Natalia Leo yamenikuta Msaada help

Natalia Leo yamenikuta Msaada help

Mama mkwe wako ana miaka 70 na anafanya sex hii kali, hivi we umesoma mpaa high school au uliishia darasa la saba tu.

G-spot does not exist (orgasmic area haipo kabisa ukifika miaka 60 kwa wanawake) sa huyo mama mkwe wako ana miaka 70 na anayo bado....nadhani itakuwa mara ya kwanza duniani kupata mwanamke ana miaka 70 na bado ana G-spot.

Wacha kumtukana mama mkwe wako kwa kumzulia anafanya sex, na mme wako kama ana akili pale unapo mwambia ni bora ukutwanga talaka tu urudi kwenu, unless liwe halijaenda shule nalo kama wewe.


Angekuwa baba mkwe wako ana miaka 120 na anafanya sex pale ninge amini.
Jifunze kumheshima mama mkwe wako, kwanza ungekuwa na heshima wewe ungekuja msema mama mkwe wako hapa, hata kama hatukujui.
 
Umwambie mumeo ina huuu
Kwani huyo mumeo anaweza kumtimilizia mama yake akishikwa na shauku ya kutaka kuduiwa?

Hebu tulia na mumeo na ya mama mkwe muachie ajinafasi, acha kiherehere bibi wewe khaaaaaaaaa!!!!!!!
 
We una akili chache sana unakumbuka ile ban ya mwisho?unaitaka kwakuchanganyikiwa kwako
 
Mama mkwe wako ana miaka 70 na anafanya sex hii kali, hivi we umesoma mpaa high school au uliishia darasa la saba tu.

G-spot does not exist (orgasmic area haipo kabisa ukifika miaka 60 kwa wanawake) sa huyo mama mkwe wako ana miaka 70 na anayo bado....nadhani itakuwa mara ya kwanza dunaini kupata mwanamke ana miaka 70 na bado ana G-spot.

Wacha kumtukana mama mkwe wako kwa kumzulia anafanya sex, na mme wako kama ana akili pale unapo mwambia ni bora ukutwanga talaka tu urudi kwenu, unless liwe halijaenda shule nalo kama wewe.


Angekuwa baba mkwe wako ana miaka 120 na anafanya sex pale ninge amini.
Jifunze kumheshima mama mkwe wako, kwanz aungekuwa na heshima wew eungekuja msema mama mkwe wako hapa, hata kama hatukujui.

We kweli mshamba, wewe unadhani wa bibi wa zamani ni sawa na wa siku hizi?
Wenzako wanatumia Hormone supplement na wana enjoy sex kama vigoli vile kwani hujui wamatumbi waliokimbilia ughaibuni hutumiwa na hivi vibibi kama sex toys. wanavigonga ile mbaya na vinapenda sarakasi za wamatumbi maana hawajui kuremba. LOL

wapi wewe zamani bwana!!!!!
 
Kama mzee ni strong ungeunga tela na wewe mfanye three some afu hapo wote mngekuwa na amani asingekuwepo wa kuhofia mmoja wenu kutoa siri
 
We kweli mshamba, wewe unadhani wa bibi wa zamani ni swa na wa siku hizi?
Wenzako wanatumia Hormone supplement na wana enjoy sex kama vigoli vile kwani hujui wamatumbi waliokimbilia ughaibuni hutumiwa na hivi vibibi kama sex toys.

wapi wewe zamani bwana!!!!!

hajambo funzadume !?
 
Last edited by a moderator:
We kweli mshamba, wewe unadhani wa bibi wa zamani ni swa na wa siku hizi?
Wenzako wanatumia Hormone supplement na wana enjoy sex kama vigoli vile kwani hujui wamatumbi waliokimbilia ughaibuni hutumiwa na hivi vibibi kama sex toys.

wapi wewe zamani bwana!!!!!
Leta point ya kielimu hakuna wa zamani au wasasa wanao fika miaka 60 na wana G spot....Bado nabaki na msimamo wangu kuwa huyo mtoa thread hii ni muongo.
 
Niliingilia mlango wa garage.akimwambia mtoto wake kabla yangu ?
Mhh! .. huo mlango wa garage ulikuwa wazi? Nijuavyo mimi mlango wa garage haufunguliwi bila remote na si rahisi kuwa na gari la "your little secret" kwenye driveway yako. So, I think you just cooked this story.
 
Mume wa rafiki yake wakaribu mno.kila jumanne family dinner huyo mama yupo na mume wake.mama mkwe wangu Ana dementia labda kambaka.na ninahisi hii text ilitypiwa na yeye.naogopa kinoma.umeshawahi fumania watu unaowajua
nimekuelewa... ndo maana wewe ni mkubwa na umeolewa. wala usithubutu kumweleza mumeo. na hata kulaumu kwakuto kusema. sijawai kufumania watu wakifanya. kumbuka nafasi ya mama ni very sensitive, ndo maana nilisema pamoja na strictness ya mumeo, hilo halimuhusu. kati ya vitu ambavyo mtu aweza kosana na mzazi wake au mkwe , hasa wa jinsia tofauti ni kuingilia mambo ya aina hiyo.. uliona baki nalo... umeshaona mangapi hapa duniani iwe mkwe ku cheat?. utambue wewe mbele ya mama mkwe wako si tatizo , kwani wewe ni mwanamke nae ni mwanamke haijalishi yeye ni mama mkwe ( ndo maana yeye na wewe mwaweza vua nguo msiogopane lakini si mwanae wa kiume. lakini mumeo ni mwanamme na yule ni mama yake. yaani mumeo kujua na kuzungumzia hilo ni kama kugusa mboni ya mama yake. take easy, achana nayo.
sijaona kosa la mama mkwe mbele yako wewe, na pia wewe huna kosa kwa mama mkwe. mama alikuwa ktk kutimiza mahitaji yake, acha huyo aliyeibiwa alalamike, lakini usikubali kuwa shahidi wa aliyeibiwa kwa wizi wa aina hii
 
sasa huyo ndo Natalia,yeye akijisikia kuja na kijihadithi chake anakurupuka tu,akishtukia BAN hiyo
 
sasa huyo ndo Natalia,yeye akijisikia kuja na kijihadithi chake anakurupuka tu,akishtukia BAN hiyo
Si mnakumbua hata alikuwa anakuja na maneno mengi eti Obama atashindwa, tukawa tunamwambia asuburi tuone matokeo tarehe 06/11/2012....lakini akawa hasikii akawa anakuja tu na kelele zake...Naona kelele za Obama zimeisha, sa anamuandama mama mkwe wake :biggrin1:
 
Endelea kufurahisha kijiwe Natalia....

XXX = lies on Great Thinkers lol
 
Kama huwezi kupigana nao, UNGANA NAO. THREESOME kwa kwenda mbele.....

Hajambo Mzee wa $200 Milioni?
 
acha umbea mwanamke na mashauzi we mtoto.daaah umbea mbaya jaman.acha bib wa watu ainjoy au ulitaka ufanywe wewe.funga domo
 
Back
Top Bottom