Nataka niachane nae kwa amani, nifanyeje?

Nataka niachane nae kwa amani, nifanyeje?

Mwambie hivi "Bby nataka nikwambie kitu cha kuumiza ila meza kwanza Methyldopa tuongee vizuri"
 
Why unahis hawez kuwa mkeo
Hivi karibuni nimegundua anasumbuliwa na matatizo ya kiswahili naona kuingi huko no
mimi nakushauri usimuache ili usimuumize.

unless unambie y unataka kumuacha niangalie kama ni point kubwa basi.
Hivi karibuni nimegundua anasumbuliwa na matatizo ya kiswahili naona kujiingiza huko ni kama kujiingiza kwenye matatizo na mimi
 
Wafrika tumeumbwa roho ya kipekee kbsa tofauti na wenzetu.
Wenzetu hata km ukipresent issue yako kwa broken english atakuelewa na kukushauri lkn ss baada ya kumshauri. Unaanza kuchambua uandishi wake. Unakuwa bado haujamsaidia.


Ni sawa na mtoto anakuja baba/mama nataka maji kunya. Kwahiyo unajua kbsa kwamba huyu anahitaji nini.
Mambo mengine ni yakuyafumbia macho, unaangalia ujumbe
Wabongo wanatafuta kumkosoa mtu badala ya kumshauri. some people got to change.
 
Hivi karibuni nimegundua anasumbuliwa na matatizo ya kiswahili naona kuingi huko no

Hivi karibuni nimegundua anasumbuliwa na matatizo ya kiswahili naona kujiingiza huko ni kama kujiingiza kwenye matatizo na mimi
Matatzo ya kiswahili ukimaanisha ushirikina?
 
Sasa hivi nahitaji kuanza maisha mapya ila kunabint nilikuwa kwenye mahusiano nae kwa zaidi ya mwaka sasa, bado ananipenda na anatarajia nitamuoa na anamatatizo ya Moyo, na kila nikitafuta namna ya kuachana nae nashindwa! nitumie njia gani ili pia nisimuumize.

Ni PM namba yake
 
Hivi karibuni nimegundua anasumbuliwa na matatizo ya kiswahili naona kuingi huko no

Hivi karibuni nimegundua anasumbuliwa na matatizo ya kiswahili naona kujiingiza huko ni kama kujiingiza kwenye matatizo na mimi
matatizo ya kiswahili ndo nini tena? sijawah kusikia mie
 
Wafrika tumeumbwa roho ya kipekee kbsa
tofauti na wenzetu.
Wenzetu hata km ukipresent issue yako kwa
broken english atakuelewa na kukushauri lkn ss
baada ya kumshauri. Unaanza kuchambua
uandishi wake. Ni sawa na mtoto anakuja baba/mama nataka
maji kunya. Kwahiyo unajua kbsa kwamba huyu
anahitaji nini.
Mambo mengine ni yakuyafumbia macho,
unaangalia ujumbe
Ujinga sio wa kufumbiwa macho.

Embrace constructive criticism.
 
then kama ushamwambia ukwel kuhusu hilo swala weka waz msimamo wako kwake its either sail in your boat au aendlee na tabia zake za kiswahil ambazo hauko tayar nazo.
Yeye husema nivumilie since then until now, sasa mimi sijui mpaka lini niwe navumilia! yani nishachoka
 
Nilikuwa naombea cvyuo vifunguliwe, ili mconcentrate na masomo, bahati mbaya ndio hivo! kila masika na mbu wake!
 
Nenda nae muhimbili halafu mwambie baby mimi sikutaki tena. Hata kama moyo ukiuma madaktari wapo karibu kwa kutoa huduma. [emoji6] [emoji12]


Ndukiiiii[emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Back
Top Bottom