Nataka mtoto wangu

Nataka mtoto wangu

Kuna pointi nimefikiria,nikasema labda nimuache tu
Kama unaamini ni damu yako.kamchukue tu,haina jinsi.isije baadae isije tokea yakina mwana fa.mtoto anakuja kutoboa alafu baba yupo choka mbaya anakuja kumlilia mwanae aliye mkana mwanzo.
 
Kama unaamini ni damu yako.kamchukue tu,haina jinsi.isije baadae isije tokea yakina mwana fa.mtoto anakuja kutoboa alafu baba yupo choka mbaya anakuja kumlilia mwanae aliye mkana mwanzo.
Pointi ya kuanzia ndio shida mkuu
 
Inaonekana hakutambui kuwa ulizaa nae,angekuwa anakutambua angewasiliana hata na ndugu zako,,,, huyo mtoto itakuwa ngumu sana kumpata
 
Sasa hapo itakuwa imekula kwake.mkaushie tu.mtoto atapo mtaka baba yake atamleta tu wala usijali.ila kwenda lazima uende kumchukua ili uondoe lawama baadae.
Nitajaribu kuchati naye inbox nione kama ataongelea hilo suala la mtoto
 
Mwezi wa kumi na mbili mwaka 2008 mdada huyo alirudi likizo kwao na baadaye akatembelea kwetu akiwa na mtoto huku akiniulizia kwa wadogo zangu napatikana wapi, akiwaambia kama bado sijapata ajira niende nikaishi naye huko aliko...lakini hakuwaambia kama yule mtoto ni wakwangu

Mkuu kwa hayo maelezo hapo[emoji115] ulitaka viashiria gani vingine kwamba mtoto alikuwa wako na huyo ke alikuwa anakuhitaji??
Mi naona kama ulikimbia majukumu kiaina.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Write your reply...huyo sio mtoto wako we ulikuwa tu sperm donor mkuu baba yake ni yule aliekuwa anamlelea kipindi chote we haupo


we kausha tuh kaa mbali na maisha yake na ni vyema usije ukamletea mtoto trauma bure
 
Mwezi wa kumi na mbili mwaka 2008 mdada huyo alirudi likizo kwao na baadaye akatembelea kwetu akiwa na mtoto huku akiniulizia kwa wadogo zangu napatikana wapi, akiwaambia kama bado sijapata ajira niende nikaishi naye huko aliko...lakini hakuwaambia kama yule mtoto ni wakwangu

Mkuu kwa hayo maelezo hapo[emoji115] ulitaka viashiria gani vingine kwamba mtoto alikuwa wako na huyo ke alikuwa anakuhitaji??
Mi naona kama ulikimbia majukumu kiaina.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa kipindi kile alikuwa anataka tuishi pamoja mke/mume....changamoto iliyokuwepo,yeye alikuwa na mwili mkubwa na nilikuwa na hofu,kuja kuishi naye itaonekana nimeoa dada yangu
 
Write your reply...huyo sio mtoto wako we ulikuwa tu sperm donor mkuu baba yake ni yule aliekuwa anamlelea kipindi chote we haupo


we kausha tuh kaa mbali na maisha yake na ni vyema usije ukamletea mtoto trauma bure
Kweli mkuu,lakini maisha ya hapa duniani ni vizuri mtu ajue asili yake
 
Kwann utelekeze mtoto na mama
Akiwa mdogo lakin?

god is good
Sikutelekeza,kwa sababu kwa mara ya mwisho namtembelea chuoni hakuniambia kama ana ujauzito wangu.Ila kuna siku ba mdogo wangu alinitembelea nyumbani kwangu,akaniuliza ujaacha mtoto kwa mdada fulani?.....nilikanusha kwa sababu nilihofia anaweza kuleta mtafaruku kwa familia yangu ya sasa.
 
Back
Top Bottom