Nataka kwenda Comoro


Kitty Galore

Kitty Galore

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
347
Likes
10
Points
35
Kitty Galore

Kitty Galore

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
347 10 35
Kwa mwanaJF aliyepo Comoro au aliyewahi kufika, naomba anipe maelezo ya usafiri, malazi n.k. Ninataka kwenda kwa ajili ya mapumziko, Nimejaribu kugoogle lakini usafiri niliouona wa kutoka Dar ni Air Tanzania na mnajua tena shirika letu hili linapumulia mashine.
Nashukuru kwa ushirikiano wenu, ninaamini hapa nitapata information zilizo kamilika.
 
Kitty Galore

Kitty Galore

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
347
Likes
10
Points
35
Kitty Galore

Kitty Galore

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
347 10 35
wadau, mpo?
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
Kitty hauhitaji kampani??
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
hapa wanaHQ tunaweza kupata idea........ngoja tuone......
 
Kitty Galore

Kitty Galore

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
347
Likes
10
Points
35
Kitty Galore

Kitty Galore

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
347 10 35
Tembelea hapa <a href="http://www.jetcost.co.uk" target="_blank">www.jetcost.co.uk</a> ukishindwa toa feedbak for 2nd option
huko nimekuta ni kutoka nje ya Tanzania, nataka nitoke Dar na nilipe nauli in madafu
 

Forum statistics

Threads 1,238,401
Members 475,954
Posts 29,319,327