Nataka kumuacha lakini sina pa kuanzia

Nataka kumuacha lakini sina pa kuanzia

Mwanaume usiushi sana kwa hisia tumia logics and facts

Umemchezea binti wa watu halafu unamwacha kwa sababu za kipumbavu.

You wait an instant karma itakua vivo hivyo na kwa binti zako

Kwahiyo hata kama hisia hazipo nilazimishe tu kuishi nae ili kumfurahisha
 
Ni bora umwambie ukweli mchungu kuliko kuishi na mtu ambaye hauna hisia nae. Usiwasikilize wote hapa wanaokutana na kukukejeli. Your feelings are valid. Mueleze ukweli and be free

Nimekuelewa mkuu na nilifikiria sana kuhusu hili.
 
Sema bwanamdogo nilichokiona hapo, Uwezo wako wa kufikiri ni mdogo sana.... 🤒.
Just imagine miaka mitano,5 years lakini anatafuta ushauri wa kumuacha.

Nimesoma kwa umakini nione popote alipotaja udhaifu wa huyo binti lakini nikakosa,mleta mada nakuambia nikiwa kama mtu mwenye experience ya kuishi na wanawake huyo ukimuacha utakuja kupata shida sana kuanza na mwengine upya sababu za kupoteza hisia siyo sababu za msingi na nashindwa kuelewa unapotezaje hisia na jinsia tofauti na yako.
 
Kitu sitaki ni kuutesa moyo wangu,

1. hivi ulianzaje kuwa kwenye mahusiano na mtu ambae humpendi na ukampa mimba? Mahusiano hayajaribiwi ni kama sumu haionjwi.
2. Au unaanzaje kulala na mtu kisa ulikuwa na stress ikabidi ujipoze usipo penda?
3. Huyo dada lazima aumie sana lakini ni bora nusu shari kuliko shari.

4. Mungu ana mipango yake ndo maana kaona huyo mtoto atateseka akamchukua mapema.

5. Usipoteze muda ukimaliza kusoma hapa, wewe mwambie ukweli muachane kabisa, na kama kuna kitu ulikinunua nae mwachie anza upya. Wewe si mwanaume bana? Anza upya.

6. Leo hii mwambie kuwa humpendi

7. Usipo mwambia leo usiku mkalala wote nakuapia atapata mimba na utajuta kupuuzia nilicho kwambia. Na akipata mimba humuondoi tena.

8. Najua ataumia ila nae siku akipata ampendae kuna siku atakushukuru.

9. Wewe ndo humtaki so uwe tiyari
kupoteza baadhi ya vitu ambavyo mnamiliki, tumia busara mpe kila unachoona anatakiwa kupewa.

Hapa wabongo ndo tunafeli mzungu kama hakupendi wala hapotezi muda straight anakwambia sina hisia na wewe. Nyie mpaka uchomeke utest afu ndo uje na habari za kutokuwa na hisia. Mnakeraaaa.

Mwacha leo kabla yesu hajafufuka, mpaka yesu anafufuka awe na maisha mapya. Huwezi jua kwenye mkesha wa pasaka leo usiku anaweza kukutana na ampendae ufufuko ya Bwana yesu ukampa furaha ya milele.

Kaka / dada unaesoma hapa usiwe na mtu kwennye mahusiano kwa kumuonea huruma.
 
Mzee hii huruma ndio inanitesa nakosa furaha hata ya tendo
Maisha sio furaha tuu mdogo wangu. Kuna mengi yenye huzuni tunakutananayo lakini yanatupeleka kwenye furaha za kudumu. Usiwasikilize walioshindwa muombe Mungu akupe ufahamu wa kwanini wewe umeumbwa.
 
Siyo kumuonea huruma waka kumfanyia hisani.Anapaswa abebe jukumu la kuwa mwenza kwa akili nyingi.Kama wote tukiamua tu kusema hisia kwa wenza wetu zimeisha,kuna ndoa au mahusiano yatabaki salama?Mapenzi,ndoa au mahusiano ni hesabu,mipango,uchaguzi bora,uvumilivu,unyenyekevu,utu,dhamira njema,nia thabiti vinavyoongozwa na upendo maridhawa.Mapenzi siyo sukari tupu kwamba utailamba kwa furaha kila siku.Atulie na kutafakari.

Kwahiyo nikitaka mapenzi niweke hisia za mtu mwingine,maisha gani sasa haya
 
Just imagine miaka mitano,5 years lakini anatafuta ushauri wa kumuacha.

Nimesoma kwa umakini nione popote alipotaja udhaifu wa huyo binti lakini nikakosa,mleta mada nakuambia nikiwa kama mtu mwenye experience ya kuishi na wanawake huyo ukimuacha utakuja kupata shida sana kuanza na mwengine upya sababu za kupoteza hisia siyo sababu za msingi na nashindwa kuelewa unapotezaje hisia na jinsia tofauti na yako.
Au ana low libido 🤣🤣 asemee aelekezwe namna ya kurudisha
 
Mungu anakupa unachostahili na siyo unachotaka
Huyo mwanamke unayemtaka kumuacha wapo wachache sana kwenye dunia ya sasa, wanatafutwa sana na kizazi chao kinakaribia kuisha kbsa.
Sasa hivi wapo unatongoza asubuhi, jioni gesi imeisha, simu mbovu, kodi imeisha na wadangaji wazoefu na utoaji hela kwake ndiyo upendo kwake.
Kila la kheri

Ni ukweli mkuu..lakini kuna time nikitaka kufanya mapenzi navuta hisia za watu wengine
 
hongera sana kwa hatua hii ya kuomba ushauri ni hatua nzuri. Mungu anataka kukuonesha makosa yako. Tafadhali naomba ujipe muda ujifunze
1. Nini maana ya mwanaume.
2. Kwanini umezaliwa mwanaume.
3. Ujifunze kufikiri na kuamua kama mwanaume.

Well noted mkuu.
 
Back
Top Bottom