Nataka kwenda Burundi, napataje passport?

Nataka kwenda Burundi, napataje passport?

Burundi haikuwa koloni la Ufaransa lkn mkuu ilikuwa chini ya Ubeligiji

Back to the point hii njia aliyosema jamaa ni ngumu sana maana hayo matruck now days hayaruhusiwi kubeba abiria sana sana utakuta ni dereva na utingo

Mm nimeshauri jamaa aende uhamiaji watampa hati ya kusafiria ya mda kwa Tsh 40,000/- tu tena ndani ya lisaa limoja tu
Kuna lorry nyingine zaidi ya dereva hakuna ushanta
halafu nakumbuka mwaka 2003 mimi nilipata hati ya kusafiria kwa mkuu wa wilaya pale magomeni usalama
ilikua tsh/7000 enzi zile kwa mwaka.
 
[emoji3][emoji3][emoji3] Mimi naoa namfata na kurudi nae
Hivi Sasa ukitaka kuoa Kenya inakuaje taratibu zikoje maana apo kutakua Kuna nenda Rudi nyingi mpaka harusi ikamilike au nimtoroshe tu ila Tz ataishije au Amna noma
 
Kuna lorry nyingine zaidi ya dereva hakuna ushanta
halafu nakumbuka mwaka 2003 mimi nilipata hati ya kusafiria kwa mkuu wa wilaya pale magomeni usalama
ilikua tsh/7000 enzi zile kwa mwaka.
Now days ni Tsh 40,000, sema kama una safiri sana ni bora ukawa na passport tu maana hii ya mda inatumia mara moja ukiingia na kutoka imeisha mda wake, ukiwa na passport kamili unakuwa unagonga viza tu unaingia na bahati nzuri visa kwa nchi za Afrika Mashariki ni bure

Passport Uhamiaji wanatoa kwa Tsh 150,000 sema inachukua mda sana ukitaka kuipata ontime inabidi uandae kama Tsh 400,000 hiviii jamaa nao wale siunajua mkono mtupu haulambwii (hapa ndani ya wiki tu una passport yako)
 
Burundi tafuta wenyeji wakuvushe mipaka bubu na uwe na mtu wa kukupokea huko au vuka na kitambulisho cha mpiga kura
 
HABARI zenu wapendwa nataka kusafiri kwenda Burundi, BUJUMBURA Sasa napataje passport ya bei rahisi ya uhakika ya kukaa siku tano tuu sio ya kitabu
Hio sio passport bro, ni temporary travel document (hati ya muda maalum ama hati ya dharura). Hizi zipo kibao tu kwenye ofisi za uhamiaji mipakani ama kwenye ofisi za mikoa. Kikubwa uwe na identity ya NIDA na barua ya serikali za mitaa inayokutambulisha kwamba wewe ni mkaazi wa eneo fulani. Ukipeleka hivyo unapata chap. Otherwise unaweza kupata passport ndani ya siku2 ama 3 kama upo vizuri mfukoni
 
Mkuu hiyo temporary permit za EAC na Centra Africa easy tena ile ya karatasi ina expired baada ya mwaka mmoja kama uko na mtu wa uhamiaji mchezo umekwisha na boda kama uko na basi muombe dereva hapo akufanyie mchakato utaongewa muda unaotaka kaa huko burundi
 
Hii nchi bado ina watu wajinga mno kama huyu aliyeandika huu uzi. Ina maana hujui kuna idara ya uhamiaji? Unavyosema passport ya bei rahisi ina maana zinauzwa kama bidhaa sokoni?
 
Mdanganye mwenzako tangu Niger yafanyike mapinduzi haya makoloni ya ufaransa hayamuamini mtu.
Nimemdanganya nini sasa?? Hapo nimemwambia dereva atamsaidia kupata all official documents kuanzia passport, chanjo ya covid na manjano pa.oja na visa on arrival (kama ipo) kwani madereva ni wazoefu wa hizi route.
 
Pale boda si naweza kata ya bei poa ama na hii posti ni kwa waliovuka boda ndugu
Passport haikatishwi mpakani. Nenda ofisi za UHAMIAJI. Ukiwa na 150,000/= mambo mengine utajulia huko huko kikubwa ni hiyo pesa
 
Nimeambiwa kile hauendi mbali Ni maeneo yale yale
Unaenda nacho popote pale burundi, mie nilikwenda hadi cibitoke amabpo ni mpakani kabisa na rwanda ila hakikai siku nyingi
 
Kina limit ya kutembea kama Dar usivuke kibaha yaani utakiwi kuvuka kilometa 15 ukivuka jela inakuhusu
Utararibu huu umeanza lini? Mimi hicho kitambulisho nineenda hadi mpakani na rwanda na kulikuwa na checkpoint kama tatu kutokea kabanga
 
Oooh Sasa me nataka kwenda bujumbura buterere

Kata passport Mkuu, ya tempo, a.k.a Taraka rejea ya wiki mbili ama mwezi, pale chukua usafiri mpaka, Buja, Wasalimie Buterere Mkuu, ikiwezekana waambie wakupeleke na vitongoji vingine kama, bwiza, kinindo, kibenga, kinanira, kanyosha, rohero, lakini kamenge sikushauri! Katuwakilishe vyema mkuu! Usisahau kurudi na primus na ugali wa rohe! Bon voyage
 
Kata passport Mkuu, ya tempo, a.k.a Taraka rejea ya wiki mbili ama mwezi, pale chukua usafiri mpaka, Buja, Wasalimie Buterere Mkuu, ikiwezekana waambie wakupeleke na vitongoji vingine kama, bwiza, kinindo, kibenga, kinanira, kanyosha, rohero, lakini kamenge sikushauri! Katuwakilishe vyema mkuu! Usisahau kurudi na primus na ugali wa rohe! Bon voyage
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]nimecheka hadi basi

Sent from my TECNO KE5 using JamiiForums mobile app
 
Utararibu huu umeanza lini? Mimi hicho kitambulisho nineenda hadi mpakani na rwanda na kulikuwa na checkpoint kama tatu kutokea kabanga
Ni bahati yako tu hata popote bila passport unaweza ingia ila omba tu usidakwe
 
Back
Top Bottom