia sana na ningependa kukutana nae. Je unaishi mkoa gani na unafanya kazi gani? una familia au uko single?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,827
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,827 2,000
Jamani za siku, nilikuwa nimebanwa na shughuli kidogo ndo maana nikapotea wapendwa.
Hivi jamani nitampataje BujiBuji mimi namzimia sana na ningependa kukutana nae. Je unaishi mkoa gani na unafanya kazi gani? una familia au uko single?
Ngoja nimalizie kimeo cha mwajiri halafu ntakuja kujihendsamisha kwako.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
Ondoa UNGESE wako hapa nani kakwambia kumzimia mtu lazima awe na hela, wewe una nini kwanza.
shost punguza jazba ee sote ni ndugu matusi ya nini tena si kakutania kwa nini uwe serious hovo lol
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,527
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,527 2,000
Ningekuwa @buji buji duhh...
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,827
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,827 2,000
Kumbe na wewe una aibu na kujidai kote kule???
Funguka bana, unaniangusha
we hujui raha ya kutongozwa nini??
Hebu ngoja nikuwekee haka kawimbo katakufundisha kitu
 
Last edited by a moderator:
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
Bujibuji ana mke na watoto sita na anaishi Puge Nzega, unaweza kumpata kwa anuani hii

Bujibuji Ng'wanambiti
Shirika la Ugoro Tanzania
S L P 000235
Puge \Nzega
Tabora

kwa hiyo Mtambuzi unampeperushia bujibuji ndege wake kam namwona vile anaona aibu ku cross the bush hahahahahahhah Bujibuji ndege mjanja tundu bovu vile hahahahahah oh sijawahi tokewa sasa utajibebeaje lol!!
 
Last edited by a moderator:
majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,225
Points
1,225
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,225 1,225
Jamani za siku, nilikuwa nimebanwa na shughuli kidogo ndo maana nikapotea wapendwa.
Hivi jamani nitampataje BujiBuji mimi namzimia sana na ningependa kukutana nae. Je unaishi mkoa gani na unafanya kazi gani? una familia au uko single?
Amini nakwambia huu uzi ungekua kule kwetu CHITCHATTERS.......ungefungia mwaka...khaaaaa...haya Bujibuji tiririkaaaaa!!!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,294,409
Members 497,915
Posts 31,175,016
Top