nataka kutoa Like maalum

mi nampongeza flora msoffe kwa kujifungua mtoto wa kike salama, katuongezea kamanda mpya
 
Mmh jamani, sijui niandike nini nipate hiyo like.... Dah! Mi naomba bure.
 
mi nampongeza flora msoffe kwa kujifungua mtoto wa kike salama, katuongezea kamanda mpya


nimeshampa salamu zake kule kwenye huo uzi ...... ila unanitamanisha kutoa like!
 
sema jibaba judgement. Yule mtu mzima ujue.


aha ha ah ah ahahh ahhahah.... kweli una heshima ..... nilikuwa nasubiri comment yako juu ya hilo, sasa kama ni kibaba, hakijambo hicho kibaba?
 
Kwanza nigongee like faster kwa kukutoa ushamba wa kutojua Dislike ilipo...
 
Ha ha ha ha.

Ngoja niandike kwa lugha ya taifa.

Ninhage shi nene eLike yeniyo, nabatindaga pye abangi.
 
Ha ha ha ha.

Ngoja niandike kwa lugha ya taifa.

Ninhage shi nene eLike yeniyo, nabatindaga pye abangi.


ah h ahahah aahha aahahah Nkoi onikumya ha moyo gete, hene ulu nukutulila bhakuhaya "ukabila" ali gemaga hangi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…