Natamani CCM ishinde kesi Dhidi ya Lema (MB) Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani CCM ishinde kesi Dhidi ya Lema (MB) Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bramo, Oct 30, 2011.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,908
    Likes Received: 1,838
    Trophy Points: 280
    Natamani CCM ishinde kesi dhidi ya Lema, Nataman uchaguzi urudiwe, Nataman Magamba warogwe wa atempt kuchakachua Kura,for real ukombozi utaanzia Arusha...
    Hii kila Mwana Arusha na M Tanganyika Yeyote mwenye Mapenzi Mema na Hii Nchi ataungana nami kwenye Kufunga na kusali ili hili litokee.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Wasiwasi wangu ni kwenye kampeni je CCM watachinja chinja kama walivyo fanya kule Igunga...lakini kwenye masanduku Chadema itashinda zaidi ya ya mwaka jana...
     
  3. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Arusha wakichinja itakuwa balaa maana ccm Arusha sasa hivi inajikongoja hamna mwenye hamu nayo.
     
  4. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,908
    Likes Received: 1,838
    Trophy Points: 280
    Yah,najua Magamba lazima wa atempt kuchakachua,na hii itaamsha zaid hasira aetu wan Arusha, Magamba hawjui tu kuwa Ksei waliyofungua Arusha ndo anguko lao
     
  5. S

    STIDE JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja, ila naogopa watakaouliwa bila hatia!! Pia magamba yataongeza safari za Nigeria na Songea ili kufinish watakaosalia!! Ni maoni tu...!!
     
  6. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika huo uchaguzi naombea mgombea wa chadema hawe DR. Wilbroad SLAA
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,959
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Wanajua Kwa Sasa Bado Wana Hali Ngumu Sana Hawawezi Kushinda Hiyo Kesi, Zaidi Watazungusha Watu Weee Mwishowe kesi ipotee.. Hata wenyewe wanaiogopa Arusha Na Tanganyika Kwa ujumla, mwamko Ni Mkubwa.

    Lakini Nataman Hata Mimi Wajichanganye Kidogo Waone Moto
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Magwanda mnawaza vurugu tu.
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    CCM wanaujua ugumu wa uchaguzi na hasa eneno kama Arusha .Wata haribu hata sifa ya jiji la Arusha na sijui kama wanaweza kampen dhidi ya watu walio amua kuongoka na kuachana na shetani CCM .
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,465
    Likes Received: 1,571
    Trophy Points: 280
    Magamba mnawaza wizi tu.
     
  11. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,933
    Likes Received: 817
    Trophy Points: 280
    kama uchaguzi ukirudiwa mara hii mpaka HB wa magogoni atapiga kampeni halafu zomeazomea ndio zitamuumbua
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Noooooooooooooooooooooo

    Chaguzi zinatumia pesa nyingi mno ona hadi watu hawajapata mishahara yao kisa uchaguzi Igunga Naomba Uchaguzi mwingine ufanyike 2915 na siyo katikati
     
  13. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,889
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Arusha mstakhabali wake ni mgumu sana na umegubikwa na wingu zito. Tangu hawa jamaa CDM waingie hawajaweza kuonyesha nini wanaweza kuwapatia wanaArusha na kama ikitokea chance ya kurudia ama kweli CCM inaweza kurudi kwa kishindo. Downside ni kwamba WanaCDM ni wapiganaji wazuri ila wengi si wapiga kura kwa kuwa hawajajiandikisha. Hifikiria katika ndoto kama hatua ya kwanza ya mabadiliko. CCM wameshapita stage hii. Wao wanajua ushindi ni kwenye box tu.

    Sijui ila it is gonna be very touch indeed for CDM.
     
  14. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kama itatokea Lema akashindwa uchaguzi na akazuiwa kugombea, natamani CDM imweke mgombea anayekubali na mwenye ari ya kweli ya maendeleo lazima atashinda
     
  15. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Ikitokea hivyo basi A-town itakuwa Benghazi harakati za ukombozi zitaanzia hapa.
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kichenchede!
     
  17. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    turudie tu!
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kwa kauli za Nape uchaguzi unaweza kurudiwa. Hata Lema asipopiga kampeni lazima chadema waibuke kidedea! Kamanda Lema ni lulu ya Arusha mjini, na Tanzania kwa ujumla.
     
  19. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,067
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    box la uchakachuzi?
     
  20. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Mimi nataka kianzie kunukia Arusha ili moto usambatie watu waheshimiane.
     
Loading...