Nataka kutengeneza online accounting software nini maoni yako?

Nataka kutengeneza online accounting software nini maoni yako?

Keyboard Warrior

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Posts
985
Reaction score
2,885
Habari zenu wakuu.

Kama wengi tunavofahamu, swala la accounting na book keeping ni muhimu katika biashara za aina zote.Shida inakuja pale unapotaka kutumia software ili ikurahisishie mambo, lakini either unakuta ni very expensive au inahitaji mpaka mtu aje akufundishe ndo uweze kuitumia, which just complicates things.

So i want to solve that kwa kutengeneza an online accounting software, ambayo itakuwa affordable na ambayo pia its so simple kutumia.Basically nataka kutengeneza software ambayo itakurahisishia maisha and not complicate things.

So hapa ndo feedback yenu inahitajika,kwavile nyie ndo potential users wa hiyo software, je mngependa software kama hiyo iwepo? na pia features gani mngependa kuziona katika such a software?
 
kaka unless unatengeneza software kwa ajili ya education purpose, ila unaposema accounting software moja kwa moja unaingia kwenye dunia ya enterprise.

1.unafkiri kampuni zitakuwa tayari kukuamini data zao zikae kwenye server yako?

2.utawahakikishiaje usalama wa data zao incase wakikubali kutumia?

3. software zilizokuepo sasa za bei ghali na yako ya bei rahisi je utawapa huduma ambayo ni sawa? maana kampuni si kama watu, huwa wapo radhi kutoa kiasi kikubwa cha hela wapate huduma nzuri.
 
kaka unless unatengeneza software kwa ajili ya education purpose, ila unaposema accounting software moja kwa moja unaingia kwenye dunia ya enterprise.

1.unafkiri kampuni zitakuwa tayari kukuamini data zao zikae kwenye server yako?

2.utawahakikishiaje usalama wa data zao incase wakikubali kutumia?

3. software zilizokuepo sasa za bei ghali na yako ya bei rahisi je utawapa huduma ambayo ni sawa? maana kampuni si kama watu, huwa wapo radhi kutoa kiasi kikubwa cha hela wapate huduma nzuri.

Thanks for your comment,
Am not looking to create the next quickbooks or anything like that, nataka tu nitengeneze a simple, non complicated accounting software which will be used by Tanzanian small businesses.

1.Yes i believe naweza kuconvince companies waweke data zao in my server, its all about how you present your product and explain to them the precautions am going to take inorder to protect their data.

2.Ntawahakikishia kwa kuwaonyesha how the best security practises are implemented in the web app e.g. implementing SSL and having an SSL certificate, doing daily backups of their data, passwords and user information stored in encrypted files e.t.c

3. Focusing on a niche in this case the Tanzanian small business market is what's going to help me provide better services to the consumer. Hii itanisadia kujua the daily obstacles faced by the user and therefore know how to better develop the product to suit their needs.
 
Habari zenu wakuu.

Kama wengi tunavofahamu, swala la accounting na book keeping ni muhimu katika biashara za aina zote.Shida inakuja pale unapotaka kutumia software ili ikurahisishie mambo, lakini either unakuta ni very expensive au inahitaji mpaka mtu aje akufundishe ndo uweze kuitumia, which just complicates things.

So i want to solve that kwa kutengeneza an online accounting software, ambayo itakuwa affordable na ambayo pia its so simple kutumia.Basically nataka kutengeneza software ambayo itakurahisishia maisha and not complicate things.

So hapa ndo feedback yenu inahitajika,kwavile nyie ndo potential users wa hiyo software, je mngependa software kama hiyo iwepo? na pia features gani mngependa kuziona katika such a software?

Kama alivyokushauri mjumbe hapo juu, jaribu frontaccounting halafu modify iweze ku-meet requirements zako. Mimi nimefanya nayo kazi miaka kadhaa sasa na imeridhisha mahitaji ya accounting kwa small wateja wangu hapa kwetu Kenya ambao ni SME.
 
kaka unless unatengeneza software kwa ajili ya education purpose, ila unaposema accounting software moja kwa moja unaingia kwenye dunia ya enterprise.

1.unafkiri kampuni zitakuwa tayari kukuamini data zao zikae kwenye server yako?

2.utawahakikishiaje usalama wa data zao incase wakikubali kutumia?

3. software zilizokuepo sasa za bei ghali na yako ya bei rahisi je utawapa huduma ambayo ni sawa? maana kampuni si kama watu, huwa wapo radhi kutoa kiasi kikubwa cha hela wapate huduma nzuri.

Mwanzo lazima uwe mgumu... Yeyote yule ambaye anaaminika sasa alianza na changamoto kama ulizozi-mention hapo juu. Mpe credit hata kwa wazo lake zuri af mshauri azingatie kuprovide reliable and secure services. Coz thats what the world needs right now, security! Jaribu kumkatisha tamaa.
 
Back
Top Bottom