Nataka niokoke wapendwa

Nataka niokoke wapendwa

Jamani seriously.hata kuokoka tunakuja kutangaza huku. Wakati vitu Kama hivi ni vya (KIROHO) .hapo sidhani Kama kuna kuokoka.
 
Sina furaha sina amani kwa maisha nayoishi nataka nimrudie Yesu anisamehe dhambi nahisi ndo zinanikwamisha. Mda mwingine huwa nasali mwenyewe lakini naona kama Roho Mtakatifu yupo mbali na mimi, sala zangu hazileti matunda kwa sasa nataka niokoke nisimame sawa sawa shetani ananitesa.

Nahitaji nguvu ya wengi

Nipo Iringa namuhitaji mchungaji Boaz Solo mwenye radio ya Overcomes Fm.
kwanini umeamua kumtafuta mchungaji boaz solo wakati watumishi wa Mungu wako wengi

hata mm ni mama paroko naweza kukuombea ukaokoka cha muhimu wewe kuwa umekubali na kufanya maamuzi ya ko kama kweli umeamua kuokoka basi niPM nikuombee kwani Mungu ana watumishi wengi
 
Kumbe unataka mchungaji sio wokovu? Pole yako!.

Wokovu sio mchungaji ... wokovu unautafuta kwenye Biblia, unasoma neno na kuomba Roho mtakatifu akuongoze kujua kweli. Roho Mtakatifu akishakuongoza anakuelekeza namna ya kuomba.

Hapo ulipo una malaika ila kama una lundo la dhambi malaika huyo yuko mateka; hakusaidii kwa lolote.
mpendwa ungemshauri vizuri bsasi
 
Tafuta kanisa lililo karibu nawe!

Tatizo anamtafuta mchungaji mwenye radio badala ya kumtafuta Yesu Kristo. Lakini kama ana nia ya kubadilika, atapata hitaji la moyo wake. Wewe tayari ulishamkabidhi mwokozi maisha yako?
 
Mkuu ukifanikiwa fanya mpango ukamuokoe na yule anaesali MAKANISA YOTE
 
Acha ujinga ww kama huna furaha kata kinywaji

Binafsi sijawai kumuona mlokole mwenye furaha zaid n km watu wenye mawazo kila muda

Beer ndio dawaa

Beer is proof God Loves us and wants us to be happy.
 
Tatizo anamtafuta mchungaji mwenye radio badala ya kumtafuta Yesu Kristo. Lakini kama ana nia ya kubadilika, atapata hitaji la moyo wake. Wewe tayari ulishamkabidhi mwokozi maisha yako?


Ninaishi ndani ya wokovu mkuu
 
Ninaishi ndani ya wokovu mkuu

Amen, simama imara. Naomba nikuongezee mistari mingine...

"Lakini, Yeye ajisifuye, na ajisifu katika Bwana." (2Wakorintho 10:17)

"bali ajisifuye na ajisifu kwa sababu hii, ya kwamba ananifahamu mimi, na kunijua, ya kuwa mimi ni Bwana, nitendaye wema, na hukumu, na haki, katika nchi; maana mimi napendezwa na mambo hayo, asema Bwana." (Jeremiah 9:24)
 
Karibu kwenye upako
Hongera zako
kwanini umeamua kumtafuta mchungaji boaz solo wakati watumishi wa Mungu wako wengi

hata mm ni mama paroko naweza kukuombea ukaokoka cha muhimu wewe kuwa umekubali na kufanya maamuzi ya ko kama kweli umeamua kuokoka basi niPM nikuombee kwani Mungu ana watumishi wengi
nashukuru kwa michango yenu inatia nguvu nahitaji niishi maisha yakumpendez Mungu nipate amani
 
Unamtaka mchungaji au unataka kuokoka?
Kuokoka hakuhitaji mchungaji. Kunahitaji utayari wako toka Moyoni. Mana Yesu anasema yupo mlangoni anabisha, atakae fungua mlango ataingia akae kwake. Omba toba na umwambie Roho Mtakatifu awe mwalimu wako ukiwa unasoma neno. Mana kazi ya Roho Mtakatifu ni kutufundisha na kutukumbusha.

Kama unasali na unahisi bado upo mbali na Mungu, chukua muda kutafakari kama unapo omba unamaanisha. Mana muda mwingine unaweza ukawa unapiga kelele tu. Then tumia muda mwingi kusifu na kuabudu. Kunasaidia sana kukurudisha katika uwepo wa Mungu.

Usisali kwa mazoea. Sali kwa kumaanisha. Haijalishi sala fupi kiasi gani. Lakini umaanishe. Mungu anaskia. Na hayupo mbali.
 
mods peleken jukwaa la dini hili ni jukwaa la siasa
MAN kimsboy HIVI HILO JUKWAAA LA DINI NI SIFA GANI MTU UWE NAZO NDO UWEZE KUSOMA THREAD ZAKE.MANA TANGU 2011 IF I NOT MISTAKEN NIJIUNGE JAMII FORUM NIPO TANGA ADVANCE SHULE.HADI LEO SIJAWAHI ACCESS.nishaomba sana kwa @moderators holaaaa.JAMAN nawaombaaaa NIUNGANISHENI
 
MPE yesu maisha yako yote,kumbuka wokovu ni kutangaza vita na shetani lakini Mungu atakushindia
Achana na Mchungaji Boazi tafuta kanisa lolote LA walokole wakuongoze sala ya toba
 
MPE yesu maisha yako yote,kumbuka wokovu ni kutangaza vita na shetani lakini Mungu atakushindia
Achana na Mchungaji Boazi tafuta kanisa lolote LA walokole wakuongoze sala ya toba
Kwanini wamuongoze sala ya kitubio asijìongoze mwenyewe si ana ufahamu tu wakutosha?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom