Nataka kwenda Burundi, napataje passport?

Nataka kwenda Burundi, napataje passport?

Kuna pass ya mda inatoka kwa Tsh 40,000/ Uhamiaji wanatoa , lkn pia uwe na kadi ya homa ya manjano ambayo ukienda hospitali yoyote kubwa kuanzia ya wilaya wanatoa bure ama utoe hela upewe bila kupata chanjo,

Ukiingia mpakani itabidi utoe dola (usd) 15 kwa ajili ya kipimo cha corona (hii ni kwa upande wa Burundi) kwaiyo bila nauli yako inabidi uwe na kias kisicho pungua Tsh 120,000/
 
Ukifika Kigoma Wilaya Ya Buhingwe Sehemu Maarufu Huko Manyovu(Mnanila)
Hapo Unavuka Kwa Miguu Unakwenda Buja Chap
warundi Wanavuka Mnanila Wanalewa Usiku Ukiingia Wanakaenda Burundi
 
Kuna pass ya mda inatoka kwa Tsh 40,000/ Uhamiaji wanatoa , lkn pia uwe na kadi ya homa ya manjano ambayo ukienda hospitali yoyote kubwa kuanzia ya wilaya wanatoa bure ama utoe hela upewe bila kupata chanjo,

Ukiingia mpakani itabidi utoe dola (usd) 15 kwa ajili ya kipimo cha corona (hii ni kwa upande wa Burundi) kwaiyo bila nauli yako inabidi uwe na kias kisicho pungua Tsh 120,000/
Nimekuelewa mkuu Asante Sana
 
Ukifika Kigoma Wilaya Ya Buhingwe Sehemu Maarufu Huko Manyovu(Mnanila)
Hapo Unavuka Kwa Miguu Unakwenda Buja Chap
warundi Wanavuka Mnanila Wanalewa Usiku Ukiingia Wanakaenda Burundi
Wakikuotea inakuaje kaka
 
Nimekuelewa mkuu Asante Sana
Ni simple sana mkuu, ila hiyo USD 15 iandae huku moja kwa moja Burundi imeathirika sana na uhaba wa dola, zaman ulikuwa unaweza kuipata kwa exchange rate kubwa sana ila ilikuwa inapatikana lkn sasa hivi sio exchange rate kubwa tu bali unaweza usiipate kabisa,,

Lkn pia kama unaenda kufuta fursa za biashara itabidi uwe makini sana kama ni mtu wa pombe na wanawake unaweza usirudi waRundi ni watu wa pombe sana lkn madem zao pia ni wazuri the same to Rwanda haya mataifa yanafanana karibia kila kitu

Mfano makabila ya Burundi ni Watusi, Wahutu na Watwa Rwanda pia ina makabila hayo hayo kutoa Watwa

Bahati mbaya warundi wanatupenda sana waTanzania, inawezekana ni sababu ya Kiswahili maana ukiwa Buja ukaongea Kiswahili kizuri watu wanashangaa na akikiongea mrundi anaonekana ni bonge moja la mjanja

Pamoja na kwamba Burundi ina njaa bado mazao ya ndizi, viazi mviringo na parachichi yana bei rahisi sana ikikupendeza tengeneza mazingira uwe unaleta Tz
 
Ni simple sana mkuu, ila hiyo USD 15 ianda3 huku moja kwa moja Burundi imeathirika sana na uhaba wa dola, zaman ulikuwa unaweza kuipata kwa exchange rate kubwa sana ila ilikuwa inapatikana lkn sasa hivi sio exchange rate kubwa tu bali unaweza usiipate kabisa,,

Lkn pia kama unaenda kufuta fursa za biashara itabidi uwe makini sana kama ni mtu wa pombe na wanawake unaweza usirudi waRundi ni watu wa pombe sana lkn madem zao pia ni wazuri the same to Rwanda haya mataifa yanafanana karibia kila kitu

Mfano makabila ya Burundi ni Watusi, Wahutu na Watwa Rwanda pia ina makabila hayo hayo kutoa Watwa

Bahati mbaya warundi wanatupenda sana waTanzania, inawezekana ni sababu ya Kiswahili maana ukiwa Buja ukaongea Kiswahili kizuri watu wanashangaa na akikiongea mrundi anaonekana ni mbonge moja la mjanja

Pamoja na kwamba Burundi ina njaa bado mazao ya ndizi, viazi mviringo na parachichi yana bei rahisi sana ikikupendeza tengeza mazingira uwe unaleta Tz
Kaka nipe namba zako umenipa SoMo zuri sana
 
Hahahah unaogopa ok basi tuachane na Apo
Kama wewe ni hustler kama Ruto tafuta high way yoyote ya kwenda Burundi mfano Nzega, Tinde, Kahama Au Masumbwe, tafuta yanakopaki malori. Mtafute dereva wa roli mweleze lengo lako, hawa jamaa hawanaga roho mbaya aisee.

Atakusaidia kupata kila kitu mpaka usafiri.

Vitu vya kuwa navyo ni:-
Kitambulisho chochote
Cheti za kuzaliwa
Passport size (sio lazima saaana)
 
Kama wewe ni hustler kama Ruto tafuta high way yoyote ya kwenda Burundi mfano Nzega, Tinde, Kahama Au Masumbwe, tafuta yanakopaki malori. Mtafute dereva wa roli mweleze lengo lako, hawa jamaa hawanaga roho mbaya aisee.

Atakusaidia kupata kila kitu mpaka usafiri.

Vitu vya kuwa navyo ni:-
Kitambulisho chochote
Cheti za kuzaliwa
Passport size (sio lazima saaana)
Mdanganye mwenzako tangu Niger yafanyike mapinduzi haya makoloni ya ufaransa hayamuamini mtu.
 
Mdanganye mwenzako tangu Niger yafanyike mapinduzi haya makoloni ya ufaransa hayamuamini mtu.
Burundi haikuwa koloni la Ufaransa lkn mkuu ilikuwa chini ya Ubeligiji

Back to the point hii njia aliyosema jamaa ni ngumu sana maana hayo matruck now days hayaruhusiwi kubeba abiria sana sana utakuta ni dereva na utingo

Mm nimeshauri jamaa aende uhamiaji watampa hati ya kusafiria ya mda kwa Tsh 40,000/- tu tena ndani ya lisaa limoja tu
 
Back
Top Bottom