Kwanza nikupongeze Kwa uamuzi sahihi unaotaka kuchukua,nikutoe hofu mungu ni mwenye huruma na anatuwazia mema kila Siku pia yeye anajua toba ya kwel ndan ya mioyo yetu ambapo tuki tubu na kukiri dhambi zetu na kuziacha yeye hutusame he na ktk isaya anasema hatozikumbuka dhambi na ouvu tuliotenda ktk maisha yetu, yohana 3:18 in a tufundisha Amwaminie yeye hahukumiwi asiyeamini ameshakwisha Kuhukumiwa Kwa Sababu hakuliamini jina la mwana Pekee wa Mungu, yohana 3:36 inasema tukimwamini Kristo tunapata uzima wa milele bali tusipomwamini hatutoona uzima na ghadhabu ya Mungu itatukalia, yesu anatuambia tunaomwamini Kwamba tukikaa ktk neno Lake/Kutii sheria zake tunakuwa wanafunzi wake Kweli Kweli na hiyo Kweli itatuweka Huru. mtumishi yesu ametuachia msaidizi ambaye anatu fundisha, kutuongoza, Kutuonya naye ni roho mtakatifu akaaye mahali pa safi pasipo na ouvu, na Mungu anasema tuombalo Hote Kwa mapenzi yake huku tukiwa wasafi mioyoni mwetu na tuombe Kwa bidii tuamini tume pokea. Maana yeye anasema tumtwike fadhaa retu zote na shida anashughulika nazo. Isay 41:10 mungu anatuambia tusiogope Kwa maana mimi nipo pamoja nawe usifadhaike mimi ni mungu wako.isaya53:4 hakika amechukua masikitiko yetu na huzuni zetu.kwa hiyo Ndugu ktk kristo usiogope chochote mpe yesu maisha yako yeye ni nuru, Kweli na uzima na hakuna majuto Kamwe Daud anasema nimekuwa mzee Sasa sijaona mwenye haki ameachwa.ndugu yangu tambua wote tuko chini ya laana ya dhambi ikiwa hatukum poke a kristo ambaye ndiye mpatanishi wetu na mungu. Naomba neema ya kristo iwe juu yako mtumish wa mungu. Mwisho wokovu unapatikana Kwa Kumuamini yesu kristo Kuwa yeye ndio njia, Kweli ra uzima na ukiri toka moyoni na kujutia dhambi zako na Kuziacha utaokoka.mwanadamu aokoi u simpe utukufu maana amtegeme a ye mwanadamu amela aniwa