Nataka kuoa mrembo wa KIMERU


Status
Not open for further replies.
Benzoic

Benzoic

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
425
Likes
60
Points
45
Benzoic

Benzoic

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
425 60 45
Wadau nina mpenzi wangu mmeru nataka nimuoe, mwenye idea na requirements za kabila hili anijuze.
 
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,270
Likes
332
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,270 332 180
Lov z undifined n daz nat ask y. Ukiambiwa wabaya utamuacha? Nina wif ang mmeru ni pasua kichwa. Ana kibur, jeur mwongo. Bt mungu kamjalia ni mvumiliv sn. Kuna mke wa kaka mdogo pia mmeru bt ana kila cfa ya kuitwa mke. Btw huwez kujaj tabia za kabila zma kwa ku2mia m2 m1. Inshort kila m2 na tabia yake. Akili kumkichwa kupanga ni kuchagua.
 
Benzoic

Benzoic

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
425
Likes
60
Points
45
Benzoic

Benzoic

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
425 60 45
Sijazungumzia tabia, nataka kujua taratibu zao zikoje kwenda kuonana na wazee na wanatakaga nn??
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,544
Likes
243
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,544 243 160
Sijazungumzia tabia, nataka kujua taratibu zao zikoje kwenda kuonana na wazee na wanatakaga nn??
Taratibu ni kama ifuatavyo:
1. Mwaga pesa
2. Mwaga pesa
3. Mwaga pesa
4. Nasema mwaga pesa
5. Halafu subiria majibu huko ukweni
 
M

Mkurdi

Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
18
Likes
2
Points
0
M

Mkurdi

Member
Joined Dec 6, 2012
18 2 0
Ni sawa kuoa MMERU, mm ni mmeru na angallia jina langu hapo halafu uwakumbuke wakurdi wa kule Iraq ambao ndio walisababisha Sadam Kunyongwa. Ishu ni kuwa kwanza wanawake wa kimeru ni Wakali, kwa hilo jiandae, pili hawataki longolongo katika maisha ni kama wachaga tu uhakikishe unatulia na kutafuta hela. Hawana uswahili. na kama ni ishu ya ni namna gani uende kwao

Tafuta mtu yoyote ambae atakuakilisha kama mshenga
Then mtaenda na kujitambulisha endapo ni siku ya kwanza/ japo siku hiyohiyo mnaweza kueleza nia yenu yaani kuoa- hapo kama una hakika mtazungumizia juu ya kuoa utapeleka KIRERENGO- Hii ni pombe kama debe 12 kwa ajili ya kueleza nia yako, kama ni walokole huwa ni soda creti kadhaa, hapo ishu ya menu upande wa mke wanaandaa.
Then mtapatana mahari kikawaida ni ngombe anayitwa SIIKYI huyu ni ngombe jike ambae hajazaa ila anakaribia kubeba mimba na huwa wanaequate kwa fedha ambapo mwaka 1996 alikuwa 60,000 so sasa hivi ni kama laki 2.Ukishatoa hiyo andaa harusi yako na kama ukafanya harusi ndugu yangu utaaga umasikini -wanajua kuzawadia hao ogopa

ila
kama unataka kuoa kienyeji chukua mzigo weka ndani then kesho yake tuma mtu akaseme fulani yuko kwako wasimtafute na mtu huyo huyo anaweza kuongea kwa kuyamaliza na wazee bila complication yyt, njia hii hutumiwa sana siku hizi na kwa wazazi wengine anakuambia sitaki mahari yako ila mkaishi vizuri. Ila sasa wameru wanapenda sana shehere za harusi

karibu unywe Loshoro bhana
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,678
Likes
2,795
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,678 2,795 280
Mchuchu hazijui? Usijekuwa unaoa mwanafunzi aisee! Muambie amuulize hata aunt yake bwana.
Sijazungumzia tabia, nataka kujua taratibu zao zikoje kwenda kuonana na wazee na wanatakaga nn??
 
Ngondombole

Ngondombole

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
648
Likes
41
Points
45
Ngondombole

Ngondombole

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
648 41 45
Ni sawa kuoa MMERU, mm ni mmeru na angallia jina langu hapo halafu uwakumbuke wakurdi wa kule Iraq ambao ndio walisababisha Sadam Kunyongwa. Ishu ni kuwa kwanza wanawake wa kimeru ni Wakali, kwa hilo jiandae, pili hawataki longolongo katika maisha ni kama wachaga tu uhakikishe unatulia na kutafuta hela. Hawana uswahili. na kama ni ishu ya ni namna gani uende kwao

Tafuta mtu yoyote ambae atakuakilisha kama mshenga
Then mtaenda na kujitambulisha endapo ni siku ya kwanza/ japo siku hiyohiyo mnaweza kueleza nia yenu yaani kuoa- hapo kama una hakika mtazungumizia juu ya kuoa utapeleka KIRERENGO- Hii ni pombe kama debe 12 kwa ajili ya kueleza nia yako, kama ni walokole huwa ni soda creti kadhaa, hapo ishu ya menu upande wa mke wanaandaa.
Then mtapatana mahari kikawaida ni ngombe anayitwa SIIKYI huyu ni ngombe jike ambae hajazaa ila anakaribia kubeba mimba na huwa wanaequate kwa fedha ambapo mwaka 1996 alikuwa 60,000 so sasa hivi ni kama laki 2.Ukishatoa hiyo andaa harusi yako na kama ukafanya harusi ndugu yangu utaaga umasikini -wanajua kuzawadia hao ogopa

ila
kama unataka kuoa kienyeji chukua mzigo weka ndani then kesho yake tuma mtu akaseme fulani yuko kwako wasimtafute na mtu huyo huyo anaweza kuongea kwa kuyamaliza na wazee bila complication yyt, njia hii hutumiwa sana siku hizi na kwa wazazi wengine anakuambia sitaki mahari yako ila mkaishi vizuri. Ila sasa wameru wanapenda sana shehere za harusi

karibu unywe Loshoro bhana
Ho ndo ukweli mtupu Mkurdi mimi nimeoa mmeru mwaka jana, anatakiwa pia kuandaa blanket la bibi na la babu, pia mbuzi wa baba na mama hapo kwisha! wameru wanakauli kuwa mahari huwa haiishi so utaendelea kutoa mahari siku zote maana wewe tayari unakuwa mtoto wao, chochote unachotoa ni sawa na mahari. Kila la kheri kwa mtoa Hoja.
 
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
1,558
Likes
818
Points
280
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
1,558 818 280
lazima ujue atakusalimia Narendu, na kwa wameru ni nani mfano kaaya, mbise, palangyo, ngalesoni, mafie, nassari, sioi, summari, ayo, akyoo, bayo .... ila sidhani kama wanatofautiana kama wachagga ila ni watata wakikasirikaga so take care in fact ni wamachame waliojitengaga hapo awali na wanafanana-fanana !!!
 
M

Mameto

Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
31
Likes
0
Points
0
M

Mameto

Member
Joined Apr 18, 2013
31 0 0
wanamsimamo ktk mapenzi hawana tabia za umalaya,wavumilivu,wanajua kutunza familia na ni watafutaji wanajituma kwenye kazi.ila ukiwazingua ni wakali sana
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
59
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 59 145
Jiandae mkuu sitii neno zaidi, baada ya ndoa nategemea threads nyingi sana kwenye jukwaa hili la MMU kuomba ushauri....!
 
P

pitamozes

Member
Joined
Jun 10, 2013
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
28
P

pitamozes

Member
Joined Jun 10, 2013
28 0 0
poa ngoja tuji change change tukupe nauli uende meru
 
J

jane morio

New Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
3
Likes
1
Points
0
J

jane morio

New Member
Joined Apr 29, 2013
3 1 0
Wameru hawana tofauti na wanawake wa kimachame,ata lugha zao zinasikilizana...ukali,roho mbaya na ukorofi ni wao ijapokua cyo wote watakua ivo...
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Ha haaa Wameru??? Wa Ngarenanyuki au Leganga??
All the best kaka,,kama mahari siku hizi ni pesa tu.
^^
 
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
717
Likes
80
Points
45
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
717 80 45
Wameru malaya coz me kuna shemeji yangu alianza kunishobokea hatimaye akanipa tunda,me bila hiyana nikamnawa ili niweke heshima..niliipiga haswa mpaka akiniona anatamani aniamkie...Ha ha ha ha,chezea mjalabati wewe
 
Benzoic

Benzoic

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
425
Likes
60
Points
45
Benzoic

Benzoic

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
425 60 45
Wameru malaya coz me kuna shemeji yangu alianza kunishobokea hatimaye akanipa tunda,me bila hiyana nikamnawa ili niweke heshima..niliipiga haswa mpaka akiniona anatamani aniamkie...Ha ha ha ha,chezea mjalabati wewe
Hata ww malaya basi
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,025
Likes
5,345
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,025 5,345 280
wameru hivi wale wanaongea kama wamachame?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,631
Posts 30,505,344