Nataka nimwache, ana kifua cha flat screen

Demu mwenye chuchu kubwa hata sina mzuka nae hata uwe mzuri vipi labla nikupitie na kusepa kama kipanga!
 
Safi[emoji122]
 
weee usiniletee watu tarehe zimekaa kichwani na tunajua kuzipangilia
Hapo sikubaliani na wewe hata iweje,tarehe zina risk kubwa sana,yaani danger days ni hazifai kwa kukinga mbegu zisigonge ndani,ukitaka kuzaa bila mpangilio basi endekeza tarehe baaaaasi.
 
Wenzio huyo ndiye tinamtaka, yaani hayo matiti unakachukua kamoja unakameza, kanaenea mdomoni. Niunganishe basi comrade!!!
 
Hapo sikubaliani na wewe hata iweje,tarehe zina risk kubwa sana,yaani danger days ni hazifai kwa kukinga mbegu zisigonge ndani,ukitaka kuzaa bila mpangilio basi endekeza tarehe baaaaasi.
mhhhh difference ya watoto wangu ni 4 years mkuu na tunajitambua.

take it from me. it is only a matter of attention.
 
Halafu kuna sababu ingine inayokuza mtindi,nayo ni abortion.
haaah madaktari tuko wengi kweli.

sawa mkuu nimekupata.

Mbona ya natural husemi? au huoni kama uumbaji wa Mungu unawezekana.

Y only negative side and not positive side?

jst inquiring.
 
Dah mkuu wewe hupendi ya saa sita kamili?? Wataka ya saa 12 jioni?? hahahaaaaa....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…