Nataka watoto wawili, sitaki mke

Mmmh.....:A S-confused1:
 
Lakini inawezekana;

Namjua mama mmoja aliyewahi kufanya makubaliano ya kisheria na
mdada fulani;

Yule dada alibeba siku alipozaa ndo siku walipomalizana mkataba
dada akaishia zake arusha akamwachia yule mama kichanga cha siku moja.

Kwa sasa kitoto kina miaka minne.
 
Kwenye VIGEZO na MASHARTI nimeweka kipengele kinachotaka mwanamke awe ni MTANZANIA , so no need to go nje ingawa ngawila zipo.

Gogle aaa yupo ila na yeye ana vigezo vyake uko apo?
 
kama mshikaji hana wivu basi itakuwa ameumizwa sana na wanamama..unaweza kupata lakini wapo wanawake wenye hiyo mioyo ya kutoa
 

Hebu nipe mawasiliano yake
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…