Nataka niokoke wapendwa

Nataka niokoke wapendwa

Kitendo cha kumwambia mtu asiokoke hakiwezi kufanywa na mtu mwenye Mungu, ..wewe umesema wachungaji wata take advantage means wote,hapo ndipo ulipo haribu, kuna wachungaji wa kweli tena wengi kuliko wa uongo na uwepo wawachungaji wa uongo siyo sababu ya kumzuia mtu kuokoka wakati mwingine usijitie kiherehere kuchangia kitu usicho kijua.
Pole sana mlokole
 
Okoka ila usipitilize wokovu ukakufanya kuwa kama dish limeyumba
 
Kuokoka ndo kukoje? We umeshaweka nia ya kuishi maisha yenye kumpendeza Mungu hapo, sa wokovu wa Kweli ndo huu.... Fata kanuni kuu, mtendee jirani wako kama upendavyo wewe kutendewa, tena kwa UPENDO. Ktk hili, jifunze KWELI KUU ktk yote ili usije ukaangamia kwa kukosa maarifa. Tafuta kweli juu ya maisha, Yesu, Mungu, biashara, dini, chakula nk. Tafuta kweli juu ya jambo lolote lile.

Mfano, Kweli juu ya jirani wako ni yeyote /chochote chenye kuathirika na matendo yako. Ukiwa ni dereva barabarani mbwa akatishae, ng'ombe watu, nk ni majirani zako na wote unatakiwa uwatendee kama upendavyo wewe kutendewa nao kama mngebadilishana viatu vyenu.

Housegirl wako, mlinzi wako, kijakazi shambani wote watendee vile uonavyo ungepaswa wewe kutendewa, walipe kile ambacho ungependa wewe kulipwa, hata kama mwenyewe ametaja kiwango cha chini we mlipe vilevile kadri ya kile ukipendacho wewe.

Ukifanya hayo, ukaishi hivyo, hata kwa huyo mchungaji usijisumbue nae, pepo yako nyeupe kabisa.
 
Sina furaha sina amani kwa maisha nayoishi nataka nimrudie Yesu anisamehe dhambi nahisi ndo zinanikwamisha. Mda mwingine huwa nasali mwenyewe lakini naona kama Roho Mtakatifu yupo mbali na mimi, sala zangu hazileti matunda kwa sasa nataka niokoke nisimame sawa sawa shetani ananitesa.

Nahitaji nguvu ya wengi

Nipo Iringa namuhitaji mchungaji Boaz Solo mwenye radio ya Overcomes Fm.
Nakupongeza lakini chukua tahadhari na huduma au kanisa ambalo linafuga mbuzi wengi kuliko kondoo wa Bwana Yesu Kristo.


Umewahi kumsikia mzee wa injili katika nchi yetu Hayati Moses Kulola enzi ya uhai wake ? Hakuwa na mchezo na wafanya dhambi kama mitume na manabii wa kisasa ambao ni machotara wa kiroho na miujiza yao ya uongo.

9d2ab2f19baca28682e660c1a9cc314b.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom