project planner
JF-Expert Member
- Jul 8, 2019
- 1,170
- 1,562
Wenzako wanetembea na over 1.5 full timeMie mbona naweka laki au laki mbili kwa odds za 2 mpaka 2.5 lakini majonzi tuu kaka.
Ila nashangaa watu wanaweka timu 7 mpak 10 na wanapatia zote sijui wanawezaje.... Na unakuta kaweza buku tuu.
Sasa hizi wanazosemaga mechi za uhakika ni zipi?Wenzako wanetembea na over 1.5 full time
Ila pia sio guarantee inaweza chanika pia [emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Options ngumu kuliko zote ni correct score labda wale wanaoamini kwenye fixed matches ambazo mimi kuziamini may be siku hiyo niwe refa maaana hata goli la penati nitalikataa
Mtaji kiasi gani na sie tuwekezeBETTING NI BIASHARA mojaninalipa Sana ukiwa na mtaji Ila USIWE na tamaaa
Cheza hiz hapa mkuuu weka 250kView attachment 1177532
Ungekuwa serious leo ungekuwa na m 3View attachment 1179112
Dah,,watu mnabahati zenu kwenye multbet,,
Mm nikiweka team zikazidi nne ni maumivu tu,,napigwa sana na mdosi,,
Ila nikiweka 2 au 3 ni sherehe tu
Kwa mtaji wako boss uwe unatafuta odd ya 1.9 mpaka 2.5 ksha tia laki.
Tumia 1xbet, hawana kodi..
Ijumaa jmos na jpili unalaza 200k faida.
Mchawi tamaa tu.
Wako vizuri ndio.Hawa jamaa wapo vzr?
Wako vizuri ndio.
Hio hela bado unayo?